Hữu duyên mong các bác luận giải về đường tình duyên của em ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
boyngheo.1995.pro
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hữu duyên mong các bác luận giải về đường tình duyên của em ạ

Gửi bài gửi bởi boyngheo.1995.pro »

Chào các bác, như tiêu đề, em năm nay ngót 30 rồi mà chưa mảnh tình vắt vai. Tình duyên lận đận quá ạ. Kong các bác cho em xin chút luận giải xem khi nào duyên của em mới tới và chuyện tình duyên tương lai sẽ ra sao ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ

P/S: Cảm phiền các bác xem lá số của em trong file đính kèm ạ
Tập tin đính kèm
I11IY3B7.jpg (288.86 KiB) Đã xem 82 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hữu duyên mong các bác luận giải về đường tình duyên của em ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

30 tuổi rồi mà chưa có vợ .
Cung Thê, Thiên Tướng ngộ Triệt, Không, Kiếp . Chờ hết triệt đã và nhở người mai mối mới có , tự mình tìm kiếm không ra .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hữu duyên mong các bác luận giải về đường tình duyên của em ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

boyngheo.1995.pro đã viết: 01:07, 18/03/24 Chào các bác, như tiêu đề, em năm nay ngót 30 rồi mà chưa mảnh tình vắt vai. Tình duyên lận đận quá ạ. Kong các bác cho em xin chút luận giải xem khi nào duyên của em mới tới và chuyện tình duyên tương lai sẽ ra sao ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ

P/S: Cảm phiền các bác xem lá số của em trong file đính kèm ạ
Thực tế đàn ông con trai ngoài 30t mới kết hôn cũng rất bình thường , đa số ở quê , tỉnh lẻ , hoặc lỡ bầu , người ta mới lấy sớm .
Còn xét trên ls thì nô bộc vướng cách trì trệ điển hình , mà trc khi cưới gặp ai quen ai , cũng đều từ nô, nô là nguồn của phu thê , trì trệ tại nô thì rõ khó gặp người như ý ,
Số này lập gdinh đc , ko lo , lập gdinh xong có dấu hieu thuyên chuyển đi xa 1 chuyến , hoặc lấy ng nơi xa, từ đó làm ăn có dấu hiệu theo ngạch có tính chất bạo phát , liều lĩnh , và tất nhiên sẽ bạo tàn , mất nhanh như khi kiếm đc .
Điều này ko có j ngạc nhiên khi bộ hành động và công danh vướng nợ cung nhân quả .
Bản cung tình duyên hơi yếu nhược , gia thêm gốc mộc dục chủ thay đổi gột rửa , thì mỗi 1 thất bại sẽ tạo ra vết nứt hôn nhân , dù bạn có là ng ân tình , cũng khó để ng phối ngẫu chấp nhận thất bại , và tất nhiên đó là nguy cơ tan vỡ hôn nhân .
Đời biết an gốc nhân quả bộ hành động và công danh , thì khắc đi xa thành tựu , viên mãn , hôn nhân lâu bền .
Còn như k biết an gốc này , thì đường đời bôn ba gẫy đổ nhiều , thất bại có thể làm lại , tuy nhiên ân tình , hp , thì khó toàn , khó kiếm ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”