CÁC ANH CHỊ TIỀN BỐI CỨU EM VỚI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Huỳnh Thanh Trúc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CÁC ANH CHỊ TIỀN BỐI CỨU EM VỚI

Gửi bài gửi bởi Huỳnh Thanh Trúc »

Dạ Anh/Chị ơi, lá số tử vi của em xem cũng 5,6 người rồi mà trong đó mỗi người luận giải mỗi khác. Em ko biết nên nghe theo ai ạ. Anh/Chị xem giúp đại vận em 34 tuổi có xấu lắm không ạ? Và về đường hôn nhân của em thì chồng tương lai em như thế nào ạ.

Em cám ơn nhiều ạ
Tập tin đính kèm
TỬ VI
TỬ VI
IMG_0133.jpeg (237.76 KiB) Đã xem 249 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: CÁC ANH CHỊ TIỀN BỐI CỨU EM VỚI

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Huỳnh Thanh Trúc đã viết: 20:46, 17/04/24 Dạ Anh/Chị ơi, lá số tử vi của em xem cũng 5,6 người rồi mà trong đó mỗi người luận giải mỗi khác. Em ko biết nên nghe theo ai ạ. Anh/Chị xem giúp đại vận em 34 tuổi có xấu lắm không ạ? Và về đường hôn nhân của em thì chồng tương lai em như thế nào ạ.

Em cám ơn nhiều ạ
Vận 34 là giai đoạn nhiều hoài bão , thu nhập cải thiện và đương đầu gánh vác nhiều cái .
Tuy nhiên ko dc bao lâu thì gãy đổ , hao tán , có nguy cơ lao lý pháp luật lôi thôi .
Năm ngoái 2023 kích phát cung nô bộc và điền trạch ,có thể coi là năm biến động , chuyển đổi ít nhiều 1 góc độ nào đấy trong cuộc sống .
Năm nay 2024 luu ý các van de chuyển biến xoay quanh công danh và gia đạo họ hàng .
Số nợ nhân quả bộ chuyển động , thì phát triển mối quan hệ khó như ý , dù bản thân khá thông minh , biết nhẫn nhịn thua thiệt và có khả năng ăn nói .
Mất bộ hành động do nợ cung gia thêm cung tình duyên hư không vô định thì rõ là có phần trở ngại .
Đời biết an gốc nhân quả này , bài toán xem như đc tháo gỡ , dần dần mọi sự hanh thông viên mãn , còn như k biết an gốc này , thì k lâu đâu , ngay vận 34 trả nợ nhân quả khắc biết đắng cay .
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Có gì đâu mà phải cứu . Hỏi Ông chồng ngày sau ra sao thôi (qu'il sera sera).
Cung Phu VCD, đắc nhị không, Cơ Lương Thin Tuất chiếu, chắc là người văn học hoặc làm trong ngành giáo dục . Có bền hay không thì chưa chắc vì dầu sao cách vẫn là VCD, thiên không .
Đầu trang

marco
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi marco »

Có tuần cung phu thì tình duyên sẽ gặp trắc trở, chắc là cũng được nhiều người mai mối.
Chồng là người thông minh, hiểu biết có bằng cấp hay chức vụ gì đó. Có tâm hồn ăn uống và nấu ăn được, có thể là người có thế lực.
Đầu trang

Huỳnh Thanh Trúc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 21:51, 17/04/24
Huỳnh Thanh Trúc đã viết: 20:46, 17/04/24 Dạ Anh/Chị ơi, lá số tử vi của em xem cũng 5,6 người rồi mà trong đó mỗi người luận giải mỗi khác. Em ko biết nên nghe theo ai ạ. Anh/Chị xem giúp đại vận em 34 tuổi có xấu lắm không ạ? Và về đường hôn nhân của em thì chồng tương lai em như thế nào ạ.

Em cám ơn nhiều ạ
Vận 34 là giai đoạn nhiều hoài bão , thu nhập cải thiện và đương đầu gánh vác nhiều cái .
Tuy nhiên ko dc bao lâu thì gãy đổ , hao tán , có nguy cơ lao lý pháp luật lôi thôi .
Năm ngoái 2023 kích phát cung nô bộc và điền trạch ,có thể coi là năm biến động , chuyển đổi ít nhiều 1 góc độ nào đấy trong cuộc sống .
Năm nay 2024 luu ý các van de chuyển biến xoay quanh công danh và gia đạo họ hàng .
Số nợ nhân quả bộ chuyển động , thì phát triển mối quan hệ khó như ý , dù bản thân khá thông minh , biết nhẫn nhịn thua thiệt và có khả năng ăn nói .
Mất bộ hành động do nợ cung gia thêm cung tình duyên hư không vô định thì rõ là có phần trở ngại .
Đời biết an gốc nhân quả này , bài toán xem như đc tháo gỡ , dần dần mọi sự hanh thông viên mãn , còn như k biết an gốc này , thì k lâu đâu , ngay vận 34 trả nợ nhân quả khắc biết đắng cay .

