Đầu năm mới kính chúc các bác mạnh khoẻ, mong các bác xem giúp cháu hạn công việc ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tuyetxuphungsinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đầu năm mới kính chúc các bác mạnh khoẻ, mong các bác xem giúp cháu hạn công việc ạ

Gửi bài gửi bởi Tuyetxuphungsinh »

Năm mới chúc các bác, anh chị mạnh khoẻ, may mắn. Nhờ các Bác xem giúp cháu vận hạn 2024 ạ.
Cháu trước đây ở Việt Nam lương từ 5-7tr, hay bị thị phi lừa lọc ạ, cháu có xem số người ta bảo gần đuợc tuyệt xứ phùng sinh.
Hiện tại cháu ở nước ngoài, công việc vẫn bấp bênh, tiếng học mãi k vào, làm việc cho người khác hưởng là chính ạ, cũng chưa lo được cho bố mẹ, hay vợ con gì ạ.
Tập tin đính kèm
WC3A7QAF.jpg (186.4 KiB) Đã xem 295 lần
Được cảm ơn bởi: Fightforjustice
Đầu trang

Fightforjustice
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Đầu năm mới kính chúc các bác mạnh khoẻ, mong các bác xem giúp cháu hạn công việc ạ

Gửi bài gửi bởi Fightforjustice »

Bây giờ ở nước ngoài tiếng nước nó mà học không vào còn làm được gi. Cố gắng lên.
Năm mới chúc ông hạnh phúc vui vẻ và ngày càng thành công trong cuộc sống, một năm mới an khang thịnh vượng vạn sự như ý
Thiên hư cung quan lộc vất vả trong công việc.
Cung tử tức tốt nhé😙
Quẻ quỷ cốc của ông
xemtuong.net/quicoctoanmenh/index.php?isLunar=&day=01&month=01&year=1994&gio=2&phut=00
Chuc máy mắn
Sửa lần cuối bởi Fightforjustice vào lúc 10:13, 13/02/24 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Tuyetxuphungsinh
Đầu trang

Fightforjustice
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Đầu năm mới kính chúc các bác mạnh khoẻ, mong các bác xem giúp cháu hạn công việc ạ

Quẻ này của ông.
Sơ xuất quẻ tốt nhé 😙
Sống tốt sống hạnh phúc vui vẻ và làm thật nhìu việc phước thiện :x
Tập tin đính kèm
Screenshot_2024-02-13-10-19-22-475_com.android.chrome-edit.jpg (167.08 KiB) Đã xem 262 lần
Đầu trang

Tuyetxuphungsinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Fightforjustice đã viết: 10:13, 13/02/24 Quẻ này của ông.
Sơ xuất quẻ tốt nhé 😙
Sống tốt sống hạnh phúc vui vẻ và làm thật nhìu việc phước thiện :x
Cảm ơn b. Chúc b năm mới bình an, hạnh phúc.
Được cảm ơn bởi: Fightforjustice
Đầu trang

Fightforjustice
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Công việc ngày tết của tôi
Chưa chồng có quyền được nhận lì xì.
Phong tục của dân miền núi tụi tui, có chồng không được nhận.
Đập muốn bể cái đầu.
https://m.youtube.com/shorts/AH8o0XcgF4M
Thu được kha khá 🤭
Tích cực kiếm tiền ngày Tết thôi ông :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Tuyetxuphungsinh đã viết: 08:18, 13/02/24 Năm mới chúc các bác, anh chị mạnh khoẻ, may mắn. Nhờ các Bác xem giúp cháu vận hạn 2024 ạ.
Cháu trước đây ở Việt Nam lương từ 5-7tr, hay bị thị phi lừa lọc ạ, cháu có xem số người ta bảo gần đuợc tuyệt xứ phùng sinh.
Hiện tại cháu ở nước ngoài, công việc vẫn bấp bênh, tiếng học mãi k vào, làm việc cho người khác hưởng là chính ạ, cũng chưa lo được cho bố mẹ, hay vợ con gì ạ.
Số này cố nốt 2024 , sang tới 2025 thoát dc chu kỳ 1 . Đi xa khi ấy mới có nhiều cái khá hơn xưa .
Gọi là ổn định thì mất thêm 5 năm từ khi kết thúc chu kỳ , tức phải từ 2030 trở ra .
Nô bộc người giúp ls này phức tạp , ko nên làm chủ hay các cviec cần tới nhiều người , cũng như ý định mở rộng mối quan hệ , hay tương trợ thái quá , vì đều dễ dẫn đến kết quả xấu .
Nên làm thuê an phận tránh bon chen tiếp xúc , nếu làm chủ thì tự làm ko tăng quy mô sẽ tránh dc đôi ba phần rủi ro .
Khi tránh dc cái xấu ở nô bộc , thì chu kỳ nhân quả sẽ tìm hướng khác , đó là đánh vào sức khoẻ , bệnh lý tai nạn bất ngờ . Rõ ràng chạy trời k khỏi nắng .
Cẩn thận , phòng ngừa là điều đương nhiên , nhưng nó chỉ mang tính đại khái . Vì xe cộ ngoài đường , bệnh lý tiềm ẩn rõ ràng ko thuộc sự kiểm soát của ta .
Đời biết an các vị trí gốc nhân quả then chốt , thì bản mệnh bình an , thăng tiến , mở dc nhóm quý nhân , mà từ đó có danh phận lớn lao .
Còn như k biết an gốc này sớm , thì lận đận bôn ba tai ách khó tránh .
Đầu trang

Tuyetxuphungsinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 12:57, 13/02/24
Tuyetxuphungsinh đã viết: 08:18, 13/02/24 Năm mới chúc các bác, anh chị mạnh khoẻ, may mắn. Nhờ các Bác xem giúp cháu vận hạn 2024 ạ.
Số này cố nốt 2024 , sang tới 2025 thoát dc chu kỳ 1 . Đi xa khi ấy mới có nhiều cái khá hơn xưa .
Gọi là ổn định thì mất thêm 5 năm từ khi kết thúc chu kỳ , tức phải từ 2030 trở ra .
Nô bộc người giúp ls này phức tạp , ko nên làm chủ hay các cviec cần tới nhiều người , cũng như ý định mở rộng mối quan hệ , hay tương trợ thái quá , vì đều dễ dẫn đến kết quả xấu .
Nên làm thuê an phận tránh bon chen tiếp xúc , nếu làm chủ thì tự làm ko tăng quy mô sẽ tránh dc đôi ba phần rủi ro .
Khi tránh dc cái xấu ở nô bộc , thì chu kỳ nhân quả sẽ tìm hướng khác , đó là đánh vào sức khoẻ , bệnh lý tai nạn bất ngờ . Rõ ràng chạy trời k khỏi nắng .
Cẩn thận , phòng ngừa là điều đương nhiên , nhưng nó chỉ mang tính đại khái . Vì xe cộ ngoài đường , bệnh lý tiềm ẩn rõ ràng ko thuộc sự kiểm soát của ta .
Đời biết an các vị trí gốc nhân quả then chốt , thì bản mệnh bình an , thăng tiến , mở dc nhóm quý nhân , mà từ đó có danh phận lớn lao .
Còn như k biết an gốc này sớm , thì lận đận bôn ba tai ách khó tránh .
Cháu cảm ơn, cho cháu hỏi ( đời biết ăn các vị trí gốc nhân quả then chốt ) cái này cháu k rõ lắm, mong bác giải thích thêm ạ.
Đầu trang

Tuyetxuphungsinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số cháu chán từ đời đến trên mạng ạ, chắc cung phúc xấu quá !
Đầu trang

Fightforjustice
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Không nên than vãn sống mà than vãn nhất là đầu năm mới rước xui xẻo vào nhà.
Sống tốt cố gắng sẽ có may mắn
Giả dối, lừa gạt, lười biếng mọi thứ sớm tiêu tan và chỉ sống với sự giả dối nước mắt và khổ đau.

做好人幸福一輩子
做壞人苦惱一輩子

Đây là hai câu nói ông hay nhắc tôi mỗi ngày.
Chúc ông may mắn
Cố gắng, tin tưởng, phấn đấu mỗi ngày
Tặng ông
https://m.youtube.com/watch?v=HR3VgyhiV ... UG5piO5aSp
Quỳ lạy Phật mỗi ngày, tụng kinh, thật sự rất may mắn.
Nam mô a di đà Phật
Tôi cực kì tin đạo Phật.
Tuân thủ năm giới cấm
1. Không sát sanh
2. Không nói dối
3. Không trộm cắp
4. Không tà dâm ( không thủ dâm, không xem văn hoá phẩm đồi trụy, không quan hệ tình dục nếu không muốn có con,…)
5. Không sử dụng chất kích thích gây nghiện , cờ bạc rượu chè.
Sống tốt, sống thật hạnh phúc vui vẻ, yêu thương giúp đỡ mọi người, làm thật nhiều việc Phước thiện, gieo thật nhiều nhân tốt.
Tin tôi đi nếu làm được may mắn thành công dễ đến.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”