cầu bác ân sư whitebear1 chỉ giúp cách cục này của cháu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: cầu bác ân sư whitebear1 chỉ giúp cách cục này của cháu

Gửi bài gửi bởi thachhoang66 »

cung Thê can Mậu trùng năm sinh tự hóa Kỵ thì hơi khổ nhưng bản chất người hôn phối ngay thẳng tuy rằng hay tranh cãi chuyện bé xé ra to
Đầu trang

thachhoang66
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thachhoang66 »

hội Trung Châu ít đi xem số, hạn thì không chiến hạn tương lai, nhưng thằng nào cũng ham vui, chẳng biết bọn nó học làm gì, nếu tự lo cho sự nghiệp của mình thì tôi đợi các ngài làm vua
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

:) lá số này tạo ra cách cục người kiên cường, ngoan cố và ko chấp nhận, liều lĩnh và hay làm những việc tạo nên đột phá . nên bị phá hình rồi. ko còn đúng theo sách nữa đâu
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thachhoang66 đã viết:hội Trung Châu ít đi xem số, hạn thì không chiến hạn tương lai, nhưng thằng nào cũng ham vui, chẳng biết bọn nó học làm gì, nếu tự lo cho sự nghiệp của mình thì tôi đợi các ngài làm vua
Hình ảnh

con trai tui đây thưa sư phụ... xem có tai kiếp nào phải trải qua :)
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ta là chiến binh của bộ tộc lầy, bất khả chiến bại. hahahaha
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

có phải loài rồng là loài độc tôn. người quân tử phải cô độc ko bao giờ có bạn tri kỷ
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Có con rồng nào mà lên đây rên hk ông,rồng là phải uy vũ mãnh liệt không sợ gian khổ,có quân tử nào mà đi nghĩ người khác xấu còn nghĩ mình quân tử không. Quân tử bây giờ tuyệt chủng cả rồi.
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vampy đã viết:Có con rồng nào mà lên đây rên hk ông,rồng là phải uy vũ mãnh liệt không sợ gian khổ,có quân tử nào mà đi nghĩ người khác xấu còn nghĩ mình quân tử không. Quân tử bây giờ tuyệt chủng cả rồi.
tui còn sờ sờ đây mà nói tuyệt chủng. tui cũng ko nghĩ ai xấu cả .

tui có nuôi 1 con cá rồng, trước khi tui nuôi 1 con cá rồng là tui mua 1 cặp cá rồng,,, từ lúc 2 con còn nhỏ.... cá rồng là loại độc tôn, 1 con 1 lãnh thổ. mà tui ko muốn con cá mình bị cô độc, nên nuôi 1 cặp,.,,.... kết quả là 1 con đã cắn chết 1 con ( 1 con giá 1 triệu, nhỏi xíu có bằng 2 ngón tay )... mà loài cá rồng là có dáng đi uy phong bệ vệ. có râu rồng vẩy rồng ,,, tượng trưng cho người quân tử..... cho nên tôi liên tưởng người quân tử là loài độc tôn. cô độc... y chang như tui lúc này.... buồn chán , ko có lấy 1 người bạn... phải lên mạng lãm nhãm cho đỡ buồn nà
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tên đã viết:
truy mệnh đã viết:
Vampy đã viết:Có con rồng nào mà lên đây rên hk ông,rồng là phải uy vũ mãnh liệt không sợ gian khổ,có quân tử nào mà đi nghĩ người khác xấu còn nghĩ mình quân tử không. Quân tử bây giờ tuyệt chủng cả rồi.
tui còn sờ sờ đây mà nói tuyệt chủng. tui cũng ko nghĩ ai xấu cả .

tui có nuôi 1 con cá rồng, trước khi tui nuôi 1 con cá rồng là tui mua 1 cặp cá rồng,,, từ lúc 2 con còn nhỏ.... cá rồng là loại độc tôn, 1 con 1 lãnh thổ. mà tui ko muốn con cá mình bị cô độc, nên nuôi 1 cặp,.,,.... kết quả là 1 con đã cắn chết 1 con ( 1 con giá 1 triệu, nhỏi xíu có bằng 2 ngón tay )... mà loài cá rồng là có dáng đi uy phong bệ vệ. có râu rồng vẩy rồng ,,, tượng trưng cho người quân tử..... cho nên tôi liên tưởng người quân tử là loài độc tôn. cô độc... y chang như tui lúc này.... buồn chán , ko có lấy 1 người bạn... phải lên mạng lãm nhãm cho đỡ buồn nà

nói vế quân tử :)) :)) :)) bằng hữu có biết thế nào là tài năng hơn ngưòi ,văn hóa xuất ,tinh thần sảng khoái , hoài bảo to lớn , chí khí anh hùng , sự nghiệp lẫy lừng ko , sung kề tai dao kề cổ mặt ko đổi sắc
trên đời chỉ có 2 loại người, kẻ tiểu nhân và người quân tử. mình thuộc loại thứ 2 vậy thôi.
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

đù, đừng có chọc tao nỗi điên lên nha con thú... tao nói gì chí khí anh hùng... mầy biết chữ ko. mầy đọc lại đi, con mắt chó nào của mầy thấy tao viết chí khí anh hùng ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”