Duyên nợ liệu đã kết thúc hay chưa?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
duyen01144
Chính thức
Chính thức

Duyên nợ liệu đã kết thúc hay chưa?

Gửi bài gửi bởi duyen01144 »

Nhờ các cao nhân xem giúp liệu hai lá số này có thể đến với nhau không hay duyên nợ đã hết?
Dây dưa cũng đã lâu mà không biết đi đến đâu, lại càng không dứt được :(

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

duyen01144
Chính thức
Chính thức

Re: Duyên nợ liệu đã kết thúc hay chưa?

Lá số này năm nay đến hạn kết hôn đúng không ạ? Nhờ cao nhân vào luận giúp em

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

duyen01144 đã viết: 10:04, 03/04/24 Nhờ các cao nhân xem giúp liệu hai lá số này có thể đến với nhau không hay duyên nợ đã hết?

Hình ảnh

Hình ảnh
Thực tế 2 ls ko có j ăn khớp vs nhau , nên phần nhiều là ko có duyên .
Kể như bạn nữ lấy người này thì cũng mệt vs gia dinh họ , tài chính cũng dần tuột dốc .
Tại sao nói là tuột , bởi bạn nữ từ khi sinh ra tới vòng vận đều nắm lộc , như nhân lộc tới thiên lộc , gắn bộ ân tình thì bạn nữ còn khiến người khác đc lộc . Đc hên .
Nhóm này gia cung mẫu thì cũng dc nhờ cha mẹ , nhìn chung 2 bên bổ trợ nhau , dù có bộ hỏa sát khá nóng .
Còn như ghép vs bạn nam thì lụi bại toàn diện .
Bạn nam có số bệnh lý phải dieu trị nơi xa , kha phuc tạp , cần dc chăm sóc và quan tam , còn bạn nữ lại có bộ cách quá tăng động chủ về thuyen chuyen xa gần nay đây mai đó , nhìn chung đi nhieu mà ko dễ ổn định . Nhất là bạn nữ thân cư phu thê thì dễ vướng nạn thân xác chứ ko riêng trac trở trì trệ hôn nhân .
Điểm chung ở ls nữ và nam , là cái nạn xe cộ hoặc benh lý xa nhà khá nghiêm trọng . Biết an gốc nhân quả này thì hẵng tính chuyện xa xôi và thành tựu , bạn nữ gốc khá tốt và tương đối giỏi , khắc phục dc bộ thuyên chuyển an dc gốc thọ yểu , mở dc cung quý nhân thì tiến xa , ko thiếu người mong ước .
Đầu trang

duyen01144
Chính thức
Chính thức

begauhn đã viết: 15:47, 03/04/24
duyen01144 đã viết: 10:04, 03/04/24 Nhờ các cao nhân xem giúp liệu hai lá số này có thể đến với nhau không hay duyên nợ đã hết?

Hình ảnh

Hình ảnh
Thực tế 2 ls ko có j ăn khớp vs nhau , nên phần nhiều là ko có duyên .
Kể như bạn nữ lấy người này thì cũng mệt vs gia dinh họ , tài chính cũng dần tuột dốc .
Tại sao nói là tuột , bởi bạn nữ từ khi sinh ra tới vòng vận đều nắm lộc , như nhân lộc tới thiên lộc , gắn bộ ân tình thì bạn nữ còn khiến người khác đc lộc . Đc hên .
Nhóm này gia cung mẫu thì cũng dc nhờ cha mẹ , nhìn chung 2 bên bổ trợ nhau , dù có bộ hỏa sát khá nóng .
Còn như ghép vs bạn nam thì lụi bại toàn diện .
Bạn nam có số bệnh lý phải dieu trị nơi xa , kha phuc tạp , cần dc chăm sóc và quan tam , còn bạn nữ lại có bộ cách quá tăng động chủ về thuyen chuyen xa gần nay đây mai đó , nhìn chung đi nhieu mà ko dễ ổn định . Nhất là bạn nữ thân cư phu thê thì dễ vướng nạn thân xác chứ ko riêng trac trở trì trệ hôn nhân .
Điểm chung ở ls nữ và nam , là cái nạn xe cộ hoặc benh lý xa nhà khá nghiêm trọng . Biết an gốc nhân quả này thì hẵng tính chuyện xa xôi và thành tựu , bạn nữ gốc khá tốt và tương đối giỏi , khắc phục dc bộ thuyên chuyển an dc gốc thọ yểu , mở dc cung quý nhân thì tiến xa , ko thiếu người mong ước .

Em cảm ơn ạ! Có thể cho em xin đôi lời lý giải về đường tình duyên bạn nữ không ạ? Vì thân cư phu mà em thấy cung này không đẹp, từ trước đến giờ em thương yêu nhưng chỉ nhận lại ngang trái, hoặc người ta chọn công việc gia đình, hoặc chọn 1 người khác bỏ lại mình
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
marco
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi marco »

Lá số của bạn nữ: Tam hợp mệnh có lộc tồn, cô quả là những sao cô đơn. Cung quan gặp tuần đối với phụ nữ là bất lợi hôn nhân rồi. Cung phu có thái âm hành thủy khắc bản mệnh hành thổ, mà còn có thiên không nữa kiểu không được như ý.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”