Em cám ơn ạ, nhưng có anh kia xem cho em nói là em cẩn thận vì vận 34 tuổi - 43 tuổi xấu lắm, cẩn thận phải chết hoặc đi tù. Hoặc đi tự tử, có kêu em chuẩn bị ỏ ẩn 10 năm đại vận xấu đó :(
Đầu trang

Huỳnh Thanh Trúc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:31, 17/04/24 Có gì đâu mà phải cứu . Hỏi Ông chồng ngày sau ra sao thôi (qu'il sera sera).
Cung Phu VCD, đắc nhị không, Cơ Lương Thin Tuất chiếu, chắc là người văn học hoặc làm trong ngành giáo dục . Có bền hay không thì chưa chắc vì dầu sao cách vẫn là VCD, thiên không .

Dạ em cám ơn ạ. Do hôm qua có anh kia xem cem, bảo là đại vận của em xấu lắm, từ 34 - 43 tuổi có thể em đi tù hoặc tự tử chết, nghe em lạnh cả người.

Còn có chị khác nghiên cứu tử vi 10 năm thì lại bảo đại vân 34-43 tuổi của em lại đỡ dần nên em không biết nghe ai.
Còn chồng tương lai em ra sao em cũng không roc tính cách vì em hiện tại vẫn độc thân ạ.
Đầu trang

Huỳnh Thanh Trúc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

marco đã viết: 22:39, 17/04/24 Có tuần cung phu thì tình duyên sẽ gặp trắc trở, chắc là cũng được nhiều người mai mối.
Chồng là người thông minh, hiểu biết có bằng cấp hay chức vụ gì đó. Có tâm hồn ăn uống và nấu ăn được, có thể là người có thế lực.

Dạ em cám ơn nhiều ạ. Tại em xem thì có anh kia bảo là chồng em sau này dễ ngoại tình, cũng tương đối thôi chứ chồng em không khá giả gì mấy, đủ sống xíu thôi
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Huỳnh Thanh Trúc đã viết: 09:48, 18/04/24

Em cám ơn nhiều ạ

Em cám ơn ạ, nhưng có anh kia xem cho em nói là em cẩn thận vì vận 34 tuổi - 43 tuổi xấu lắm, cẩn thận phải chết hoặc đi tù. Hoặc đi tự tử, có kêu em chuẩn bị ỏ ẩn 10 năm đại vận xấu đó :(
Cẩn thận là câu chung chung , vì chẳng ai đang yên đang lành mà liều lĩnh quá làm j , k phải cái nạn nàota cũng thấy mà có thể cẩn thận đc , đôi khi chỉ bất ngờ 1 khoảnh khắc , và cuộc đời rẽ ngang . Khoá cửa nàm nhà nào tránh dc bệnh tật tự phát .
Thay vì trốn tránh , thì biết tìm ra truyền tinh gốc và khắc phục nó là xong , các cụ có câu thế này , khôn chết , dại chết , biết thì sống .
Đầu trang

marco
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi marco »

Huỳnh Thanh Trúc đã viết: 10:36, 18/04/24
marco đã viết: 22:39, 17/04/24 Có tuần cung phu thì tình duyên sẽ gặp trắc trở, chắc là cũng được nhiều người mai mối.

Dạ em cám ơn nhiều ạ. Tại em xem thì có anh kia bảo là chồng em sau này dễ ngoại tình, cũng tương đối thôi chứ chồng em không khá giả gì mấy, đủ sống xíu thôi
Ủa, em tưởng chị chưa kết hôn nấu lấy nhau rồi thì luận chi nữa. Quyết định về chung nhà thì tin tưởng nhau chứ. Nếu muốn biết ngoại tình không thì nhìn lá số chồng á!
Đầu trang

Huỳnh Thanh Trúc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 11:04, 18/04/24
Huỳnh Thanh Trúc đã viết: 09:48, 18/04/24

Cẩn thận là câu chung chung , vì chẳng ai đang yên đang lành mà liều lĩnh quá làm j , k phải cái nạn nàota cũng thấy mà có thể cẩn thận đc , đôi khi chỉ bất ngờ 1 khoảnh khắc , và cuộc đời rẽ ngang . Khoá cửa nàm nhà nào tránh dc bệnh tật tự phát .
Thay vì trốn tránh , thì biết tìm ra truyền tinh gốc và khắc phục nó là xong , các cụ có câu thế này , khôn chết , dại chết , biết thì sống .

Dạ em cám ơn ạ. Vì em còn có Ba em nữa nên em sẽ cố gắng thận trọng trong mọi việc ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”