Kính mong xem giùm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kính mong xem giùm

Gửi bài gửi bởi henryvo »

Nhờ các thầy xem giùm sự nghiệp, tình cảm và quan lộc
Hình ảnh
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Kính mong xem giùm

Mong bác apollo xem giùm
Đầu trang

Tàu Phải Phải
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Tàu Phải Phải »

Tham lang thường có nước da trắng, sao chú nó lại đen nhỉ? Chắc là ăn con thiên đồng hãm ở hợi rồi. :>
Cuộc đời từ bé đến giờ nhiều trắc trở nhắm phải không, nhất là vào những năm bắt đầu biết "hồn lỡ sa vào đôi mắt em" rồi thì chuyện tình cảm là vấn đề j đó rất là nhức nhói trong tâm trí chú nó luôn luôn đúng không lào? B-)

Ôi! Hỏi thía gian tình là gì... sao nhiều người su xị... quá dị? :D
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tàu Phải Phải đã viết:Tham lang thường có nước da trắng, sao chú nó lại đen nhỉ? Chắc là ăn con thiên đồng hãm ở hợi rồi. :>
Cuộc đời từ bé đến giờ nhiều trắc trở nhắm phải không, nhất là vào những năm bắt đầu biết "hồn lỡ sa vào đôi mắt em" rồi thì chuyện tình cảm là vấn đề j đó rất là nhức nhói trong tâm trí chú nó luôn luôn đúng không lào? B-)

Ôi! Hỏi thía gian tình là gì... sao nhiều người su xị... quá dị? :D
Em đang ở Úc bác ạ, đi nắng nhiều thì phải đen chứ bác :) Thiên đồng ở tử tức thì can hệ gì đến màu da của em hả bác. Tham lang là người cao to, tóc đen râu tốt, đấy là đắc địa, em thì 1m76, nặng 78kg thôi, qua bên này ăn uống thất thùơng nên cân nặng có chiều đi xuống. Bác chơi chữ thơ văn làm em rối cả lên. Em thì cực quen rồi, qua bên này làm như culi em cũng chịu đc, có điều đang học nên chưa làm nhiều đc, bác nói giúp em tài lộc cái, mấy chuyện khác cũng chỉ thứ yếu. Cảm ơn bác
Hình ảnh
Em lúc ở VN đây ạ
Sửa lần cuối bởi henryvo vào lúc 12:54, 08/11/10 với 2 lần sửa.
Đầu trang

banghuynh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi banghuynh »

Về công danh sự nghiệp thì cậu phát nhanh (Sát + Hoả Linh) nhưng chuyên Tài Bạch cũng như "Thân" ắt sẽ mệt mỏi Tuần án ngữ, làm nhiều cũng có chuyện xài nhiều khó thành "Đại Gia" được, nhưng khá giả thì thoải mái thui, Phúc cường nên cố mà gia cường thêm cho vững mọi việc sẽ suôn sẻ thêm thôi.
Thân.
Được cảm ơn bởi: henryvo
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

banghuynh đã viết:Về công danh sự nghiệp thì cậu phát nhanh (Sát + Hoả Linh) nhưng chuyên Tài Bạch cũng như "Thân" ắt sẽ mệt mỏi Tuần án ngữ, làm nhiều cũng có chuyện xài nhiều khó thành "Đại Gia" được, nhưng khá giả thì thoải mái thui, Phúc cường nên cố mà gia cường thêm cho vững mọi việc sẽ suôn sẻ thêm thôi.
Thân.
Thế Hỏa Tinh, linh tinh đóng tại Quan Lộc không xấu hả bác, lại thêm thiên khốc, thiên hư, tuế phá toàn sao xấu ko thôi. Tiểu phú do cần, đại phú do thiên
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cao nhân nào xem giúp với ạ: số có tự thân lập nghiệp đc ko hay vẫn nhờ phúc đức của gia đình tổ tiên để lại, vợ con thế nào.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”