KÍNH MONG BÁC HẮC LONG TIÊN SINH LUẬN GIÚP CHÁU CUNG PHU Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thuyanhha
Tam đẳng
Tam đẳng

KÍNH MONG BÁC HẮC LONG TIÊN SINH LUẬN GIÚP CHÁU CUNG PHU Ạ

Gửi bài gửi bởi thuyanhha »

Hình ảnh
Đầu trang

bititrack
Chính thức
Chính thức

TL: KÍNH MONG BÁC HẮC LONG TIÊN SINH LUẬN GIÚP CHÁU CUNG PHU

Gửi bài gửi bởi bititrack »

up phụ bạn.
Chúc bạn may mắn và lạc quan.
Được cảm ơn bởi: thuyanhha
Đầu trang

jone trở lại
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi jone trở lại »

ụp phụ bạn
Đầu trang

Thái Dương
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái Dương »

Sao bạn này rinh lá số đi hỏi riết về chuyện tình cảm vậy.

Còn trẻ thì đâu cần phải bận tâm lo lắng quá nhiều về chuyện đó. Suy nghĩ lo lắng linh tinh có khi nó lại ám vào người, ảnh hưởng đến tâm tư suy nghĩ và hành động. Cứ vui vẻ lạc quan mà sống. Huống chi, cung Phu này đâu có tệ. Chỉ là có chút hình khắc thôi.

- Vũ Khúc chi tinh vi quả tú, Phu tinh nhu nhược phụ đoạt phu quyền, phương miễn hình khắc; nhược lưỡng cương tương địch, tất chủ hình khắc sinh ly

Đại khái ý nói sao Vũ Khúc có đặc tính như Quả Tú, nữ nhân mà gặp thì có chút tính cô đơn/cô độc. Nếu cung Phu yếu thì đoạt quyền chồng, như vậy thì có thể miễn được hình khắc. Nếu cả 2 đều mạnh thì có chút trắc trở, hình khắc.

Chỉ vậy thôi!
Đầu trang

thuyanhha
Tam đẳng
Tam đẳng

Thái Dương đã viết:Sao bạn này rinh lá số đi hỏi riết về chuyện tình cảm vậy.

Còn trẻ thì đâu cần phải bận tâm lo lắng quá nhiều về chuyện đó. Suy nghĩ lo lắng linh tinh có khi nó lại ám vào người, ảnh hưởng đến tâm tư suy nghĩ và hành động. Cứ vui vẻ lạc quan mà sống. Huống chi, cung Phu này đâu có tệ. Chỉ là có chút hình khắc thôi.

- Vũ Khúc chi tinh vi quả tú, Phu tinh nhu nhược phụ đoạt phu quyền, phương miễn hình khắc; nhược lưỡng cương tương địch, tất chủ hình khắc sinh ly

Đại khái ý nói sao Vũ Khúc có đặc tính như Quả Tú, nữ nhân mà gặp thì có chút tính cô đơn/cô độc. Nếu cung Phu yếu thì đoạt quyền chồng, như vậy thì có thể miễn được hình khắc. Nếu cả 2 đều mạnh thì có chút trắc trở, hình khắc.

Chỉ vậy thôi!
Vâng, cháu cảm ơn và cháu xin nghe theo lời chỉ dạy của bác ạ! Nhân đây bác cho cháu hỏi chồng cháu có phải người bằng tuổi không ạ?
Đầu trang

Thái Dương
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái Dương »

Không nên hỏi những câu hỏi kiểu như vậy, vì nó ngoài giới hạn của Tử Vi. Cho dù có nằm trong khả năng của Tử Vi thì cũng không ai trả lời điều ấy đâu, vì nó là vấn đề nhạy cảm và gây ảnh hưởng đến suy nghĩ và quyết định của người khác.
Đầu trang

thuyanhha
Tam đẳng
Tam đẳng

Thái Dương đã viết:Không nên hỏi những câu hỏi kiểu như vậy, vì nó ngoài giới hạn của Tử Vi. Cho dù có nằm trong khả năng của Tử Vi thì cũng không ai trả lời điều ấy đâu, vì nó là vấn đề nhạy cảm và gây ảnh hưởng đến suy nghĩ và quyết định của người khác.
Thực sự thì cháu đang gặp trục trặc về tình cảm bác ạ, không biết nên tiếp tục hay dừng lại nên cháu mới mạo muội hỏi như vậy, bạn trai hiện tại của cháu bằng tuổi, sinh ngày 4/1/1991 giờ tý, cháu băn khoăn quá ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”