ĐINH MÃO NỮ 36 TUỔI, TÌNH DUYÊN LẬN ĐẬN QUÁ GIỜ VẪN CHƯA LẤY ĐƯỢC CHỒNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Daisy1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: ĐINH MÃO NỮ 36 TUỔI, TÌNH DUYÊN LẬN ĐẬN QUÁ GIỜ VẪN CHƯA LẤY ĐƯỢC CHỒNG

Gửi bài gửi bởi Daisy1987 »

Vui Tí đã viết: 22:34, 02/05/23
Daisy1987 đã viết: 09:45, 02/05/23 Mong các anh chị cao nhân chỉ giúp ạ.
Em có thực tâm muốn được chỉ ra nguyên nhân thì cũng phải biết lắng nghe mới được!

Em sẽ có chồng nhưng muộn chồng và cs sau hôn nhân sẽ gặp khó khăn. Lý do là em chuẩn quá, tròn trịa quá nên khó tìm được người vừa ý. Cái người có thể là chồng em sẽ phải gánh vác hết mọi cung bậc vui buồn sầu hận của em nên đối với họ áp lực quá lớn. Còn em thì vì quá kì vọng mà cảm thấy rất hụt hẫng, có thể từ yêu thương biến thành oán hận.
Hơn nữa, cách biểu lộ tình cảm của em đối với bạn trai không phù hợp, theo kiểu em cứ nghĩ rằng “mắng là yêu”, nhưng mà em mắng thật, làm người ta không vuốt nỗi mặt!

Sau khi cưới, bản thân em sẽ sớm thất vọng về người phối ngẫu và đi tìm đối tượng khác và vợ chồng có thể sẽ ở riêng!
Dạ em cảm ơn anh.
Có lẽ do em là người rất cầu toàn kể cả trong công việc lẫn đời sống cá nhân. Tự tạo vỏ bọc quá an toàn cho bản thân khiến cho các chàng rất khó bước vào cuộc sống của em. Em là cô gái có cá tính mạnh, rất mạnh mẽ nên nhiều khi đàn ông họ cũng sợ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

Daisy1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lavender91 đã viết: 22:47, 02/05/23 sang năm chị có hạn hỷ, có thể bác sĩ bảo cưới
Chị cảm ơn em.
Chị cũng mong sớm tìm được người bạn đời đồng hành và nhanh có thiên thần nhỏ, vì tuổi chị đã lớn rồi.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

1. Bạn đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt ko, thành tích học tập có cao ko, có học trường chuyên lớp chọn gì ko? Bạn học tốt khối gì nhất? Môn ngoại ngữ học có tốt ko?

2. Bố mẹ làm nghề gì, có khá giả ko?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Daisy1987 đã viết: 21:44, 02/05/23
CHUONGZKHUE đã viết: 19:55, 02/05/23 Số Mệnh Không, Thân Kiếp. Cung Phu ngộ Triệt, Kiếp Hình, khó lấy chồng .
Cháu cảm ơn Bác CHUONGZKHUE. Thực sự thấy mọi người nói làm cháu buồn quá. Ai gặp cũng nói là sao người như thế này vẫn chưa lấy ck, nhắm mắt cũng lấy đc ck ấy chứ. Khổ tâm quá. Cháu được mọi người nhận xét học thức cao, Cv rất tốt, ngoại hình rất ưa nhìn, được bạn bè và đồng nghiệp quý mến nhưng không hiểu sao chuyện tình duyên lại quá lận đận. Có những người rất phù hợp và tưởng như thành đôi nhưng được một thời gian lại gặp trục trặc.
Hữu duyên được bác trả lời, cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ lễ vui vẻ.
Đề tài hỏi là cung Phu. Tôi chỉ trả lời về cung Phu.
Thật ra sự nghiep số nầy không phải nhỏ .
Mệnh Cơ Lương Thìn Tuất, cái thế văn chương, học cao . Cung Tài Dồng Âm cư Tý thuộc loại giàu có .
Tôi báo tin sang năm 2024, có tin vui, vui về công việc thăng chưc thăng cấp, chưa phải tin hỷ.
Năm Ngọ 2026 cũng có tin vui nữa . Từ đây đến đó còn xa .
Sang năm nhớ báo cáo lại coi việc gì xẩy ra .
Đầu trang

Daisy1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:40, 02/05/23
1. Bạn đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt ko, thành tích học tập có cao ko, có học trường chuyên lớp chọn gì ko? Bạn học tốt khối gì nhất? Môn ngoại ngữ học có tốt ko?

Cảm ơn bạn đã quan tâm tới bài viết của mình.
1. Mình làm Kiểm Toán, trình độ Thạc sĩ, mình học Kinh tế Quốc Dân. Hiện tại mình cũng đang có công ty riêng. Mình học ở lớp chuyên Toán. Là dân khối A nhưng mình cũng rất thích văn thơ, mình thông thạo Tiếng Anh và có biết thêm Tiếng Trung.
2. Bố mẹ mình ở quê làm ruộng, gia đình bình thường không khá giả. Mình tự thân lập nghiệp.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Daisy1987 đã viết: 00:03, 03/05/23

Cảm ơn bạn đã quan tâm tới bài viết của mình.
1. Mình làm Kiểm Toán, trình độ Thạc sĩ, mình học Kinh tế Quốc Dân. Hiện tại mình cũng đang có công ty riêng. Mình học ở lớp chuyên Toán. Là dân khối A nhưng mình cũng rất thích văn thơ, mình thông thạo Tiếng Anh và có biết thêm Tiếng Trung.
2. Bố mẹ mình ở quê làm ruộng, gia đình bình thường không khá giả. Mình tự thân lập nghiệp.
Giờ sinh của bạn có đúng 100% giờ Mão ko ( 5h đến 7h sáng là giờ Mão). Nếu giờ Dần thì mệnh Tử Vi thất Sát ở Tỵ có Khôi Việt chiếu, tính cách cũng khá mạnh mẽ, quyết liệt, tinh thần đua tranh, tố chất tốt. LS giờ Dần: lasotuvi/1/K5LVMJ9O.jpg

Giờ Mão thì cũng ứng với tính cách mạnh mẽ

Giờ Thìn thì cũng ứng khá nhiều. Quan trọng nhất là sinh vào đúng giờ nào?

