Cho em xin hỏi về hạn tù tội

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tuannguyen.vnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cho em xin hỏi về hạn tù tội

Gửi bài gửi bởi Tuannguyen.vnu »

Cho em xin hỏi lá số này sắp tới có sợ vướng tù tội không ạ. Em đã xem vài thầy, người bảo vướng, người bảo hạn nhẹ không đến mức tù tội. Em đang làm việc trong lĩnh vực pháp luật nên rất lo.
Em chân thành cảm ơn ạ.
T.jpg (184.79 KiB) Đã xem 134 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cho em xin hỏi về hạn tù tội

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Tuannguyen.vnu đã viết: 13:06, 09/04/24 Cho em xin hỏi lá số này sắp tới có sợ vướng tù tội không ạ. Em đã xem vài thầy, người bảo vướng, người bảo hạn nhẹ không đến mức tù tội. Em đang làm việc trong lĩnh vực pháp luật nên rất lo.
Em chân thành cảm ơn ạ.T.jpg
Năm nay 2024 xoay quanh tâm lý , tình cảm , và cung tài chính , có dấu hiệu hư hao .
Nguyên thần chủ cách tranh đấu , cự cãi , ra thêm bộ ăn nói và nhóm học vấn , cung kinh tế tương đối ổn , có những lúc kiếm trác khá nhanh chóng , bạo phát . Có nhóm đối ngoại xa gần hoặc đi xa .
Tuy nhiên nợ nhân quả phá tật huynh điền , thì dễ mắc nạn , đụng điền thì dễ tù đày bắt bớ đi nơi khác ( nhà tù ) , ( nhà là điền )
Tình duyên cũng tương đối phức tạp , ngay cả khi thành tựu tài chính cũng có dấu hiệu ko bền ẩn tàng .
Còn gốc nợ , thì ắt sẽ còn ngọn ( hậu quả từ gốc gây ra )
Kể như tránh dc lần này cũng khó tránh lần sau , ko vướng tù tội , thì gốc nợ phá tật cũng dễ mắc nạn mà nằm khá dài , tùy vào chu kỳ chiếm đóng .
Đời biết an gốc này , thì khắc an yên , bản chất đương số cũng rất tiềm năng , nên tiến xa chỉ là sớm muộn .
Còn như k biết an gốc này , thì thị phi , tranh đấu , kiện thưa tù tội , hay nạn tai bệnh tật xe cộ , rõ là khó tránh .
Đầu trang

Tuannguyen.vnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cho em xin hỏi về hạn tù tội

Gửi bài gửi bởi Tuannguyen.vnu »

Em cảm ơn lời dạy của thầy ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”