cuộc đời đứng bên bờ vực thẳm. help me

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cuộc đời đứng bên bờ vực thẳm. help me

Gửi bài gửi bởi duccongtb »

các bác giúp xem hộ lá số của em với. tình hình là em thấy tương lai mù mịt quá, học hành thì chả tới đâu, thể trạng thì gầy yếu, gia đình thì kinh tế bình thường. cứ kiểu này thì chắc số em nó khổ. các bác xem rồi cho em biết sự nghiệp em thế nào. xấu quá thì có khi chỉ còn nước đi tu mất. ôi cuộc đời sao chán nản...
lá số của em
https://lyso.vn/lasotuvi/1/072030 ... congtb.jpg" target="_blank
Đầu trang

huuduyen123
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: cuộc đời đứng bên bờ vực thẳm. help me

Gửi bài gửi bởi huuduyen123 »

thân hình nhỏ nhắn hơi gầy gò, da xanh xám, mặt choắt, có vẻ buồn tẻ, mặt hóp. Bạn bị bệnh đường tiêu hoá kinh niên, chân tay có xẹo hoặc chật gẫy. không bên chí, hay nản, thông mình bình thường. Cha mẹ kinh tế bình thường, xung khắc nhau.
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

bạn nói gần đúng, mình chỉ là chưa gẫy chân tay thôi, với lại cha mẹ cũng không phải bất hòa lắm. dù sao cũng cám ơn bạn đã cho ý kiến. các bác tư vấn thêm đi ah. cho em biết chút về sự nghiệp đi. con đường sắp tới có công danh, tiền bạc gì không?
Đầu trang

huuduyen123
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi huuduyen123 »

sắp tới gập gành treo leo nhưng cũng qua, hậu vận khá nhé!
Được cảm ơn bởi: duccongtb
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nếu vậy thì cũng tốt. em tính sau này định kinh doanh, cũng xác định là lúc đầu sẽ gặp nhiều khó khăn nhưng anh nói là hậu vận tốt thì em cũng yên tâm. anh xem cho em cung tật ách với, thấy nhiều sao xấu quá. với lại cung phu thê của em cũng tương đối tốt có phải sau này chuyện vợ chồng của em êm đẹp không, em rất sợ chuyện vợ chồng bất hòa, cuộc sống chẳng vui thì có tiền cũng để làm gì.ah mà ai có thể up hộ em cái lá số được không, cho mọi người tiện bình giải, em không biết up lên
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

không ai luận giải hộ ah. các bác giúp em cái. em muốn tìm hiểu tử vi lắm nhưng mà thời gian tìm hiểu chưa lâu lại không được thông minh lắm(nhưng cũng không đến nỗi quá ngu nói mãi không hiểu), mọi người giúp cái. nói chi tiết hộ em đường công danh nhé, khoảng bao nhiêu tuổi thì có thể gây dựng sự nghiệp vì thú thật em cũng không có tư tưởng làm công ăn lương. gia đình làm kinh doanh tuy rằng nhỏ nhưng cũng đủ để em hiểu rằng kinh doanh thì mới giàu có nhanh được. mặc dù em cũng cố tìm hiểu sách vở và kinh nghiệm thực tế nhưng muốn mọi người xem cho nên khởi nghiệp, có thể thành công không, có được nhiều người giúp đỡ không hay phải tự tay làm hết. ah còn nữa là nên hoạt động trong lĩnh vực gì thì dễ thành công. cám ơn mọi người đã quan tâm xem hộ
Đầu trang

kimtudon
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimtudon »

up giùm cho em đc cao nhân luận cho
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

đã up được đâu. em mở ra vẫn chưa thấy ảnh. chắc có lỗi gì rồi . ai biết up dùm cái lá số hộ em. mọi người toàn phải click vào link cũng ngại rồi, ai còn muốn xem nữa.
Đầu trang

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Hình ảnh
Đầu trang

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Số này sau 30 là phất. Tiền bạc cũng sung túc chứ đùa. Giai đoạn hiện tại chật vật là đúng rồi. Cố chờ qua 25 sẽ ổn định hơn. 30 có thể phát triển sự nghiệp rồi. Vợ làm ăn cũng không kém gì chồng, giỏi hơn ấy chớ. 2 vợ chồng phát triển ngon lành.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”