Lá số có thể định cư nước ngoài không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
banhxeotrung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số có thể định cư nước ngoài không

Gửi bài gửi bởi banhxeotrung »

Em xin chào mọi người, em đang làm việc tại Canada nhưng chưa có giấy định cư, em muốn xin mọi người xem giúp em lá số của em có thể định cư ở lại Canada không, nếu được thì trong năm nay càng tốt ạ. Em xin cám ơn mọi người nhiều, chúc mọi người 1 ngày tốt lành!
Tập tin đính kèm
164498F0-4111-4C64-B7C8-394ABEEEFAEB.jpeg (300.95 KiB) Đã xem 221 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số có thể định cư nước ngoài không

Gửi bài gửi bởi begauhn »

banhxeotrung đã viết: 07:01, 10/04/24 Em xin chào mọi người, em đang làm việc tại Canada nhưng chưa có giấy định cư, em muốn xin mọi người xem giúp em lá số của em có thể định cư ở lại Canada không, nếu được thì trong năm nay càng tốt ạ. Em xin cám ơn mọi người nhiều, chúc mọi người 1 ngày tốt lành!
Ls này nhóm tật ách , huynh đệ , điền trạch nợ cung nhân quả , thì cuộc đờu bạn sẽ xoay quanh 3 vấn đề bận tâm nan giải .
Là sức khoẻ nạn tai có biến , anh em hảo hữu xa gần bất ổn , đất cát định cư có vấn đề .
Vấn đề bạn hỏi cũng dễ hiểu , do điền trạch vướng bộ trì trệ chậm trễ .
Tuy rằng mệnh cách có năng lực và tham vọng , nhưng cũng tay trắng và quay về vạch xuất phát k ít lần ,
Bộ thuyên chuyển vướng tù tinh và thế gốc nợ phá gián tiếp , thì đúng ra ko nên đi xa , vì nó k thuận , còn quyết đi rồi thì thôi .
Lập gdinh xong sẽ sớm có chuyen biến kinh tế , nhưng cũng k bền .
Ls này nếu buết an gốc nhân quả trên , kèm theo đó là định hướng phù hợp chu kỳ , thì sẽ tiến xa đc .
Còn như k biết an gốc này , lại đi sai hướng , tin sai người , làm sai việc , sai chu kỳ , thì ví như con sư tử xuống nước thi bơi vậy , k nhưng k ra thành quả , lao lực , mà đôi khi còn sức khoẻ bản thân cũng bị ảnh hưởng .
Được cảm ơn bởi: banhxeotrung
Đầu trang

banhxeotrung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi banhxeotrung »

begauhn đã viết: 08:59, 10/04/24
banhxeotrung đã viết: 07:01, 10/04/24 Em xin chào mọi người, em đang làm việc tại Canada nhưng chưa có giấy định cư, em muốn xin mọi người xem giúp em lá số của em có thể định cư ở lại Canada không, nếu được thì trong năm nay càng tốt ạ. Em xin cám ơn mọi người nhiều, chúc mọi người 1 ngày tốt lành!
Ls này nhóm tật ách , huynh đệ , điền trạch nợ cung nhân quả , thì cuộc đờu bạn sẽ xoay quanh 3 vấn đề bận tâm nan giải .
Là sức khoẻ nạn tai có biến , anh em hảo hữu xa gần bất ổn , đất cát định cư có vấn đề .
Vấn đề bạn hỏi cũng dễ hiểu , do điền trạch vướng bộ trì trệ chậm trễ .
Tuy rằng mệnh cách có năng lực và tham vọng , nhưng cũng tay trắng và quay về vạch xuất phát k ít lần ,
Bộ thuyên chuyển vướng tù tinh và thế gốc nợ phá gián tiếp , thì đúng ra ko nên đi xa , vì nó k thuận , còn quyết đi rồi thì thôi .
Lập gdinh xong sẽ sớm có chuyen biến kinh tế , nhưng cũng k bền .
Ls này nếu buết an gốc nhân quả trên , kèm theo đó là định hướng phù hợp chu kỳ , thì sẽ tiến xa đc .
Còn như k biết an gốc này , lại đi sai hướng , tin sai người , làm sai việc , sai chu kỳ , thì ví như con sư tử xuống nước thi bơi vậy , k nhưng k ra thành quả , lao lực , mà đôi khi còn sức khoẻ bản thân cũng bị ảnh hưởng .
Em cám ơn bác đã hữu duyên xem cho em, vậy cho em hỏi là năm nay có cơ hội không hay vẫn sẽ bị chì trệ chậm trễ ạ? Đúng là tài chính của em không bền vững, từng có lúc làm lụng để dành được kha khá xong lại tin sai người bị mất trắng ạ. Chúc bác sức khoẻ và ngày mới tốt lành!
Đầu trang

chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

Lá số này nên đi xa, nhưng đi xa lại không dứt đc suy nghĩ về quê
Đầu trang

trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trungpros »

begauhn đã viết: 08:59, 10/04/24 Nhờ anh gấu xem giúp em, nên phát triển công việc xa hay gần nhà thì tốt hơn ạ ??
Tập tin đính kèm
tvct2024.png (752.01 KiB) Đã xem 53 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”