em mới sinh cháu ngày 16/02/2011, nhờ các bác xem giùm lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhdao
Chính thức
Chính thức

em mới sinh cháu ngày 16/02/2011, nhờ các bác xem giùm lá số

Gửi bài gửi bởi anhdao »

Em mới sinh cháu gái lúc 21h59 phút đêm ngày 16/02/2011
Em nghe nói sinh hợp mua, mong các bác xem giùm hộ em lá số của cháu với a, thanks các bác nhiều

Hình ảnh
Đầu trang

surini82
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: em mới sinh cháu ngày 16/02/2011, nhờ các bác xem giùm l

Gửi bài gửi bởi surini82 »

Chúc mừng bác nhé ! nhưng bác ơi ! Cháu còn được bà mụ bảo vệ không coi được đâu ! Người ta kiêng đấy !
Thân !
Đầu trang

anhdao
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhdao »

em không hiểu nghĩa là sao vậy bác, bác nói rõ thêm chút được không ạ.

thanks các bác nhiều.
Đầu trang

anhdao
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhdao »

các bác có thể nói giùm em vài điều về cháu qua lá số ở trên thì em cảm ơn nhiều lắm ạ
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Tóc nhiều ,da trắng ,ham học,tự tin,có bằng cấp cao ,có tật hay cắn móng tay ,hay bị nhiễm đường hô hấp,amedan,có đặc điễm nơi cánh tay,hôn nhân va công danh thuận lơi lúc trung thời và trở ngại vế hậu vận. Cha mẹ sắp thay đổi về nơi ở ,tốt hơn,có người hổ trợ về pháp lý .
Đầu trang

anhdao
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhdao »

PHDI đã viết:Tóc nhiều ,da trắng ,ham học,tự tin,có bằng cấp cao ,có tật hay cắn móng tay ,hay bị nhiễm đường hô hấp,amedan,có đặc điễm nơi cánh tay,hôn nhân va công danh thuận lơi lúc trung thời và trở ngại vế hậu vận. Cha mẹ sắp thay đổi về nơi ở ,tốt hơn,có người hổ trợ về pháp lý .

cảm ơn bác có vài lời nhận xét, em thấy chuẩn nhất là quả tóc nhiều, da trắng, tật cắn móng tay thì có thể giống em hồi nhỏ, thấy cháu vài ngày nay có vẻ hơi khò khè ở mũi.

Mẹ cháu sinh năm 87 còn bố cháu sinh năm 79, bác xem nhà cháu liệu có hơp nhau và tốt ko bác.

Em thấy một số nơi nói 87 và 79 không nên lấy nhau ko rõ thế nào, mặc dù là hơi - mão - mùi rất hợp nhau.

thanks bác và các bác.
Đầu trang

anhdao
Chính thức
Chính thức

TL: em mới sinh cháu ngày 16/02/2011, nhờ các bác xem gi

Gửi bài gửi bởi anhdao »

PHDI đã viết:Tóc nhiều ,da trắng ,ham học,tự tin,có bằng cấp cao ,có tật hay cắn móng tay ,hay bị nhiễm đường hô hấp,amedan,có đặc điễm nơi cánh tay,hôn nhân va công danh thuận lơi lúc trung thời và trở ngại vế hậu vận. Cha mẹ sắp thay đổi về nơi ở ,tốt hơn,có người hổ trợ về pháp lý .

Bác ơi, sắp thay đổi về chỗ ở trong năm 2011 này phải không bác, có người hỗ trợ về pháp lý nghĩa là sao ạ.

thanks bác nhé
Đầu trang

anhdao
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhdao »

sao diễn đàn này chán thế nhỉ, hỏi mãi ko có ai trả lời, mà em hỏi có 1 tẹo chứ nhiều nhặn gì đâu, chắc ít người biết nên mới thế.

Em thấy mấy diễn đàn ở nước ngoài tiếc là không có lý số, nếu có ai hỏi gì, họ đều tận tình trả lời trong phạm vi họ biết, thậm chi còn pm riêng.

mong các bác mod xem lại để diễn đàn ngày càng đông vui hơn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
xiangyun
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi xiangyun »

ôi không phải đâu chị ơi. diễn đàn nhiều người giỏi lắm, nhưng mọi người không muốn xem số cho cháu khi cháu còn nhỏ quá, như anh Surini nói ở trên là còn nhỏ quá thì không nên xem số. Theo tâm linh thì là cháu còn đang được bảo hộ bởi bà Mụ, còn theo logic thông thường, thì việc cha mẹ xem số cho cháu từ sớm quá, ảnh hưởng ít nhiều đến tâm lí cha mẹ nuôi cháu, có thể dẫn đến cháu phát triển không tự nhiên không ứng với lá số.
Như thế là tốt cho cháu thôi, chứ không phải mọi người ngại ngần gì mà không giúp chị :D
Đợi lúc cháu mười mấy tuổi cứng cáp rồi, chị quay lại đây thì ok thôi.
Chúc gia đình luôn hạnh phúc ^^
Được cảm ơn bởi: surini82, MINH DANH
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thiện Minh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Thiện Minh »

anhdao đã viết:sao diễn đàn này chán thế nhỉ, hỏi mãi ko có ai trả lời, mà em hỏi có 1 tẹo chứ nhiều nhặn gì đâu, chắc ít người biết nên mới thế.

Em thấy mấy diễn đàn ở nước ngoài tiếc là không có lý số, nếu có ai hỏi gì, họ đều tận tình trả lời trong phạm vi họ biết, thậm chi còn pm riêng.

mong các bác mod xem lại để diễn đàn ngày càng đông vui hơn.

Diễn đàn này không phải không có cao nhân, tại trong bài viết này https://lyso.vn/viewtopic.ph ... 41#p279041 mình đã có đôi lời góp ý, bạn tham khảo thêm.
Được cảm ơn bởi: pepsicola, surini82, tutruongdado, cloudstrife
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”