ĐẠI VẬN TỬ VI 43-53 TUỔI ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kts.hanoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ĐẠI VẬN TỬ VI 43-53 TUỔI ...

Gửi bài gửi bởi kts.hanoi »

Kính chào các ACE trong group !

Mình xin trải lòng 1 chút
Mình mới cưới lần 2 tháng 11 năm ngoái 2023
Vợ lúc ấy cũng ko may bị sảy thai lưu 5w nhưng vẫn bên nhau hp ko vấn đề gì

Sang đến năm nay, tuần nào cũng cãi vã khiến mình rất stress, vợ thì cũng vì lý do này mà ko chịu mang bầu cứ đòi ly hôn bằng đc.
Hiện gia đình mình đang tạm ly thân, vợ thì vừa mới cưới nhưng có vẻ rất quyết tâm bỏ, nói lý do chưa con cái chung nên đứt cho dễ

Nhờ các ACE xem giúp gdinh mình có hàn gắn được ko ? Chứ vợ nó đang rao bán nhà khiến mình ko biết phải khuyên can như nào

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ĐẠI VẬN TỬ VI 43-53 TUỔI ...

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Chắc lần nầy cũng đi luôn rồi (đang lẽ không có lần thứ 2 mà cố cho có) , vì cung Tử Thiên hình, Quả tú .
Được cảm ơn bởi: kts.hanoi, HANH_DM
Đầu trang

kts.hanoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 21:24, 24/02/24 Chắc lần nầy cũng đi luôn rồi (đang lẽ không có lần thứ 2 mà cố cho có) , vì cung Tử Thiên hình, Quả tú .
Sao lại đang lẽ ko có lần 2 mà cố cho có ... ý là chuyện em kết hôn lần 2 à anh ?
Em vẫn muốn ổn định gdinh vì mới ngoài 40
Nhưng mới cưới đc 2 tháng mà ko hiểu sao vợ nó cứ đòi ly hôn bằng đc nên em cũng bực quá
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

kts.hanoi đã viết: 20:37, 24/02/24 Kính chào các ACE trong group !

Sang đến năm nay, tuần nào cũng cãi vã khiến mình rất stress, vợ thì cũng vì lý do này mà ko chịu mang bầu cứ đòi ly hôn bằng đc.
Hiện gia đình mình đang tạm ly thân, vợ thì vừa mới cưới nhưng có vẻ rất quyết tâm bỏ, nói lý do chưa con cái chung nên đứt cho dễ

Nhờ các ACE xem giúp gdinh mình có hàn gắn được ko ? Chứ vợ nó đang rao bán nhà khiến mình ko biết phải khuyên can như nào

Hình ảnh

Hình ảnh
Ls bạn nam có cách hao tán tài lộc khá rõ nét , cái đáng nói là đã hao , còn thêm cách cục tay trắng bổ sung , rõ ràng đời k tránh khỏi lao đào tài chính .
Thứ 2 , nhóm trợ lực nô phụ tử lâm vòng nghịch cảnh , kèm nợ cung nhân quả , có nhóm cô độc , chèn ép , thì nếu họ chưa hại mình , thì hãy cám ơn trời phật , chứ đừng kỳ vọng vào cái gọi là đắc lực tương trợ .
Về công danh thì dù làm dạng nào cũng vậy , ko bị phá thì cũng mất mát .

Gốc nhân quả này phá từ thế hệ phụ mẫu cha mẹ , nay lặp lại ở bạn với tần suất có phần phức tạp hơn .
Nô ví như các mối quan hệ , ta tìm vk ở đâu ? Ở nô chứ đâu , ko thân , quen , bè bạn , mà lấy nhau ngay dc hay sao . Cái j cũng phải qua nô cả , nô xem như nguồn cung cho phu thê .
Mất nhóm này do nợ cung , thì ko những công danh trở ngại , mà tinh ái cũng ko gặp dc nguoi như ý .
Thêm nữa tình duyên ls này có cách tan vỡ thị phi , gia thêm mất gốc nô , thì chẳng phải đã quá rõ ràng hay sao ?
Mẫu nợ cung nhân quả , lục hại phá phu thê .

Nhóm nữa nợ cung phá tật , tai nạn hoạ hại bệnh tật bất ngờ khó lường .
Đời biết an gốc nhân quả này , thì khi đó hẵng mưu cầu sự nghiệp , tài lộc , sức khoẻ cải thiên , an bình , tình duyên như ý , bền chặt .
Còn như ko biết an gốc này , thì lấy 10 cô về cũng ko có cái kết khác , nên ls cô vk ko cần xem , mà thực tế ko an dc gốc nhân quả này , thọ yểu đương số nam cũng nan giải , chứ chưa nói tới công danh hay sự nghiep .
Được cảm ơn bởi: kts.hanoi
Đầu trang

kts.hanoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 21:34, 24/02/24
kts.hanoi đã viết: 20:37, 24/02/24 Kính chào các ACE trong group !

Hình ảnh

Hình ảnh
Ls bạn nam có cách hao tán tài lộc khá rõ nét , cái đáng nói là đã hao , còn thêm cách cục tay trắng bổ sung , rõ ràng đời k tránh khỏi lao đào tài chính .
Thứ 2 , nhóm trợ lực nô phụ tử lâm vòng nghịch cảnh , kèm nợ cung nhân quả , có nhóm cô độc , chèn ép , thì nếu họ chưa hại mình , thì hãy cám ơn trời phật , chứ đừng kỳ vọng vào cái gọi là đắc lực tương trợ .
Về công danh thì dù làm dạng nào cũng vậy , ko bị phá thì cũng mất mát .

Gốc nhân quả này phá từ thế hệ phụ mẫu cha mẹ , nay lặp lại ở bạn với tần suất có phần phức tạp hơn .
Nô ví như các mối quan hệ , ta tìm vk ở đâu ? Ở nô chứ đâu , ko thân , quen , bè bạn , mà lấy nhau ngay dc hay sao . Cái j cũng phải qua nô cả , nô xem như nguồn cung cho phu thê .
Mất nhóm này do nợ cung , thì ko những công danh trở ngại , mà tinh ái cũng ko gặp dc nguoi như ý .
Thêm nữa tình duyên ls này có cách tan vỡ thị phi , gia thêm mất gốc nô , thì chẳng phải đã quá rõ ràng hay sao ?
Mẫu nợ cung nhân quả , lục hại phá phu thê .

Nhóm nữa nợ cung phá tật , tai nạn hoạ hại bệnh tật bất ngờ khó lường .
Đời biết an gốc nhân quả này , thì khi đó hẵng mưu cầu sự nghiệp , tài lộc , sức khoẻ cải thiên , an bình , tình duyên như ý , bền chặt .
Còn như ko biết an gốc này , thì lấy 10 cô về cũng ko có cái kết khác , nên ls cô vk ko cần xem , mà thực tế ko an dc gốc nhân quả này , thọ yểu đương số nam cũng nan giải , chứ chưa nói tới công danh hay sự nghiep .
Vậy có nghĩa mình nên lgi để thay đổi đc việc này?
Đầu trang

kts.hanoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong 1 gdinh êm ấm mà khó đến vậy sao
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Nói rõ hơn .
Số nầy đáng lẽ cưới 1 lần rồi chia cách . Ở không .
Nay đương số muốn lập gia đình, cưới thêm lần 2 là sai . Chắc cũng ly và không có con .
Hiện trạng đã thấy rõ, sao cố mà nắm cho được .
Được cảm ơn bởi: kts.hanoi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”