Hiz , kính nhờ bác hoanglan và bác nguyenlam !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phaquan89
Chính thức
Chính thức

Hiz , kính nhờ bác hoanglan và bác nguyenlam !

Gửi bài gửi bởi phaquan89 »

Số là thế này 2 bác ạ , hôm qua cháu vừa bị mất cái ví :( .
Nó không có gì đáng nói , khi mà cháu liên tục bị dính mất của , mất tiền dài tập như thế này :( .
Năm 2010 (dương lịch ) , đầu năm cháu cũng bị mất ví . ( tiền bạc , giấy tờ mất sạch )
Năm 10/2011 ( dương lịch ) , bị mất xe máy sau 2 năm cày cuốc mà mua được , số tiền mua xe ấy đến bây giờ vẫn còn nợ.
Chưa kể mấy lần mất tiền , mất của lặt vặt mà cháu nhớ ko hết .

Từ nhỏ tới bây giờ chưa bao giờ cháu được bình yên dù chỉ 1 bữa :( , ko bị cái này thì cũng bị cái khác .
Nhưng cháu hay 1 chỗ , là sau bao chuyện xảy ra , vùi dập cháu bao nhiêu thì cháu ko hiểu tại sao cháu vẫn rất bình thản , cứ như ko có chuyện gì xáy ra cả và từ sau bao lần vũ bão ấy cháu lại đứng lên được nhưng ... nhưng cháu ko biết sẽ trụ đc tới bao giờ .

Cháu không có ý định nhờ 2 bác xem tử vi giúp cháu , sau những gì 2 bác tư vấn cho mọi người cháu lại cần lời khuyên tâm lý của 2 bác . Tâm trạng của cháu thật sự rất trống rỗng vì đời nó vùi dập cháu nhiều quá .

Nếu 2 bác có ghé ngang qua thì mong cho cháu lời khuyên về cuộc sống .
Cháu xin cảm ơn :">
https://lyso.vn/lasotuvi/1/211215 ... quan89.jpg" target="_blank" target="_blank
Đầu trang

phaquan89
Chính thức
Chính thức

TL: Hiz , kính nhờ bác hoanglan và bác nguyenlam !

UP LÊN CHO NGÀY MỚI .
SÁNG NAY CÓ NGƯỜI GỌI ĐIỆN TRẢ LẠI VÍ VÀ EM ĐÃ NHẬN LẠI , GIẦY TỜ ĐẦY ĐỦ CÒN TIỀN THÌ RA ĐI HẾT , HIZ
Đầu trang

phaquan89
Chính thức
Chính thức

TL: Hiz , kính nhờ bác hoanglan và bác nguyenlam !

up lên ngày mới , hy vọng mong manh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”