Kính mong được giúp đỡ: Luận giải lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
annatolia
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong được giúp đỡ: Luận giải lá số

Gửi bài gửi bởi annatolia »

Gửi anh chị em trong diễn đàn,
Em có một vài câu hỏi, mong được anh chị em giúp đỡ. Em đã thử xem tử vi nhưng có thầy nói giờ sinh không đúng nên không xem, thầy khác lại dự đoán (với giờ sinh khác trên lá số này) cũng không chính xác lắm. Trong khi mẹ em khẳng định em sinh đúng giờ này.
Cho em hỏi: Đường tình duyên của em thực tế khá lận đận, trên lá số có như vậy không, có phải do có vong theo không để em tìm cách hoá giải. Tài chính và sự nghiệp trong năm nay có chuyển biến tốt hơn không, hiện nay khá là đì đẹt.
Một vài thông tin bên lề hi vọng giúp ích cho việc dự đoán: Em từ nhỏ không sống với bố mẹ, bố mẹ đang sống ở xa. Em học du lịch nhưng đang làm việc liên quan tới sáng tạo.
Cám ơn mọi người đã dành thời gian để xem topic này. Chúc mọi người một ngày vui vẻ.Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cô bé hái sao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính mong được giúp đỡ: Luận giải lá số

Gửi bài gửi bởi cô bé hái sao »

công việc tốt đó, con người này tính cũng dịu, khá là chịu đựng
Được cảm ơn bởi: annatolia
Đầu trang

annatolia
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn bạn. Tớ đúng là người rất nhẫn nhịn. Còn dịu dàng với công việc tốt chỉ dám hi vọng thôi hehe
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mr_binh88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mr_binh88 »

Xem hạn thấy: tháng 3/2012 đi xa, chú ý bệnh về họng. tháng 5 chú ý khẩu thiệt mồm miệng. tháng 7 trong họ có chuyện buồn. tháng 11 cẩn trọng trong giao tế. Theo mình thì bạn có khuôn mặt hơi buồn, tình duyên không như ý vì cung phu không có lấy 1 cát tinh. Nếu lấy ai thì hãy chấp nhận tính xấu, tốt của người ta để chung sống hòa thuận. Thân ái.
Được cảm ơn bởi: annatolia
Đầu trang

annatolia
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn bạn mr.Binh88, mình sẽ theo dõi lịch âm lịch và đi theo ấn thank và làm phiền bạn hoài hoài
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”