Kính mong hữu duyên xem giúp em 33-34t tình duyên quá sức lận đận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trannam123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong hữu duyên xem giúp em 33-34t tình duyên quá sức lận đận

Gửi bài gửi bởi trannam123 »

Các bác hữu duyên có thể xem giúp em năm nay vận hôn nhân của em có khởi sắc không?

Em năm nay đã 33-34 chưa từng được yêu đương chứ đừng nói cưới vợ
- không xấu trai,
- nói chuyện bình thường, không nhát gái (vì công việc là nhân viên thị trường nên giao tiếp được và không nhát người, ăn nói cũng không quá vấn đề được nhiều khách khen khéo nói).
- đã nghiêm túc tán nhiều cô gái từ năm 20 tuổi đến hiện tại.. nhưng chưa được cô nào thành người yêu (hầu hết các cô gái đều bình thường không xinh cũng ko kém, vì em biết vị trí khả năng của mình).

Các bác hữu duyên có thể xem giúp em lá số của em có vấn đề gì, và có cách hoá giải không với ạ.
Thực sự em đã hết cách, mong các bác giúp đỡ, em cảm ơn ạ.
[-O<
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
7BJAFW4F.jpg (185.3 KiB) Đã xem 485 lần
Đầu trang

Neverland3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Kính mong hữu duyên xem giúp em 33-34t tình duyên quá sức lận đận

Gửi bài gửi bởi Neverland3107 »

Bạn thử cung chính bắc và cung chính tây trong nhà đặt nhiều hoa, ví dụ chưng chậu hoa lan xem thế nào nhé.
Được cảm ơn bởi: trannam123
Đầu trang

Info@
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Info@ »

Bạn phải thật mạnh dạn lên, con gái hay kiểu làm giá và e ngại. Bạn thích cô nào thì phải thu hẹp khoảng cách, tìm cách gặp mặt, quan tâm hỏi han thường xuyên. Đừng vì cái tin trả lời hờ hững hay thái độ lạnh nhạt mà vội nản. Cứ chân thành, quan tâm liên tục, và chứng minh mình là đàn ông có thể làm chỗ dựa vững vàng cho người yêu.cô nào cũng vậy, thích lắm mà bên ngoài ra vẻ thôi. Con gái cầm cưa mới khó, chứ con trai thì dễ mà
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

Nền tảng kinh tế bạn ra sao?
Tôi thấy nam có địa vị, có chức vụ, có tài sản thì khó ai không có bạn gái, không lấy được vợ.
Đầu trang

trannam123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NCTien đã viết: 00:37, 18/02/24 Nền tảng kinh tế bạn ra sao?
Tôi thấy nam có địa vị, có chức vụ, có tài sản thì khó ai không có bạn gái, không lấy được vợ.
em học Đh kinh tế nên có máu kinh doanh, vấp lên vấp xuống mấy lần, 5 năm gần nhất đi xin việc làm ổn định làm nền tảng tìm đối tượng và cảm giác an toàn cho họ nhưng cũng không được.

Hiện tại năm ngoái tích luỹ được chút tiền đang tiếp tục khởi nghiệp, nên có thể nói là nền tảng kinh tế tài sản là không có gì ạ, chỉ có tình cảm, nhưng em thấy mọi người yêu đương đâu cần tiền bạc và tài sản, chứ đợi đến có tiền bạc tài sản đất đai thì chắc 40 tuổi mất.
Đầu trang

trannam123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Info@ đã viết: 14:32, 17/02/24 Bạn phải thật mạnh dạn lên, con gái hay kiểu làm giá và e ngại. Bạn thích cô nào thì phải thu hẹp khoảng cách, tìm cách gặp mặt, quan tâm hỏi han thường xuyên. Đừng vì cái tin trả lời hờ hững hay thái độ lạnh nhạt mà vội nản. Cứ chân thành, quan tâm liên tục, và chứng minh mình là đàn ông có thể làm chỗ dựa vững vàng cho người yêu.cô nào cũng vậy, thích lắm mà bên ngoài ra vẻ thôi. Con gái cầm cưa mới khó, chứ con trai thì dễ mà
Em cũng cố gắng nhiều rồi mà không thành, bí quá nên muốn tìm tới lý số tử vi xem có lời giải không
Đầu trang

trannam123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Neverland3107 đã viết: 12:17, 17/02/24 Bạn thử cung chính bắc và cung chính tây trong nhà đặt nhiều hoa, ví dụ chưng chậu hoa lan xem thế nào nhé.
Cảm ơn bác, em sẽ thử, nhưng chắc không hiệu quả vì nhà em hoa quanh nhà à.
Trong mệnh của em có sao Quả tú không biết có cách nào giải được sao này không
Đầu trang

Neverland3107
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Neverland3107 »

trannam123 đã viết: 14:14, 18/02/24
Neverland3107 đã viết: 12:17, 17/02/24 Bạn thử cung chính bắc và cung chính tây trong nhà đặt nhiều hoa, ví dụ chưng chậu hoa lan xem thế nào nhé.
Cảm ơn bác, em sẽ thử, nhưng chắc không hiệu quả vì nhà em hoa quanh nhà à.
Trong mệnh của em có sao Quả tú không biết có cách nào giải được sao này không
Chào bạn, mình cũng mệnh cô thần và vẫn bình thường nhé. Cứ áp dụng đi hoặc tốt nhất là treo tranh hoa. Chúc bạn thành công.
Đầu trang

Marco Nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Marco Nguyen »

Mệnh có Thái Âm nên thích đầu tư, kinh doanh là đúng số. Trong tam hợp mệnh của anh có đủ bộ Hồng Không Cô Quả --> Lắm mối tối nằm không.
Cung thê vcd có Thái Dương chiếu về thì vợ là người phương xa, khác quê quán bản xứ. Tài bạch có bộ song hao hãm thì chắc là chi nhiều hơn thu.
Lá số Âm Dương lạc hãm thì khó thành công sớm lắm, nếu đi xa làm ăn thì sẽ tốt hơn. Cung nô có Lộc tồn nhị hợp với cung mệnh thì bạn bè sẽ là người hỗ trợ mình trong việc kinh doanh.
Đầu trang

trannam123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Marco Nguyen đã viết: 22:35, 18/02/24 Mệnh có Thái Âm nên thích đầu tư, kinh doanh là đúng số. Trong tam hợp mệnh của anh có đủ bộ Hồng Không Cô Quả --> Lắm mối tối nằm không.
Cung thê vcd có Thái Dương chiếu về thì vợ là người phương xa, khác quê quán bản xứ. Tài bạch có bộ song hao hãm thì chắc là chi nhiều hơn thu.
Lá số Âm Dương lạc hãm thì khó thành công sớm lắm, nếu đi xa làm ăn thì sẽ tốt hơn. Cung nô có Lộc tồn nhị hợp với cung mệnh thì bạn bè sẽ là người hỗ trợ mình trong việc kinh doanh.
Cảm ơn bác, vợ là người phương xa,.. may quá có vợ là tốt rồi ạ, năm nay em cũng mới đi xa làm ăn rồi cụ thể là HN hy vọng sẽ oke. Hiện tại đúng là có người bạn thời ĐH đã có những thành côg nhất định hỗ trợ rất nhiều nhưng.. KD chưa có gì khởi sắc lắm và đang chi nhiều hơn thu rất nhiều, công việc cũng trì trệ không biết người bạn thân có kiên trì được với em nữa không, năm nay ngoài tình duyên lại có thêm nhiều lo lắng quá, haizz...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”