Hữu Duyên sẽ Vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Hữu Duyên sẽ Vào!

Gửi bài gửi bởi nikari_77 »

gacon82 đã viết:
gacon82 đã viết:
nikari_77 đã viết:Chào diễn đàn.Sau 1 time quy ẩn.VÌ nhiều Vận Cự Môn.nay tôi sau 1 time học hỏi Kỳ môn.Nay lên nghiệm lý.Ai có ngày tháng năm sinh (có giờ sinh càng tốt).Chỉ tay nữa thì càng tốt.(trai trái gái phải).

yêu cầu: Tuổi đời Trên 30t.Chỉ cung cấp ngày tháng,giờ, năm âm lịch,Không Nói gì thêm.Không cần post lá số. :)
Tôi sẽ chỉ xem những gì tôi tiên đoán được cả quá khứ và tương lai.Miễn đặt câu hỏi.

Chân thành cảm ơn!.
Chào bác, mong là hữu duyên được bác xem giùm. Gacon82 là nữ sinh ngày 02 tháng 07 năm 1982 âm lịch, lúc 11h50 ạ. Gacon cảm ơn bác nhiều.
Gacon bổ sung thêm là chồng gacon sinh năm 1979 (lúc 19h50 ngày 19/06/1979 âm lịch), chưa có con ạ.
Chào bạn.Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi và thêm thông tin .

Số bạn có 1 chồng và sau được nhiều người nam quý mến,cs vợ chồng ổn định và an cư .Duy chỉ có là sự nghiệp của cô thì lập không được,số phưu lưu,làm 1 mất 2,làm mãi không thành,làm đâu chết đấy.làm được lại hóa mất.Nhưng cũng đã là cái đã qua rồi. 35 36t cô sẽ thấy sự phát đạt rõ ràng.
-Ôi mà sao cô lại lấy cái anh chàng 79 cơ chứ.Hỏng hỏng bét rồi.mà số thì lại 1 chồng.Thôi gắng làm lễ mà giải nhé.chứ cứ ở bình thường thế này.còn nghèo nữa.Cho tôi hỏi là cha mẹ của chồng cô vẫn còn chứ ạ.
Đầu trang

sontung233
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sontung233 »

Hóng mấy hôm nay mà chưa thấy đến lượt mình, lẽ nào k có duyên chăng?
Mình xin bổ xung: Nam giới, sinh lúc 21h45 ngày 21/2/1984 âm lịch.Cưới vợ năm 2013, sắp có con.
Trân trọng!
Sửa lần cuối bởi sontung233 vào lúc 23:46, 23/03/15 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Nguyen Van Phuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyen Van Phuong »

Bác Nikari xem giúp e với: Nam, 29/06/1984 AL, 21h15. 1 vợ, 2 con trai, 2012,2014.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hbach.vcd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hbach.vcd »

Chao anh, kinh mong anh coi gium Ls nay ah.

Nam, duong lich, 03-17-1978 luc 10:05 sang. ^:)^
Đầu trang

bakhia
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bakhia »

linh196x đã viết:
bakhia đã viết:10 tháng 6 Tân Dậu, giờ Dậu

Thanks
Bạn nên nói rõ ngày tháng nắm sinh là âm lịch hay dương lịch và giới tính nữa thì mới đủ thông tin
Theo mình biết ghi dùng địa chi để nói thì nghĩa là ngày giờ âm lịch rồi. Mình giới tính Nam

Thanks
Đầu trang

bakhia
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bakhia »

nikari_77 đã viết:
bakhia đã viết:Cám ơn huynh đã chỉ điểm.

Mình nói lấy vợ năm ngoái là để huynh lấy điểm mốc xác định cho lá số cho đúng thôi.

Tối ngủ thì cứ bị như là vong nữ phá anh ạ, vợ mình rất tốt và mình rất thương vợ nên nghe a nói cũng thấy hoang mang. Bản thân mình bị xung khắc nhiều, âm binh cứ làm cho loạn lên nhưng mình vẫn thấy cái sự chân thật, tình cảm và đạo đức của mình mạnh hơn cả, những điều đó mãi mãi là phương châm sống của mình.

Nhận cha vợ làm cha nuôi được ko anh ? nếu phải nhận ai khác thì họ cũng phải đồng ý đúng ko ?

Làm người khác khổ thì ko phải là sung sướng đối với mình. Dù vật chất thế nào mình cũng ko cần.

Mình chỉ sợ nghiệp xấu đã định, sức người có hạn...........mong được huynh chỉ điểm thêm
Cảm ơn anh đã hồi âm.anh nên lên chùa để cầu siêu cho vong nữ theo anh.làm Hình nhân thế mạng.hoặc đi coi thầy giỏi ,vì tôi không có thấy anh lên không rõ.Anh lên tìm thầy giỏi để hỏi xem vong đó có làm hại anh hay không?.Không sau này vong sẽ xúi giục anh bạc bẽo với vợ.Như lời tôi đã nói.Chúc anh hạnh phúc.
Huynh có thể giới thiệu giúp Thầy nào mà huynh biết được ko ?