LS giờ Thìn

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi hysshu vào lúc 00:34, 03/05/23 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Daisy1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:49, 02/05/23
Daisy1987 đã viết: 21:44, 02/05/23
CHUONGZKHUE đã viết: 19:55, 02/05/23 Số Mệnh Không, Thân Kiếp. Cung Phu ngộ Triệt, Kiếp Hình, khó lấy chồng .
Cháu cảm ơn Bác CHUONGZKHUE. Thực sự thấy mọi người nói làm cháu buồn quá. Ai gặp cũng nói là sao người như thế này vẫn chưa lấy ck, nhắm mắt cũng lấy đc ck ấy chứ. Khổ tâm quá. Cháu được mọi người nhận xét học thức cao, Cv rất tốt, ngoại hình rất ưa nhìn, được bạn bè và đồng nghiệp quý mến nhưng không hiểu sao chuyện tình duyên lại quá lận đận. Có những người rất phù hợp và tưởng như thành đôi nhưng được một thời gian lại gặp trục trặc.
Hữu duyên được bác trả lời, cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ lễ vui vẻ.
Đề tài hỏi là cung Phu. Tôi chỉ trả lời về cung Phu.
Thật ra sự nghiep số nầy không phải nhỏ .
Mệnh Cơ Lương Thìn Tuất, cái thế văn chương, học cao . Cung Tài Dồng Âm cư Tý thuộc loại giàu có .
Tôi báo tin sang năm 2024, có tin vui, vui về công việc thăng chưc thăng cấp, chưa phải tin hỷ.
Năm Ngọ 2026 cũng có tin vui nữa . Từ đây đến đó còn xa .
Sang năm nhớ báo cáo lại coi việc gì xẩy ra .
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.
LS của cháu giờ sinh thì không chính xác 100%, hồi Mẹ cháu sinh ở trạm xá lúc đó họ không để í giờ sinh của cháu, Mẹ cháu chỉ nhớ là sinh xong là trời sáng, mấy người đi cấy lúa còn vào nhìn mặt cháu :) . Mẹ nói là tầm 5-7h sáng. Mà cũng không rõ chính xác là 5h sáng hay là chưa tới 5h.
Cháu mong bác chỉ giúp cháu ạ. Cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

Daisy1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chào hysshu!
Giờ sinh của mình không chính xác 100% đâu. Mẹ mình chỉ nhớ là sinh mình xong là trời sáng,Mẹ nói không biết lúc đó đã sang giờ mão chưa (5h sáng). Nên mình không rõ là mình giờ mão hay giờ dần.
Tính cách của mình rất mạnh mẽ, như đàn ông ấy. Mình có tố chất làm lãnh đạo, thời đi học thì luôn làm lớp trưởng, từ cấp 1 cho tới khi học thạc sĩ đều làm lớp trưởng. Ra trường đi làm thì cũng làm quản lý.
Con đường sự nghiệp của mình thì rất ok. Nhưng đường tình duyên thì lận đận quá. Cứ quen ai mà chuẩn bị có kế hoạch tiến tới hôn nhân thì lại trục trặc, không hiểu sao. Mình tự tin mình là người sống rất đàng hoàng, tử tế, sống có trước có sau, luôn giúp đỡ người khác hết mình, hiếu thảo với cha mẹ. Mà không hiểu sao số mình tình cảm nó lại trục trặc đến như vậy. Chán thực sự.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Daisy1987 đã viết: 1. Mình làm Kiểm Toán, trình độ Thạc sĩ, mình học Kinh tế Quốc Dân. Hiện tại mình cũng đang có công ty riêng. Mình học ở lớp chuyên Toán. Là dân khối A nhưng mình cũng rất thích văn thơ, mình thông thạo Tiếng Anh và có biết thêm Tiếng Trung.
Lá số giờ Thìn đúng rồi .
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Daisy1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 01:21, 03/05/23
Daisy1987 đã viết: 1. Mình làm Kiểm Toán, trình độ Thạc sĩ, mình học Kinh tế Quốc Dân. Hiện tại mình cũng đang có công ty riêng. Mình học ở lớp chuyên Toán. Là dân khối A nhưng mình cũng rất thích văn thơ, mình thông thạo Tiếng Anh và có biết thêm Tiếng Trung.
Lá số giờ Thìn đúng rồi .
Cháu chào bác,
Mẹ cháu nói là từ gần 5h sáng tới gần 7h sáng thôi. Chưa tới 7h vì lúc đó mọi người mới bắt đầu đi cấy lúa. Mà mùa hè thì cháu nghĩ phải đi cấy sớm ko nắng lắm :">. Cháu nghĩ trong khoảng thời gian cuối giờ dần đầu giờ mão. Chỉ trong hai giờ là giờ Dần và giờ Mão thôi ạ.
Ca này hơi khó,cháu phiền tới bác nhiều quá ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”