Kính nhờ các thầy,các cô xem giùm tôi lá số tử vi!Cám ơn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
longcz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các thầy,các cô xem giùm tôi lá số tử vi!Cám ơn

Gửi bài gửi bởi longcz »

Hình ảnh
Đầu trang

thaihoa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Kính nhờ các thầy,các cô xem giùm tôi lá số tử vi!Cám ơn

Gửi bài gửi bởi thaihoa »

Để xem tử vi thì việc đầu tiên là phải đúng ngày, tháng, năm, giờ sinh, việc thứ 2 là khi đã đúng ngày giờ sinh, lá số đã đúng, thì phải dựa vào phản ánh của lá số lên đương số để biết ảnh hưởng của các sao lên bản thân người xem. Xin anh cho một vài đặc điểm nhân dạng, một vài mốc trong cuộc đời (vừa thôi, không lại bảo các thầy nói dựa!)

Ngoài ra một lá số có 12 cung, mỗi cung là một mặt của con người, lại còn các đại hạn, mỗi đại hạn lại ứng với một đống tiểu hạn ... vậy xin cho hỏi anh muốn xem về vấn đề nào?
Đầu trang

longcz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi longcz »

Một vài nét về bản thân:
Tôi xa gia đình và sống ở nước ngoài từ năm 18 tuổi cho đến nay.Yêu thích nấu ăn.Học hành bình thường.Kinh doanh toàn thua lỗ.Bị bạn bè và người quen lợi dụng nhiều.Chưa có vợ nhưng mà đã có con.Tôi muốn nhờ xem về vấn đề công danh và tình cảm.Cảm ơn nhiều!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Rất thông minh nhưng ko bền chí. Bản chất tốt nhưng chưa biết cách giao tiếp và ứng xử cho vừa lòng người. Lắm mối nhưng ko đậu đạt vì nỗi duyên chưa đặng. Kiếm đc tiền nhưng đi làm thường bị bất mãn vì ko đc đánh giá đúng khả năng.
Được cảm ơn bởi: longcz
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”