Em xin các thầy luận giải khi nào em lấy chồng và đường công danh sự nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bboytmask
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em xin các thầy luận giải khi nào em lấy chồng và đường công danh sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi bboytmask »

nhờ mọi người xem giúp em lá số năm nay em có lấy được chồng không ạ [-O< , e năm nay không còn quá trẻ mà tình duyên lận đận :(( . Đường công danh sự nghiệp năm nay có ổn không ạ? Cảm ơn mn nhiều ạ
Tập tin đính kèm
074643DC-7DF0-4FE3-B964-2B9EA04F3C6D.jpeg (196.39 KiB) Đã xem 183 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em xin các thầy luận giải khi nào em lấy chồng và đường công danh sự nghiệp

Gửi bài gửi bởi begauhn »

bboytmask đã viết: 04:17, 13/04/24 nhờ mọi người xem giúp em lá số năm nay em có lấy được chồng không ạ [-O< , e năm nay không còn quá trẻ mà tình duyên lận đận :(( . Đường công danh sự nghiệp năm nay có ổn không ạ? Cảm ơn mn nhiều ạ
Số này 2024 ko có dấu hiệu hôn nhân .
Năm nay là năm lưu ý vấn đề sức khoẻ của bản thân , gia đạo , kèm theo đó có dấu hiệu mất mát hao tán , nên tránh hấp tấp , nóng vội .
Sau dần đi xa nhà xa xứ , thuyên chuyển xa gần mà nên cơ đồ , nói về công danh thì ko đến nỗi , tuy nhiên tài chính có cách phá lộc , thì khó toại chí .
Tình duyên trở ngại ko chỉ ở khi chưa lập gdinh , mà khi lập gdinh rồi , thì 2 bạn cũng khó hoà hợp , dễ mâu thuẫn , gia trưởng , áp đặt cho nhau , từ đó duy trì đc hay ko cũng là mối bận tâm lớn . Với nữ mà nơi gia đình hôn nhân là rất quan trọng , hầu như nếu chia ly , thì phụ nữ luôn là người chịu thiệt .
Điều này sinh ra do nợ cung nhân quả phụ mẫu , gốc này từ thời cha mẹ bạn đã chịu đôi chút ảnh hưởng , và giờ lặp lại sang bạn với cường độ gia tăng .
Ngoài ra bộ thuyên chuyển trợ lực trên ls bạn cũng nợ nhân quả , thì dù có tài nhưng khả năng chuyển biến hay phát triển nhiều cái hơi khó khăn , sức khoẻ thể xác lẫn tư tưởng tinh thần cũng nên lưu ý , đặc biệt là sau khi lập gdinh .
Đời biết an gốc nhân quả này khi ấy hẵng mưu cầu xa xôi , công danh đến hôn sự viên mãn , còn như k biết an gốc này , thì kết hôn sớm hay muộn cũng vậy .
Được cảm ơn bởi: bboytmask
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
marco
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi marco »

Sinh năm 97 còn trẻ mà, lo gì chị. Số này lận đận là đúng, cung phu gặp triệt cung quan gặp tuần. Phải kết hôn thật trễ mới đỡ được phần nào. Nói chung là phải trải qua vài mối tình lên bờ xuống ruộng thì mới thành được. Hoặc là kết hôn với người đã một đời rồi mình là người đến sau á thì nó sẽ hóa giải bớt đi.
Đầu trang

nhatthaong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhatthaong »

bboytmask đã viết: 04:17, 13/04/24 nhờ mọi người xem giúp em lá số năm nay em có lấy được chồng không ạ [-O< , e năm nay không còn quá trẻ mà tình duyên lận đận :(( . Đường công danh sự nghiệp năm nay có ổn không ạ? Cảm ơn mn nhiều ạ
Tui cũng 97 nè bà ơi. Tình duyên cũng lận đận nè. Người tui cũng không có nhan sắc gì. Trên người chẳng có gì ngoài sự tử tế. Cứ sống vui vẻ, hướng thiện là ổn rồi bà. Chồng con làm gì cho mệt thân. Mình dành thời gian thư giãn, kiếm tiền đắp vô người là được rồi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”