Điền trạch có sao Thất Sát có mua BĐS được không các bác có xiền mua mà ko thành

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguyenhongphu129
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Điền trạch có sao Thất Sát có mua BĐS được không các bác có xiền mua mà ko thành

Gửi bài gửi bởi nguyenhongphu129 »

Các bác xem dùm lá số em có làm về bds hay mua bán bds được ko . em cảm ơn
Tập tin đính kèm
IMG_1662.jpeg (232.52 KiB) Đã xem 128 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Điền trạch có sao Thất Sát có mua BĐS được không các bác có xiền mua mà ko thành

Gửi bài gửi bởi begauhn »

nguyenhongphu129 đã viết: 16:18, 26/03/24 Các bác xem dùm lá số em có làm về bds hay mua bán bds được ko . em cảm ơn
Rất đc bạn nhé , số này làm bds hoặc các cv liên quan đến kinh doanh trên mặt bằng của ta , thì đều hợp cách , ko nên làm thuê .
Tài lộc ở đời có thời bạo phát , tuy nhiên cung tài và nô bộc vướng nợ nhân quả , nên k tránh khỏi phá sản hoặc lao lý kiện thưa .
Tình duyên ls này ko xấu , tuy nhiên nô nợ nhân quả thì dễ bị ảnh hưởng bởi kẻ khác , nhất là ls có dấu hiệu bạo phát bạo phá , lao lý pháp luật , thì càng nghi hoặc về sự đồng cam cộng khổ với nhau , bởi cung phu thê tuy k xấu , nhưng ko có các nhóm đức hạnh chung tình , nên nó chỉ tốt khi ko có biến , còn khi biến lớn vẫn dễ chia ly .
Đời biết an gốc nhân quả này thì mọi sự thăng tiến , vẻ vang .
Còn như k biết an gốc này , thì lên cao cũng khó bền , nên nhớ k phải lúc nào ngã cũng có cơ hội làm lại .
Đầu trang

nguyenhongphu129
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Điền trạch có sao Thất Sát có mua BĐS được không các bác có xiền mua mà ko thành

Gửi bài gửi bởi nguyenhongphu129 »

cảm ơn bác . Mình tự xem thấy mệnh cự cơ xấu phu thê tử tức triệt hết nhì toàn xấu bác ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”