Cháu kính mời bác đỗ minh thông cùng các cao nhân!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoanhdhktcn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cháu kính mời bác đỗ minh thông cùng các cao nhân!

Gửi bài gửi bởi hoanhdhktcn »

kính gưi bác thông cùng các cao nhân!
cháu biết cháu chỉ là hạng vô danh tiểu tốt.
không đáng để mọi ng bận tâm.. nhưng cháu rất biết lá số của mìn như thế nào bác oi
cháu cũng đang tự tìm hiểu về môn thần bí này
và tự sem cho mình thì thấy tương lai cháu mờ mịt lăm
cháu cũng vừa vào diễn đàn này thấy bác và các cao nhân có rất nhiều bài luận hay và có ý nghĩa
vậy hôm nay cháu lập top này cháu mong bác và các cao nhân bớt chút thời gian quý báu của mình qua nhà cháu chơi!
và luận gúp cháu lá số của mình
để cháu có hướng đi đug đắn hơn trong tương lai bác ah:)

cháu cám on bác nhiều
Tập tin đính kèm
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thuydohanh
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: Cháu kính mời bác đỗ minh thông cùng các cao nhân!

Gửi bài gửi bởi thuydohanh »

Chị kg biết xem nhưng nói vài câu với em cho vui được kg vậy ? Chị cũng đang học hỏi thôi ! Em có thể bớt hấp tấp và nông nổi trong công việc và ngăn nắp 1 chúc và đừng có quá rộng rãi với bạn bè và quá tốt bụng với các bạn xung quanh kg? Có thể ngồi yên 1 chổ và chịu khó tập trung 1 tí thay vì cứ năng động nhiều quá ? Em cần có sự kiên nhẩn trong công việc em làm, đừng có hay nóng tính bất chợt lên khi ghen tuông và làm nhửng chuyện quá là điên rồ ! Sao em nóng tính thế ? Và sao em kg ngồi yên được lâu mà cứ ngồi ở đâu lâu mà kg hoạt động thì lại chán nản chán chường là sao ?
Được cảm ơn bởi: mythanh, hoanhdhktcn
Đầu trang

hoanhdhktcn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thuydohanh đã viết:Chị kg biết xem nhưng nói vài câu với em cho vui được kg vậy ? Chị cũng đang học hỏi thôi ! Em có thể bớt hấp tấp và nông nổi trong công việc và ngăn nắp 1 chúc và đừng có quá rộng rãi với bạn bè và quá tốt bụng với các bạn xung quanh kg? Có thể ngồi yên 1 chổ và chịu khó tập trung 1 tí thay vì cứ năng động nhiều quá ? Em cần có sự kiên nhẩn trong công việc em làm, đừng có hay nóng tính bất chợt lên khi ghen tuông và làm nhửng chuyện quá là điên rồ ! Sao em nóng tính thế ? Và sao em kg ngồi yên được lâu mà cứ ngồi ở đâu lâu mà kg hoạt động thì lại chán nản chán chường là sao ?
]

những điều chị nói về e hoàn toàn đúng với tính cách của e
nhưng e không biết nữa
cứ ngồi lâu là e không thể ngồi dk
e cũng đang cố gắng làm sao thay đổi những thói quen đó
để cho mình hoàn thiện hơn
chính vì vậy e nghĩ là do số của mình thế rồi nhưng có ng bảo số phận có thể thay đổi dk
nhưng chưa biết thế nào liệu điều đó có thể không chi
mong được chị giải đáp!
nhân ngày phụ nữ vn e chúc chị cùng 1 nửa thế giới 1 phần không thể thiếu của trái đất này những lời chúc tốt đẹp nhất
chúc họ luôn vui vẻ thành đạt... mỗi ngày sống là 1 niềm vui chị nhé :)
thanks chị nhiều
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thuydohanh
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi thuydohanh »

Có em nhưng rấc là khó vì lá số được lập nên bởi do cá tính của mổi con người. Nếu em nghĩ em có thể ngồi yên kiên nhẫn và chịu khó với công việc và thay đổi cái tính đi tới đi lui hay thích năng động của em và kiên nhẫn thì rấc tốt. Và còn cái tính kg biết tiết kiệm tiền nữa em nhé. Nói chung tính của em rấc là tốt, chỉ là cung phụ mẩu và cung phúc đức hơi kém tí .
Được cảm ơn bởi: mythanh, hoanhdhktcn
Đầu trang

hoanhdhktcn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thuydohanh đã viết:Có em nhưng rấc là khó vì lá số được lập nên bởi do cá tính của mổi con người. Nếu em nghĩ em có thể ngồi yên kiên nhẫn và chịu khó với công việc và thay đổi cái tính đi tới đi lui hay thích năng động của em và kiên nhẫn thì rấc tốt. Và còn cái tính kg biết tiết kiệm tiền nữa em nhé. Nói chung tính của em rấc là tốt, chỉ là cung phụ mẩu và cung phúc đức hơi kém tí .
chị ơi
ngoài lá số còn có j để biết về con ng hay không
chị có dùng yahoo không
chị cho e xin nick yahoo của chị nhé
để khi có việc j chị e mình chia sẻ kiến thức
e cũng đang cố thay đổi bản thân nhưng e nghĩ hơi khó
người ta bảo giang sơn dễ đổi bản tính khó rời mà chị
nhưng e sẽ cố gằg
thanks chị nhiều
yh: thongdieptuoihoctro_2006
Đầu trang

Trả lời bài viết