Cung quan lộc đẹp mà ko nghề k ngỗng ^^, anh hamhoc ơii ^.^

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cung quan lộc đẹp mà ko nghề k ngỗng ^^, anh hamhoc ơii ^.^

Gửi bài gửi bởi beheovtvn »

Mọi người vào xem giúp mình với, lá số này cung quan lộc mình thấy đẹp mừ mà sao không nghề ko nghỗng ở nhà chơi không vậy mọi người, có lúc đi làm thì chỉ làm công nhân bình thường thôi. chẳng thể hiểu nổi. Hay là trình độ mình gà wa, cung quan lộc xấu là ko biết :(( :(( :((, mọi người giúp mình với .......
Hình ảnh

Đương số là cô bạn thân của mình hơn 10 năm nay, mới kết hôn vào tháng 4 al, đang có baby, khoang tháng 2 thì sanh. ^^
Đầu trang

yen1977
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Cung quan lộc đẹp mà ko nghề k ngỗng ^^, anh hamhoc ơii

Gửi bài gửi bởi yen1977 »

Lá số này cung quan lộc xấu, cung tài bạch đẹp hơn, nên theo đường kinh doanh buôn bán.
Đang ở đại vận 26-35 Đà la- Thiên không- Đào hoa- Hoả- linh nên cẩn thận chuyện gia đình, khả năng sinh mổ cao, giai đoạn này làm ăn ko thuận lợi, nên làm công ăn lương.
36-45 có chút danh tiếng.
46-55 là đại vận làm ăn khá.
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

yen1977 đã viết:Lá số này cung quan lộc xấu, cung tài bạch đẹp hơn, nên theo đường kinh doanh buôn bán.
Đang ở đại vận 26-35 Đà la- Thiên không- Đào hoa- Hoả- linh nên cẩn thận chuyện gia đình, khả năng sinh mổ cao, giai đoạn này làm ăn ko thuận lợi, nên làm công ăn lương.
36-45 có chút danh tiếng.
46-55 là đại vận làm ăn khá.
hix mình tìm cái nút cám ơn để cảm ơn bạn mà honk thấy, ^^ thanks bạn nhiều nhé. Bạn có thể giải thích giúp mình vì sao cung quan lộc có thái âm thái dương sáng mà lại thêm hóa kị thì tốt lắm mà sao bị xấu vậy bạn?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

cung quan này tốt nhưng chưa phải rực rỡ, cái xấu là do mệnh VCD hội kình hoả hãm, VCD chủ yếu ăn vào thiên di nhưng lại bị triệt nên tuổi trẻ vất vả, phải qua trung vận cung quan mối bắt đầu phát huy tác dụng !
thân ái !
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

eye on me đã viết:cung quan này tốt nhưng chưa phải rực rỡ, cái xấu là do mệnh VCD hội kình hoả hãm, VCD chủ yếu ăn vào thiên di nhưng lại bị triệt nên tuổi trẻ vất vả, phải qua trung vận cung quan mối bắt đầu phát huy tác dụng !
thân ái !
Phải phát huy thế nào được đây? trong khi đương số chỉ học hết lớp 9? hoàn cảnh gia đình lại rất bình thường đâu có vốn liếng gì mà làm ăn? theo bạn thì môi trường và những gì đã có thì có thể có 1 bước đột phá không? mà đào hoa ở cung thiên di sau 30t nó mới bắt đầu có tác dụng phải ko eye on me? thanks u nhiều nhé! >:D<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

cậu có lộn số không đây ! mệnh xương khúc quang quý, cung quan khôi việt âm dương hoá kỵ hạn 16-26 gặp lộc mã trường sinh chính ra phải hạnh thông mọi điều, thi cử thuận lợi chứ sao lại mới học hết lớp 9 !
thân ái !
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

cái lá số âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, mệnh khắc cung mệnh, còn làm ăn gì, cung tài bạch có tuần chặn các cách tốt, lại có tiểu hao, sao thiên lương không phải sao tài, cung quan âm dương đồng cung hóa kị cũng thường thôi, phúc đức(thân) lắm sát bại tinh, có thiên đồng liệu giải hết được không, lại có thiên không trong tam hợp
mệnh vô chính diệu lai gặp kình dương hãm cũng may mệnh kim gặp kình dương kim nên cũng đở
hạn năm 15 tuổi tại cung mệnh vô chính diệu, tôi thấy học hết lớp 9 chứ mấy
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

can_spacy_77 đã viết:cái lá số âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, mệnh khắc cung mệnh, còn làm ăn gì, cung tài bạch có tuần chặn các cách tốt, lại có tiểu hao, sao thiên lương không phải sao tài, cung quan âm dương đồng cung hóa kị cũng thường thôi, phúc đức(thân) lắm sát bại tinh, có thiên đồng liệu giải hết được không, lại có thiên không trong tam hợp
mệnh vô chính diệu lai gặp kình dương hãm cũng may mệnh kim gặp kình dương kim nên cũng đở
hạn năm 15 tuổi tại cung mệnh vô chính diệu, tôi thấy học hết lớp 9 chứ mấy
Nếu nói cái lá số âm dương nghịch lý, cục khắc mệnh, mệnh khắc cung mệnh ko làm ăn gì được thì mình nghĩ điều này chưa đúng đâu. bản thân lá số mình cũng có cách cục như thế, không những thế mình còn mệnh không thân kiếp mệnh bị triệt nữa,cung tài bạch tài thêm thảm nhiều sát tinh mà sự nghiệp, tất cả mọi khía cạnh trong cuộc sống tốt hơn nhiều người lắm đấy. Nên nói như thế mình e kết luận vội vàng chăng?. Các bạn có giải thích cho mình hiểu vì sao cung quan lộc của đương số khá tốt mà cuộc đời lại thế với? vì sinh đúng 2h chiều nên ko thể nhầm giờ sinh, hay giờ sinh giữa 2 giờ được. :( :(

up đợi chờ mọi người ghé qua luận giúp [-O< [-O< [-O<
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

xem số phải kết hợp nhiều cung chứ, xem cả cung mệnh cung phúc, xem các sao thì phải dựa trên âm dương ngũ hành chứ không phải cứ đắc địa là tốt, nhìn cung phúc xem, nhiều hung bại tinh xâm phạm, mệnh thì vô chính diệu, cung tài cũng kém, lấy đâu ra mà quan chức nữa, kết hợp với mấy cái tôi nói ở trên thì be bét chứ còn gì B-)
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

can_spacy_77 đã viết:xem số phải kết hợp nhiều cung chứ, xem cả cung mệnh cung phúc, xem các sao thì phải dựa trên âm dương ngũ hành chứ không phải cứ đắc địa là tốt, nhìn cung phúc xem, nhiều hung bại tinh xâm phạm, mệnh thì vô chính diệu, cung tài cũng kém, lấy đâu ra mà quan chức nữa, kết hợp với mấy cái tôi nói ở trên thì be bét chứ còn gì B-)
:"> :D trình độ tử vi của em còn gà lắm. vậy mà cứ thích cãi =))

Thế theo bạn, đương số tương lai có khá nổi không bạn? 8->
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”