KHỔ THÂN...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KHỔ THÂN...

Gửi bài gửi bởi nguyenquynhhuong »

Đầu tiên, em xin kính chào quý vị ^^
Lần trước em có lập 1 topic post ls chị em, nhờ mọi ng` coi giùm vì chị em mới lấy chồng, nhưng do có 1 số trục trặc nên topic hơi bị ế :(
Bây giờ em xin post đúng ls, mà cũng nhờ mọi ng` coi giùm:
Chị em mới lấy chồng, hôm trước thấy đau bụng dữ dội, đi khám, biết được là vừa mang thai mà vừa bị u gì đó ở buồng trứng, bây giờ bác sĩ cho uống thuốc trị đỡ, nếu không hết thì một là bỏ cái thai, hai là đợi sinh xong mới mổ... :((Mọi người làm ơn làm ơn làm ơn coi giùm chị em với :(( :(( :((
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: KHỔ THÂN...

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

Ai da, tính tình mạnh mẽ quá à nha
Được cảm ơn bởi: nguyenquynhhuong
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kidboy173 đã viết:Ai da, tính tình mạnh mẽ quá à nha
oiiiiii, anh kidboy luận giùm một tí đi anh :-S mà sao anh onl mà lại để ẩn vậy :-?
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Lá số này dính đến pháp luật, anh em xa cách, răng không đều lộn xộn, được bố mẹ trợ giúp rất nhiều. Nếu được e úp 1 ảnh chính diện lên được không!
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kidboy173 đã viết:Lá số này dính đến pháp luật, anh em xa cách, răng không đều lộn xộn, được bố mẹ trợ giúp rất nhiều. Nếu được e úp 1 ảnh chính diện lên được không!
răng bình thườgn, đâu có lộn xộn đâu anh, có kì mọc cái răng khôn ko đúng chỗ nên phải nhổ thôi ! mà dính đến pháp luật hả anh :-? chị em làm kế toán mới chết chứ :-?
Sửa lần cuối bởi nguyenquynhhuong vào lúc 20:40, 15/12/11 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: beheovtvn
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Ừh Mệnh Liêm Tướng Hình Không thì làm sao tránh đc, a cũng quen 1 người như thế nên biết :)
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

kidboy173 đã viết:Ừh Mệnh Liêm Tướng Hình Không thì làm sao tránh đc, a cũng quen 1 người như thế nên biết :)
eccc :(( nhờ anh xem giùm cái năm nay của chị em đi :(( nếu được nhờ anh xem coi khi nào dễ bị liên quan pháp luật nhất :((
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi beheovtvn »

nguyenquynhhuong đã viết:
kidboy173 đã viết:Lá số này dính đến pháp luật, anh em xa cách, răng không đều lộn xộn, được bố mẹ trợ giúp rất nhiều. Nếu được e úp 1 ảnh chính diện lên được không!
răng bình thườgn, đâu có lộn xộn đâu anh, có kì mọc cái răng khôn ko đúng chỗ nên phải nhổ thôi ! mà dính đến pháp luật hả anh :-? chị em làm kế toán mới chết chứ :-?
hihihi, thì đúng rùi. mình có lá số cũng gần giống chị chị bạn. răng mình cũng đều và chuẩn. cũng làm kế toán luôn. mình cũng nghe nói sẽ bị dính đến pháp luật. ng ta khuyên tớ ko nên làm ăn, hay mua bán đất đai, mình cứ làm đúng là sợ gì. bươc qua đại vận hiện tại thì sẽ ko sao đâu bạn;
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

beheovtvn đã viết:
nguyenquynhhuong đã viết:
hihihi, thì đúng rùi. mình có lá số cũng gần giống chị chị bạn. răng mình cũng đều và chuẩn. cũng làm kế toán luôn. mình cũng nghe nói sẽ bị dính đến pháp luật. ng ta khuyên tớ ko nên làm ăn, hay mua bán đất đai, mình cứ làm đúng là sợ gì. bươc qua đại vận hiện tại thì sẽ ko sao đâu bạn;
là khoảng bao nhiêu tuổi ạ ? #-o phải biết để còn nhắc chị em đề phòng :-?
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi beheovtvn »

bạn thấy chị bạn có được nhờ chồng ko vậy? (mới cưới chắc cũng chưa thấy rõ đâu ha), cũng may là chị bạn kết hôn trễ đó. không thì 2 chồng. Tuy sau này vợ chồng k có hạnh phúc nhưng rất khó bỏ được nhau dù có chán nhau đến mức nào. mình nghĩ chị bạn được nhờ chồng, công danh sự nghiệp của chị bạn sẽ bay xa nhờ chồng ^^ mình đoán lụi đó. :D
Sửa lần cuối bởi beheovtvn vào lúc 21:03, 15/12/11 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”