Kính mời bác dominhthong ghé qua ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lucbaojang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính mời bác dominhthong ghé qua ạ

Gửi bài gửi bởi lucbaojang »

Cháu có ghé qua topic các a các chị được bác luận giải rất tỉ mỉ nên cháu mở topic mới mong có duyên được bác luận giải. Kính bác ạ.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: khrystal1102
Đầu trang

lucbaojang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Kính mời bác dominhthong ghé qua ạ

up lên nào!
Đầu trang

lucbaojang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

up chờ bác!
Đầu trang

lucbaojang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lên nào ! :D
Đầu trang

PhongKiemXuanThu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi PhongKiemXuanThu »

Đương số tuổi canh ngọ lộ bàng thổ. Địa chi ngọ hoả khắc thiên can canh kim cuộc đời thấy nhiều nghịch cảnh trái ý hay bị rơi vào hoàn cảnh bất đắc trí cần nhiều nghị lực để vượt qua. Tuổi canh ngọ được thái dương cư thìn cung với người sinh ban ngày lại là dương nam thì phải nói là được trời phú. Thái dương chỉ yêu kẻ sinh ngày ghét kẻ sinh ban đêm cho nên có thể thấy một tố chất mệnh rất vững vàng số mệnh có tài và có danh vọng trong cuộc đời. Số phận cũng khá ưu đãi con người này mặc dù toàn là ưu đãi những thứ đương số cứ nghĩ là mình không muốn và không cần. Cái cần chẳng có và cái có thì lại chẳng cần cũng là một hoàn cảnh trái nghịch khiến đương số khó giãi bày chia sẻ. Hoá lộc ân quang quốc ấn phượng các đã cho thấy một tư thế một con người sáng láng đầy đủ tư cách chính đính mà tại sao nội tâm vẫn còn ít nhiều không được thoả mãn vẫn không cho phép đắc ý? liệu có phải đã quá thấm thía cái câu quyền lợi và nghĩa vụ luôn song hành bản thân phải có nhiều trách nhiệm phải gánh nhiều kỳ vọng của gia đình bạn bè và xã hội nhưng sức khỏe bệnh tật cứ hay đeo bám và một phần cảm thấy mình khó gánh vác vì cái tố chất địa không sắc sảo tại mệnh nó lũng đoạn? Vẫn biết là đẩu quân là khó tính là chi ly là cặn kẽ là khó gần âu cũng bởi quả tú gánh phần trách nhiệm. Người sống khá kín đáo với cuộc sống và mọi người xung quanh, nội tâm bản thân khó giãi bày chia sẻ với người khác. Người có quốc ấn tại mệnh trẻ dễ gánh trách vụ với nhà trường thành niên hay phải gánh trách vụ với xã hội và gia tộc. Đúng PK cùng luận và nghiệm lý với LụcBảoGiang. Thân mến!
Được cảm ơn bởi: lucbaojang, do minh thong, kimtudon, alice112988, kidboy173, nostress, khrystal1102
Đầu trang

lucbaojang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em cám ơn anh PK a luận chính xác quá ạ.
Đầu trang

PhongKiemXuanThu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Khi lá số là đúng của thân chủ PK xin luận 6 khía cạnh tuỳ bạn lựa chọn. Thân mến!
Được cảm ơn bởi: kimtudon, kidboy173
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kimtudon
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimtudon »

PhongKiemXuanThu đã viết:Khi lá số là đúng của thân chủ PK xin luận 6 khía cạnh tuỳ bạn lựa chọn. Thân mến!

chủ top may mắn quá , lâu mới thấy a Kiếm xuống núi mà chụp dc anh kiếm ngay Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: kidboy173
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

Ước gì mình được như anh ấy Hình ảnh
Đầu trang

PhongKiemXuanThu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

@Kim: Thật ra anh nợ nhiều người luận giải lá số lắm và LBG là một trong số đó. Giờ nhân thể mà trả nợ thôi duyên đến thì luận vì lúc đó mới nhìn ra được một phần điểm cốt lõi của lá số mà quyết đoán. Vì thế mới hay bị kiểu "lâu lâu xuống núi gì gì đó" thật khổ. Dù sao cũng là thất thường mà em. Thân mến! :D
Được cảm ơn bởi: esprezzo
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”