Cháu xin các bác các thầy cho lời khuyên ko kiếp đắc địa ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoangvusquall
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu xin các bác các thầy cho lời khuyên ko kiếp đắc địa ạ

Gửi bài gửi bởi hoangvusquall »

Cháu chào các Bác các Thầy ạ, nhờ mọi người luận giúp cháu lá số sao năm nay 31t mà tình duyên vẫn lận đận quá, không biết vợ sau này sẽ là người như thế nào và năm nào có thể gặp ạ. Cháu cảm ơn!
Tập tin đính kèm
Nam.jpg (185.49 KiB) Đã xem 307 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cháu xin các bác các thầy cho lời khuyên ko kiếp đắc địa ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Chỉ hỏi về cung Thê .
Cung Thê Thiên đồng cư Mão, Kình dương . Chỉ biết là đương số kén vợ, vì kén cho nên khó kiếm vợ . Tôi đề nghị dễ dải chút thì có ngay , số vậy . Không biet nguoi kia ra sao nhưng không đến nổi tệ . Còn khi nào thì phải tính khá phức tạp nhưng chưa chắc .
Mình chủ động là chính hơn là hỏi Thầy .
Đầu trang

hoangvusquall
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 17:17, 14/09/24 Chỉ hỏi về cung Thê .
Cung Thê Thiên đồng cư Mão, Kình dương . Chỉ biết là đương số kén vợ, vì kén cho nên khó kiếm vợ . Tôi đề nghị dễ dải chút thì có ngay , số vậy . Không biet nguoi kia ra sao nhưng không đến nổi tệ . Còn khi nào thì phải tính khá phức tạp nhưng chưa chắc .
Cảm ơn thầy, thầy cho cháu hỏi liệu sau này có mua thêm được nhà hay đất không ạ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

hoangvusquall đã viết: 13:41, 14/09/24 Cháu chào các Bác các Thầy ạ, nhờ mọi người luận giúp cháu lá số sao năm nay 31t mà tình duyên vẫn lận đận quá, không biết vợ sau này sẽ là người như thế nào và năm nào có thể gặp ạ. Cháu cảm ơn!
Số này chu kỳ biến động đáng kể đã qua rơi vào 2016-2018
Chu kỳ biến động then chốt kế tiếp , từ 2028-2030

Năm ngoái 2023 cơ bản phi tinh kích phát cung phu thê rồi , tuy nhiên tiểu vận ko thông , dù có cũng dễ tranh cãi nên cũng chưa đâu ra đâu đc . Hoặc cũng vướng vào tranh cãi 1 mảng nào đấy .

Nợ nhâN quả phá tật .
Cái cần hỏi đầu tiên là tai ách , sức khoẻ , xe cộ , thì k thấy hỏi , vì số này có dấu hiệu nạn xa nhà phức tạp .

Nợ nhân quả nhánh 2 phá hôn nhân .
2 người quen nhau qua 1 người quen khác , lấy nhau về nhanh chóng , do giải quyet dc vấn đề của nhau , 1 trong 2 người nghĩ là cưới dc họ cũng tốt , giải quyet dc cái nọ cái kia , chứ ko hoàn toàn là tình cảm sâu nặng đi tới hôn nhân .
Ở dc với nhau nhưng xét cho cùng cũng ko có j lãng mạn hay mặn mà lắm , coi là đc thôi .
Vì thực tế gốc nhân quả phá hôn nhân chỉ là gián tiếp , cái mà gốc nhân quả đánh vào lại là cái nạn xa nhà kia .

Then chốt ls cần biết an gốc nhân quả trên , khi ấy bài toán ls cuoc đời đc giải quyết , còn như k biết an gốc này , thì tốt hơn hết nên lo cho bản thân mình "từng li từng tí 1" . Tới chu kỳ ắt nghiệm ra .
Đầu trang

hoangvusquall
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 18:22, 14/09/24
hoangvusquall đã viết: 13:41, 14/09/24 Cháu chào các Bác các Thầy ạ, nhờ mọi người luận giúp cháu lá số sao năm nay 31t mà tình duyên vẫn lận đận quá, không biết vợ sau này sẽ là người như thế nào và năm nào có thể gặp ạ. Cháu cảm ơn!
Số này chu kỳ biến động đáng kể đã qua rơi vào 2016-2018
Chu kỳ biến động then chốt kế tiếp , từ 2028-2030

Năm ngoái 2023 cơ bản phi tinh kích phát cung phu thê rồi , tuy nhiên tiểu vận ko thông , dù có cũng dễ tranh cãi nên cũng chưa đâu ra đâu đc . Hoặc cũng vướng vào tranh cãi 1 mảng nào đấy .

