Binh Dan vs Ky Ty ? Em muon hoi Phuong Hoang Lua ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thuxemnao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Binh Dan vs Ky Ty ? Em muon hoi Phuong Hoang Lua ?

Gửi bài gửi bởi thuxemnao »

Chào mọi người

Em sinh năm Bính Dần (1986) , bạn gái em tuổi kỷ tỵ (1989) , gia đình đi coi bói thì kêu ko hạp, nếu có cưới nhau thì sẽ mất mạng một trong 2 người hoặc con cái sau này đi ăn cướp, ăn trộm, làm ăn lúc lên lúc xuống. Riêng em và bạn gái mỗi ngày rằm đều đi 1 ngôi chùa ăn chay và cầu xin nên em cũng ko tin cho lắm.
Em có thấy một người trong diễn đàn dã hỏi như link dưới đây

www.lyso.vn/viewtopic.php?p=13246

Em thấy mọi người nói 2 tuổi này hạp nên em muốn hỏi rõ hơn về vấn đề này và mong các cao nhân ví dụ như PhuongHoangLua diễn giải tận tình dể em hiểu.
Em ở sài gòn, nếu có thể , em muốn đến địa chỉ nào của trung tâm của các cao nhân dể chở mẹ đi coi bói và mong các cao nhân diễn giải cho mẹ em hiểu ???

Em xin chân thành cảm ơn
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Binh Dan vs Ky Ty ? Em muon hoi Phuong Hoang Lua ?

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

thuxemnao đã viết:Chào mọi người

Em sinh năm Bính Dần (1986) , bạn gái em tuổi kỷ tỵ (1989) , gia đình đi coi bói thì kêu ko hạp, nếu có cưới nhau thì sẽ mất mạng một trong 2 người hoặc con cái sau này đi ăn cướp, ăn trộm, làm ăn lúc lên lúc xuống. Riêng em và bạn gái mỗi ngày rằm đều đi 1 ngôi chùa ăn chay và cầu xin nên em cũng ko tin cho lắm.
Em có thấy một người trong diễn đàn dã hỏi như link dưới đây

www.lyso.vn/viewtopic.php?p=13246

Em thấy mọi người nói 2 tuổi này hạp nên em muốn hỏi rõ hơn về vấn đề này và mong các cao nhân ví dụ như PhuongHoangLua diễn giải tận tình dể em hiểu.
Em ở sài gòn, nếu có thể , em muốn đến địa chỉ nào của trung tâm của các cao nhân dể chở mẹ đi coi bói và mong các cao nhân diễn giải cho mẹ em hiểu ???

Em xin chân thành cảm ơn
1, trước khi được người khác diễn giải thì bạn hãy xem lại mình là ai !!!
2, học lại cách hành văn !!!
Được cảm ơn bởi: cocacola, thuxemnao
Đầu trang

killer86
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi killer86 »

Thầy bói nào phán ác thế, chắc ông thầy này dựa vào sách của tác giả Dương Công Hầu chứ gì. Bác Thiên Luân nói đúng đấy, thật ra tuổi hợp hay không chẳng qua chỉ là man thư dựa trên sự quan sát của tự nhiên giống như rắn và cọp thường hay xích mích, diệt lẫn nhau vậy. Chứ đã có duyên gặp nhau và yêu nhau mà phán người ta chia tay như thế thì thua rồi.

Địa chỉ trung tâm bên lý học nè:

Trung Tâm Nghiên Cứu Lý Học Đông Phương

Địa chỉ: A75/6F/14 Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Tp HCM

Điện thoại: 848 3848.6867 Fax: 848 6296.8528
Được cảm ơn bởi: thuxemnao
Đầu trang

thuxemnao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

can_spacy_77 đã viết:
1, trước khi được người khác diễn giải thì bạn hãy xem lại mình là ai !!!
2, học lại cách hành văn !!!
Xin lỗi can_space_77, cảm ơn đã góp ý

điều đầu tiên anh nói mình hãy xem lại mình là ai là có ý gì ??? . em không hiểu em lên điễn đàn để hỏi điều em muốn hỏi chứ ko phải ra lệnh cho bất kì ai trong diễn đàn này. Ở đây là em đang nhờ giúp đỡ mọi người , nếu ai đó có thể giúp thì em được . Ko lẽ em lên đây hỏi cũng phải xem mình là ai mới được quyền hỏi, việc em hỏi là một chuyện, còn việc ai đó muốn trả lời và muốn giúp hay không là một chuyện khác, em nói vậy có đúng ko can_spacy_77 ????
Về cách xưng hô : đã rất lễ độ
Về cách hỏi : em muốn hỏi phuonghoanglua mà ko xưng anh hay là chú vì em không biết tuổi, điều đó có gì sai ???

Thứ 2 về cách hành văn thì có thể em không viết hay nhưng nếu can_spacy_77 cảm thấy có điều gì ko rõ ràng về trường hợp của em thì có thể hỏi , em sẽ trả lời rõ ràng , điều này khó khăn vs can_spacy_77 lắm sao ???

Thứ 3 : em thực lòng mong mọi người đừng ném đá chỉ vào một topic nhỏ bé này của em, em chỉ muốn hỏi một cách chân thành và không muốn làm loãng chủ đề . Nếu ai đó muốn góp ý thì xin góp ý rõ ràng và mang tính xây dựng, đừng lấp lửng. Hơn nữa em lên đây tìm kiếm sự giúp đỡ chứ không phải muốn lao vào những cuộc nói chuyện dạy học, dạy cách nói chuyện, dạy hành văn như trong trường học, Hãy nhìn vào tình hình của em ,những mong ước giúp dỡ rõ ràng những câu hỏi rất đàng hoàng của em

Thứ 4 : em không biết vì lý do gì mà đưa link lại bị đẩy sang trang web khác, link của em đưa là link có PhuongHoangLua comment . em xin đưa lại link
https://lyso.vn/viewtopic.php?p=13246" target="_blank
Em xin chân thành cảm ơn
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

đang định cho bạn mấy lời khuyên nhưng thật tôi ngại xen vào chuyện tình duyên của bạn. thực ra ông thầy bói kia tôi không biết là ai nhưng đưa ra nhận xét quả là quá đáng.
bạn nói rõ ngày sinh là âm hay dương nhé.
Được cảm ơn bởi: thuxemnao
Đầu trang

thuxemnao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám Ơn can_spacy_77. Mọi người cứ xem bói hay nhận xét chuyện này đúng vs thực tế và kinh nghiệm của bản thân vì em cũng không ngại khi nghe lời tiên đoán xấu.
em xin đưa ngày sinh
em sinh ngày 17-10-1986 dương ( ngày âm là 14/09/1986) , sinh vào lúc 1h30 phút sáng
Bạn gái em sinh ngày 28-10-1989 ( ngày âm là 29/09/1989) sinh vào khoảng 4h30 đến 5h chiều
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”