Cám ơn nhiều
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

cô rất cảm ơn cháu vì đang lo lắng lại có người chia sẻ với mình thật là tâm đắc .cháu đoán đúng ,rất đúng ý
ông chồng 2 <1946 >luôn gây rắc rối cho cô, lúc nào cũng chỉ tìm cách chiếm đoạt đất đai của cô nhưng không được nên quậy ghê lắm ,ở với ông ấy<1995 đến 2009> mà như sống dưới 18 tầng địa ngục cho quỉ sứ nó
hành .nhưng cô cố chịu đựng để cho con cô có cha ,nhưng cuối cùng cũng phải xa nhau ,mà xa rồi vẫn còn hận lắm ,còn ông chồng 1 thì hợp tình với cô lắm nhưng hoàn cảnh không cho phép ở với nhau nên đành phải xa thôi . mà xa nhau lâu thế giờ quay lại có gọi là người thứ 3 được không? hay vẫn là người 1 còn người 3 là người khác nữa ?sao cái số cô nó lại hẩm hiu đến thế bằng này tuổi rồi mà chưa yên <cây muốn lặng mà gió chẳng dừng >vậy đó, cháu xem giúp cô cái nhà này cô đang ở đă yên chưa <hướng tây bắc thiên bắc > hay là
phải chuyển lần nữa ? <cô hay phải thay đổi chỗ ở lắm > có gì thì cô sẽ cung cấp tiếp nhé ,thân.
Đầu trang

gacon82
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gacon82 »

nikari_77 đã viết:
gacon82 đã viết:
gacon82 đã viết: Chào bác, mong là hữu duyên được bác xem giùm. Gacon82 là nữ sinh ngày 02 tháng 07 năm 1982 âm lịch, lúc 11h50 ạ. Gacon cảm ơn bác nhiều.
Gacon bổ sung thêm là chồng gacon sinh năm 1979 (lúc 19h50 ngày 19/06/1979 âm lịch), chưa có con ạ.
Chào bạn.Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn chờ đợi và thêm thông tin .

Số bạn có 1 chồng và sau được nhiều người nam quý mến,cs vợ chồng ổn định và an cư .Duy chỉ có là sự nghiệp của cô thì lập không được,số phưu lưu,làm 1 mất 2,làm mãi không thành,làm đâu chết đấy.làm được lại hóa mất.Nhưng cũng đã là cái đã qua rồi. 35 36t cô sẽ thấy sự phát đạt rõ ràng.
-Ôi mà sao cô lại lấy cái anh chàng 79 cơ chứ.Hỏng hỏng bét rồi.mà số thì lại 1 chồng.Thôi gắng làm lễ mà giải nhé.chứ cứ ở bình thường thế này.còn nghèo nữa.Cho tôi hỏi là cha mẹ của chồng cô vẫn còn chứ ạ.
Dạ, gacon cảm ơn bác, cuối cùng cũng đã hữu duyên được bác xem cho.

Về công việc đúng là gacon có chút lận đận, bỏ ra nhiều công sức, tâm huyết nhưng những gì đạt được thì chưa được như kỳ vọng, gacon làm ở cty tư nhân, mặc dù cũng có chút "danh" nhưng có lẽ là "hữu danh vô thực". May gacon không kinh doanh gì (nhát gan mà) chứ không mà làm 1 mất 2 thì chết dở ạ :)

Về ox gacon thì gacon nghĩ giống kiểu duyên số rồi, quen tình cờ rồi gắn bó, cũng trải qua nhiều gian nan tưởng giải tán rồi nhưng cuối cùng lại về 1 nhà :) vc gacon cũng làm lễ giải hạn, hoán số 1 lần rồi, không biết có ổn chưa nữa. Nhờ bác xem giùm vc gacon về đường con cái với ạ.

Bố mẹ chồng gacon vẫn còn bác ạ. Có vấn đề gì cần lưu ý nhờ bác chỉ bảo giùm gacon. Gacon xin cảm ơn bác nhiều.
Đầu trang

duongntt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi duongntt »

Phiền bác xem giúp,cảm ơn bác!
Nam - Sinh lúc 12h30 - ngày 27/10/1984 (dương) - 04/10/84 (âm)
Đầu trang

rose2011
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rose2011 »

Nikari xem giúp c với nhé!
Giới tính nữ, sinh giờ Tý, ngày 19/9/1984 âm lịch
Cảm ơn Nikari :)
Tập tin đính kèm
ct3.jpg (62.75 KiB) Đã xem 1277 lần
ct2.jpg (54.61 KiB) Đã xem 1277 lần