Dáng đi trong tử vi, đi chậm, lúc nào cũng ung dung thong thả thì ăn sao gì ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dáng đi trong tử vi, đi chậm, lúc nào cũng ung dung thong thả thì ăn sao gì ạ

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Lấy 1 người vừa xinh đẹp lại rất tài giỏi làm vợ cần rất nhiều bản lãnh. Phải hiểu người như thế ko chỉ sống ru rú o nhà mà họ đem tài năng ra cống hiến nhân loại. Yêu họ mà ko hiểu họ thì ghen tuông và rồi vì ghen mà làm ra những hành động ho đồ mà khó lòng dc bất kỳ ai chấp nhận là tự mình đập đổ hạnh phúc của mình.

Đúng, tôi rất yêu người, dù biết yêu người rất khó. Ko chỉ riêng tôi mà rất nhiều người khác.

Và những gì cháu phát biểu o trên chỉ dành cho phụ nữ bình thường. Và cách suy nghĩ còn quá trẻ dai.
Đầu trang

HuongNguyen199
Chính thức
Chính thức

Re: Dáng đi trong tử vi, đi chậm, lúc nào cũng ung dung thong thả thì ăn sao gì ạ

Gửi bài gửi bởi HuongNguyen199 »

Em hỏi thiệt, chị có quen chị Thư tđbb k ạ :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Ăn sao hollywood , chuyên đi trễ
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Lương Ngọc Ánh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lương Ngọc Ánh »

Chị cho em xem qua bát tự của chị đko ạ? Chị giống em quá luôn ý cái dáng đi khoan thai ko nhanh ko vội, đi rất nhẹ nhàng từ tốn ko nhanh đc mà tính em cũng hơi lười nma em Mệnh Liêm Tham tại Tỵ á kkk🤣
Được cảm ơn bởi: Lương Ngọc Ánh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Co clip dáng đi ko cho.xem.với
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”