Kính nhờ bác do minh thong và các cao nhân giúp cháu với ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ bác do minh thong và các cao nhân giúp cháu với ạ!

Gửi bài gửi bởi AVTL »

Chào diễn đàn, chào bác Do minh thong và các cao nhân!
Mọi người bớt chút thời gian xem giúp cháu lá số này được không ạ? Đường công danh, và đường tình duyên ạ?
Hiện tại cháu đang muốn học thêm để chuyển ngề sang kinh doanh, không biết nên không ạ?

Còn đường tình duyên: Bọn cháu yêu nhau 4 năm, dự định năm sau cưới nhưng bố cháu nhất quyết không chịu, vì hoàn cảnh gia đình anh ấy phức tạp, chúng cháu kỵ tuổi, sau này sẽ chia ly, lấy nhau về cháu sẽ khổ nhiều... Bạn trai cháu sinh ngày 9/9/ 1986 (06/08 Bính Dần) ạ. Không biết theo lá số thì năm nào cháu sẽ lấy chồng ạ, vì chúng cháu quyết tâm đến với nhau. Xin cho cháu lời khuyên.

Cháu rất cảm ơn các bác, cô chú, anh chị ạ. Chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
Hình ảnh
Đầu trang

AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính nhờ bác do minh thong và các cao nhân giúp cháu với

Gửi bài gửi bởi AVTL »

Bac do minh thong ghe giup chau voi ah
Đầu trang

AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi AVTL »

Cháu rất mong tin bác ah
Đầu trang

AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi AVTL »

kính nhờ bác do minh thong và các cao nhân ghé qua luận giúp ạ
Đầu trang

AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi AVTL »

không ai giúp cháu với ạ??????
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vietbao1623 »

AVTL đã viết:Chào diễn đàn, chào bác Do minh thong và các cao nhân!
Mọi người bớt chút thời gian xem giúp cháu lá số này được không ạ? Đường công danh, và đường tình duyên ạ?
Hiện tại cháu đang muốn học thêm để chuyển ngề sang kinh doanh, không biết nên không ạ?

Còn đường tình duyên: Bọn cháu yêu nhau 4 năm, dự định năm sau cưới nhưng bố cháu nhất quyết không chịu, vì hoàn cảnh gia đình anh ấy phức tạp, chúng cháu kỵ tuổi, sau này sẽ chia ly, lấy nhau về cháu sẽ khổ nhiều... Bạn trai cháu sinh ngày 9/9/ 1986 (06/08 Bính Dần) ạ. Không biết theo lá số thì năm nào cháu sẽ lấy chồng ạ, vì chúng cháu quyết tâm đến với nhau. Xin cho cháu lời khuyên.

Cháu rất cảm ơn các bác, cô chú, anh chị ạ. Chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
- bạn mặt tròn, da trắng, hơi thấp, gầy?
- Năm sau sẽ lấy chồng, an tâm đi bạnl; nhưng có điều nếu như vậy bạn sẽ tổn thất lớn về mặt tinh thần với cha mẹ.
Đầu trang

AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi AVTL »

Cảm ơn bác vietbao1623 ạ, Bác nói cũng đúng ạ. cháu mặt nhỏ, hơi dài, da trắng nhưng hơi xanh xao. Cháu cũng gầy ạ.
hjz, năm sau lấy chồng mà k được ba mẹ ủng hộ ạ? có nghiêm trọng lắm không bác? Thật tình cháu vẫn muốn 2 đứa có được sự ủng hộ của bố mẹ khi cưới hơn. Vì bọn cháu không hợp tuổi, cháu lại làm nhà nước mà anh ấy lại Đạo Chúa, gia đình anh ấy cũng hơi phức tạp. Cháu xác định sẽ khổ nhiều, nhưng cháu vẫn quyết tâm yêu anh ấy
không biết Bác có thể giúp cháu xem bọn cháu lấy nhau có cách nào hóa giải tuyệt mạng, 2 đời vợ - chồng j đó không ạ?Cháu nghe nói lấy nhau sinh em bé hợp tuổi ba mẹ thì cuộc sống sẽ ổn định hơn đúng hok ạ?

Cháu hỏi nhiều quá, mong bác thông cảm. Cháu rất cảm ơn bác. Chúc bác mạnh khỏe ạ
Đầu trang

AVTL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi AVTL »

cháu vẫn còn băn khoăn ạ, mong các cao nhân ghé qua giúp cháu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”