Em xin mạn phép hỏi về đường tình duyên của em qua LSTV ạ. Em đang lận đận quá trong chuyện tình cảm mong được hữu duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
brownie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em xin mạn phép hỏi về đường tình duyên của em qua LSTV ạ. Em đang lận đận quá trong chuyện tình cảm mong được hữu duyên

Gửi bài gửi bởi brownie »

:D Mong các anh chị đi qua hữu duyên comment luận giải giúp em ạ! Xin chân thành cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
Screenshot 2024-03-18 090727.png
Screenshot 2024-03-18 090727.png (601.21 KiB) Đã xem 171 lần
Đầu trang

thanhlong09
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Em xin mạn phép hỏi về đường tình duyên của em qua LSTV ạ. Em đang lận đận quá trong chuyện tình cảm mong được hữu d

Gửi bài gửi bởi thanhlong09 »

Em mới 24t còn trẻ mà em. Nhưng lá số em ôm bộ cô quả hóa kị cung mệnh lại tự hóa kị thì nhiều khi là tự mình đánh mất đi cơ hội cho mình, tự kị ở mệnh còn thể hiện mình đôi khi hơi nhút nhát và chưa được khéo léo cho lắm. Mình cải thiện những điều đó sẽ ổn em nhé!
Được cảm ơn bởi: brownie
Đầu trang

brownie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em xin mạn phép hỏi về đường tình duyên của em qua LSTV ạ. Em đang lận đận quá trong chuyện tình cảm mong được hữu d

Gửi bài gửi bởi brownie »

thanhlong09 đã viết: 14:01, 25/03/24 Em mới 24t còn trẻ mà em. Nhưng lá số em ôm bộ cô quả hóa kị cung mệnh lại tự hóa kị thì nhiều khi là tự mình đánh mất đi cơ hội cho mình, tự kị ở mệnh còn thể hiện mình đôi khi hơi nhút nhát và chưa được khéo léo cho lắm. Mình cải thiện những điều đó sẽ ổn em nhé!
Em xin cảm ơn anh ạ! Em hiện đang bối rối quá không biết mình đánh mất cơ hội nào và không biết đâu là cơ hội của em…
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”