Giúp đỡ mem mới ! Giải dùm lá tử vi !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thanhkd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Giúp đỡ mem mới ! Giải dùm lá tử vi !

Gửi bài gửi bởi thanhkd »

Nhờ các bạn giải dùm tử vi cho mình, mình mới tham gia diễn đàn thôi, chưa biết gì về tử vi cả, nên rất mong được các bạn chỉ bảo !
Đây là lá số của mình
https://lyso.vn/lasotuvi/1/104014 ... hanhkd.jpg
à số của mình.
cao 1m69, nặng 63kg, thể trạng bình thường, mắt bị cận, tai nhỏ, dái tai vừa.
Tính cách dễ chịu, hay cười. Đôi khi rất nóng tính ( không hiểu tại sao ). Hay suy nghĩ vẫn vơ. Rất ghét cái ác, ghét đến mức khùng tính, nóng tính lên luôn. Nhưng đôi khi mình lại khóc vì một hoàn cảnh cơ hàn của ai đó ( dù mình không biết người đó là ai, có thể đọc báo, gặp ngoài đường ) nên mình rất ít dám đọc những tin về từ thiện !
Mình thì có cảm tình với rất nhiều cô gái, nhưng yêu thì chỉ một thôi. Xài tiền lúc nhiều lúc ít, không phá của, học hành tạm, thích kinh doanh nhưng học kỹ thuật, thích phiêu du đây đó.
Nhà còn 1 e trai mới 14 tuổi. Cả ba, me và e trai mình đều tuổi sửu. Ba mẹ sinh năm 1961 còn e trai thì năm 1997. Ba mẹ mình 2 năm trước bị bệnh về cột sống, ba thì thoát vị đĩa đẹm còn mẹ thì bị trật đốt sống, đến giờ vẫn còn đau :( . Thì thì bệnh ít, chủ yếu là viêm xoang thôi, mấy bệnh kia thì toàn là sổ mũi với cảm cúm.
Học khá nhưng thi toàn rớt Hình ảnh , từ nhỏ đến lớn toàn thiếu 1 điểm là đậu vào trường như ý ( thi đại học thiếu 1 điểm là vào được DH An ninh roài ), hôm đó thi toán mình còn nhớ là bài vẽ đồ thị làm tới 3 tờ giấy mới đúng Hình ảnh , bình thường sức học của mình không phải tệ, nằm top 3 lớp !
Nhờ bạn xem dùm năm nay xin việc ổn định không ? Gia đình năm nay có biến không, sức khỏe gia đình mình có tốt không ? thanks bạn
Hình mình
Hình ảnh[td]Ảnh đã được thu nhỏ. Vui lòng nhấn vào đây để xem kích thước thật 720x720.[/td][/tr][/table]Hình ảnh[/IMG]
Mong bạn nào giỏi về tử vi giải dùm mình, trong 3 năm vừa rồi, thật sự gia đình gặp rất nhiều chuyện không may ( chính xác là khi nhà vừa làm xong )
Cảm ơn các bạn rất nhiều !
Đầu trang

thanhkd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Giúp đỡ mem mới ! Giải dùm lá tử vi !

bác nào giúp mình ! :)
Đầu trang

thanhkd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bác nào biết chỉ giúp mình với !
Đầu trang

register
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi register »

thanhkd đã viết: trong 3 năm vừa rồi, thật sự gia đình gặp rất nhiều chuyện không may ( chính xác là khi nhà vừa làm xong )
Nên xem lại căn nhà xây thế nào, hơn là xem tử vi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”