Kính nhờ các Thầy hưu duyên ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tungvx1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các Thầy hưu duyên ạ!

Gửi bài gửi bởi tungvx1992 »

Em xin chào mn trên diễn đàn
E xin đc các thầy hữu duyên giúp em lá số tử vi của em về công việc, gia đình và phần mộ của bố em
Hôm nay, mẹ em có đi xem bói. Và bảo em và con của em phải đi di cung hoán sổ. Sau này mới tốt đc. Em lo quá. Nên rất mong đc các thầy hữu duyên ạ
Họ tên đầy đủ của em: Vũ Xuân Tùng
Sn: 25/05/1992 dương lịch ạ
E xin cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
IMG_6956.jpeg (235.29 KiB) Đã xem 120 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các Thầy hưu duyên ạ!

Gửi bài gửi bởi begauhn »

tungvx1992 đã viết: 16:50, 27/03/24 Em xin chào mn trên diễn đàn
E xin đc các thầy hữu duyên giúp em lá số tử vi của em về công việc, gia đình và phần mộ của bố em
Hôm nay, mẹ em có đi xem bói. Và bảo em và con của em phải đi di cung hoán sổ. Sau này mới tốt đc. Em lo quá. Nên rất mong đc các thầy hữu duyên ạ
Họ tên đầy đủ của em: Vũ Xuân Tùng
Sn: 25/05/1992 dương lịch ạ
E xin cảm ơn ạ!
Số này cung phúc phá bộ quý nhân và bộ lộc , từ đó triết giảm của đương số khá nhiều cái hay , phúc dc xét là họ hàng , mồ mả âm phần . Thực tế nếu k bị phá cung , thì công danh phải rất khá .
Thêm nữa quan lộc phạm nợ cung nhân quả thì cũng dễ vướng trở ngại ngoài ý muốn .
Gốc nợ này gián tiếp phá cung phụ mẫu , tạo ra bất ổn nơi mẫu .
Tuy nhiên cái đáng lo nhất ở ls này là tật ách , sức khoẻ bệnh lý hoặc nạn tai xe cộ bất ngờ , do phạm nợ cung nhân quả xung chiếu mẫu , dễ lặp đặc tính truyền tinh nhân quả . Bản cung Có dấu hiệu thập tử nhất sinh khi nhập chu kỳ .

Đời biết an gốc nhân quả này , thì sang tới 4x tuổi , tài quan song mỹ , lãnh đạo hoặc đứng đầu 1 mảng và rất thành danh .
Còn như k biết an gốc này , thì chưa cần nói tới công danh , vì hoạ phúc thọ yểu bất ngờ , chủ về nạn đi xa , xe cộ .
Đầu trang

tungvx1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các Thầy hưu duyên ạ!

Gửi bài gửi bởi tungvx1992 »

Dạ em xin cảm ơn Thầy ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”