các bác xem giúp em lá số này với ak

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nobuta54
Mới gia nhập
Mới gia nhập

các bác xem giúp em lá số này với ak

Gửi bài gửi bởi nobuta54 »

Các bác hộ e xem số e có xuất ngoại được không ak? Con đường công danh, sự nghiệp liệu có tốt k ak?

Cám ơn mọi người nhiều

https://lyso.vn/lasotuvi/2/013005 ... buta54.jpg" target="_blank
<a href="https://lyso.vn/lasotuvi/2/013005 ... buta54.jpg" />
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
minhthu311
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: các bác xem giúp em lá số này với ak

Gửi bài gửi bởi minhthu311 »

mình chém gió chút, mệnh bạn có đào hoa gặp tham lang hãm,thiên diêu nên cần cẩn thận chuyện quan hệ tình cảm với người khác giới để tránh chuyện buồn đau. Thân cư phúc sau anỳ sẽ sống chung hoặc ở gần cha mẹ,anh chị,họ hàng không đi xa đâu.
Được cảm ơn bởi: nobuta54
Đầu trang

Tàu Pảy Pảy
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Tàu Pảy Pảy »

Số nầy quằn quại lắm đấy, sướng nhỉ? :D
Đầu trang

mr_binh88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mr_binh88 »

Có xu hướng làm về quân sự, đi buôn, làm công nghệ là tốt nhất vì công danh không may mắn lắm. Ra ngoài hay bị người ta gây sự, đôi khi còn bị đánh đập. Cung mệnh có Tử - Tham rất tốt nhưng lại gặp Đào hoa, thiên diêu dễ dính dáng đến chuyện trai gái, phong tình mà gặp họa. Kiếm được tiền nhưng hay bị hao tán, cung nô bộc không tốt, khó thuê người làm. Bản tính khắc cha mẹ, con cái. Tuy nhiên lấy được ông chồng tốt và bản thân bạn khỏe mạnh, ít bệnh tật.
Đầu trang

nobuta54
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: các bác xem giúp em lá số này với ak

minhthu311 đã viết:mình chém gió chút, mệnh bạn có đào hoa gặp tham lang hãm,thiên diêu nên cần cẩn thận chuyện quan hệ tình cảm với người khác giới để tránh chuyện buồn đau. Thân cư phúc sau anỳ sẽ sống chung hoặc ở gần cha mẹ,anh chị,họ hàng không đi xa đâu.
tức là mình sẽ dễ trắc trở trong chuyện tình duyên hả bạn? Liệu lá số có nói đến vấn đề bao nhiêu tuổi mình lấy chồng hay chồng mình là người như thế nào không, bạn giúp mình nhé:). Thank bạn nhìu lắm ^^
Đầu trang

nobuta54
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: các bác xem giúp em lá số này với ak

[blockquote][blockquote]
mr_binh88 đã viết:Có xu hướng làm về quân sự, đi buôn, làm công nghệ là tốt nhất vì công danh không may mắn lắm. Ra ngoài hay bị người ta gây sự, đôi khi còn bị đánh đập. Cung mệnh có Tử - Tham rất tốt nhưng lại gặp Đào hoa, thiên diêu dễ dính dáng đến chuyện trai gái, phong tình mà gặp họa. Kiếm được tiền nhưng hay bị hao tán, cung nô bộc không tốt, khó thuê người làm. Bản tính khắc cha mẹ, con cái. Tuy nhiên lấy được ông chồng tốt và bản thân bạn khỏe mạnh, ít bệnh tật.
[/blockquote][/blockquote]
mình đang học về ngân hàng, lại chả liên quan j rùi :-?. đúng là mình thấy con đường công danh của mình hơi trắc trở thì phải, cũng có người muốn gây sự với mình nhưng nếu đánh đập thì chắc là do mình gây sự trước thui ^^.
chuyện iu đương của mình có vẻ khá trắc trở nhỉ, nhưng ông chồng tốt thì ok rùi ^^
vấn đề ít bệnh tật thì đúng là chuẩn luôn ^^
thanks bạn nhìu lắm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”