Nợ nhâN quả phá tật .
Cái cần hỏi đầu tiên là tai ách , sức khoẻ , xe cộ , thì k thấy hỏi , vì số này có dấu hiệu nạn xa nhà phức tạp .

Nợ nhân quả nhánh 2 phá hôn nhân .
2 người quen nhau qua 1 người quen khác , lấy nhau về nhanh chóng , do giải quyet dc vấn đề của nhau , 1 trong 2 người nghĩ là cưới dc họ cũng tốt , giải quyet dc cái nọ cái kia , chứ ko hoàn toàn là tình cảm sâu nặng đi tới hôn nhân .
Ở dc với nhau nhưng xét cho cùng cũng ko có j lãng mạn hay mặn mà lắm , coi là đc thôi .
Vì thực tế gốc nhân quả phá hôn nhân chỉ là gián tiếp , cái mà gốc nhân quả đánh vào lại là cái nạn xa nhà kia .

Then chốt ls cần biết an gốc nhân quả trên , khi ấy bài toán ls cuoc đời đc giải quyết , còn như k biết an gốc này , thì tốt hơn hết nên lo cho bản thân mình "từng li từng tí 1" . Tới chu kỳ ắt nghiệm ra .
biến động rơi vào lúc 2020 2021 rồi bác ạ =))
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

hoangvusquall đã viết: 17:50, 14/09/24
Cảm ơn thầy, thầy cho cháu hỏi liệu sau này có mua thêm được nhà hay đất không ạ?
Trong nầy tôi thấy anh được hưởng gia tài của cha mẹ để lại . Tự mình làm thi không có .
Đầu trang

hoangvusquall
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 04:26, 15/09/24
hoangvusquall đã viết: 17:50, 14/09/24
Trong nầy tôi thấy anh được hưởng gia tài của cha mẹ để lại . Tự mình làm thi không có .
Nhà cháu nghèo và cho đến giờ tự tay cháu lập nghiệp và nuôi gia đình ạ
Đầu trang

kenlam95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kenlam95 »

Vậy bác nên xem lại thời gian sinh của mình nhé! Các bác, các thầy trên đều là người có kinh nghiệm, uy tín mà luận khác trải nghiệm của mình thì chứng tỏ lá số này có thể không đúng của bác r. Lá số của em cũng vậy giờ sinh cho lá số khác hoàn toàn, bác nên đọc luận giải các lá số khác giờ để chiêm nghiệm! Theo em được biết có nhiều người lá số không đúng vs giờ sinh cần phải đọc thêm các khung giờ khác để tìm chính xác lá số
Đầu trang

kindnessisagift
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kindnessisagift »

kenlam95 đã viết: 12:03, 15/09/24 Vậy bác nên xem lại thời gian sinh của mình nhé! Các bác, các thầy trên đều là người có kinh nghiệm, uy tín mà luận khác trải nghiệm của mình thì chứng tỏ lá số này có thể không đúng của bác r. Lá số của em cũng vậy giờ sinh cho lá số khác hoàn toàn, bác nên đọc luận giải các lá số khác giờ để chiêm nghiệm! Theo em được biết có nhiều người lá số không đúng vs giờ sinh cần phải đọc thêm các khung giờ khác để tìm chính xác lá số
Em đừng cải với người mệnh không kiếp cải không nổi đâu.
Việc được thừa kế thì không hẳn do cha mẹ ruột cho. Cứ để thời gian trả lời. Lá số này được thừa kế còn nếu chơi gái, cờ bạc rượu chè, làm việc hại người thì không dám nói trước thôi.
Được cảm ơn bởi: kenlam95
Đầu trang

hoangvusquall
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kenlam95 đã viết: 12:03, 15/09/24 Vậy bác nên xem lại thời gian sinh của mình nhé! Các bác, các thầy trên đều là người có kinh nghiệm, uy tín mà luận khác trải nghiệm của mình thì chứng tỏ lá số này có thể không đúng của bác r. Lá số của em cũng vậy giờ sinh cho lá số khác hoàn toàn, bác nên đọc luận giải các lá số khác giờ để chiêm nghiệm! Theo em được biết có nhiều người lá số không đúng vs giờ sinh cần phải đọc thêm các khung giờ khác để tìm chính xác lá số
đúng chuẩn giờ sinh ko sai 1 phút bạn nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”