Lá số đại gia 1000 tỉ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Benucnich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số đại gia 1000 tỉ!

Gửi bài gửi bởi Benucnich »

Đây là lá số 1 đại gia giấu tên mà mình biết mời mọi người vào luận xem thế nào a!
Tập tin đính kèm
9416F843-A7BF-4EC2-9B2A-DF1D73864D2F.jpeg (308.53 KiB) Đã xem 868 lần
Đầu trang

Benucnich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số đại gia 1000 tỉ!

Và lá số tứ trụ của vị đại gia này
Tập tin đính kèm
1B9B076F-CBA7-4B8A-9CA2-407071986D5A.jpeg (400.95 KiB) Đã xem 861 lần
Đầu trang

Ngocvandav
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngocvandav »

Lá số giống “phá gia” hơn vì Thiên cơ thủ mệnh dễ chẳng giữ được bí mật kinh doanh.:)
Đầu trang

lhoang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lhoang »

"Đại gia" này sợ lời người khác đàm tiếu thế =))
Đầu trang

Benucnich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up nhé! Cao nhân vào xem tiếp đi a
Đầu trang

Benucnich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cao nhân đâu hết rồi cao nhân ơi! Cái lá thế này có gì đặc biệt mà tiền gần 1000 tỉ rồi a
Đầu trang

catcherblock
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi catcherblock »

Anh này kiếm tiền kiểu gì nhỉ, có liên quan tới trẻ em hay con nít hay quần áo vải vóc không?
Được cảm ơn bởi: Benucnich
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Benucnich đã viết: 13:37, 21/04/23 Đây là lá số 1 đại gia giấu tên mà mình biết mời mọi người vào luận xem thế nào a!
Có lẽ đây là lá số duy nhất trong 11 năm khi xem cho người khâc có nguyên thần ăn chính vị đế vượng . Đắc đc thái ất .
Tư duy của người này ko tầm thường .
Bộ trợ lực cấp 2 tham hoả anh hùng nhập lộc , tại sao vẫn xét là tham hoả . Vì nó dc nguyên thần trợ cho toàn diện chứ ko phải mình nó tạo nên cách .
Vì mọi hành động đều từ nguyên thần mà ra .
Vận hiện tại nhập thanh danh , thuộc thế cây đốt thành tro bồi mệnh .
Gọi là đẹp , nhưng thiếu nước Để tạo thành vòng tuần hoàn vô tận .

Ta xét số này khá , nhưng bảo nghìn tỷ thì e là khó , thực tế bạn ko giật cái tust kia thì luận giải vẫn tương tự. Ng này có ý chí mưu cầu rất cao , muốn biết phát tới mức nào , cần xem chuyên sâu kết hợp lá số của gia đình , truyền tinh ai bổ trợ cho ai .
Cái mà nhiều ng nhầm nhất là xem 1 lá số là ra , đây là quan niệm hết sức sai lầm . Lá số ng thân là những mảnh ghép hình thành cái gốc ta đang có , việc xem kết hợp ls người thân là ko thể thiếu .
Đầu trang

Benucnich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

catcherblock đã viết: 20:26, 23/04/23 Anh này kiếm tiền kiểu gì nhỉ, có liên quan tới trẻ em hay con nít hay quần áo vải vóc không?
Anh này kiếm tiền bằng nhiều cách, cách nào có khả năng kiếm ra nhiều tiền anh này làm tất
Đầu trang

Benucnich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 21:20, 23/04/23
Benucnich đã viết: 13:37, 21/04/23 Đây là lá số 1 đại gia giấu tên mà mình biết mời mọi người vào luận xem thế nào a!
Có lẽ đây là lá số duy nhất trong 11 năm khi xem cho người khâc có nguyên thần ăn chính vị đế vượng . Đắc đc thái ất .
Tư duy của người này ko tầm thường .
Bộ trợ lực cấp 2 tham hoả anh hùng nhập lộc , tại sao vẫn xét là tham hoả . Vì nó dc nguyên thần trợ cho toàn diện chứ ko phải mình nó tạo nên cách .
Vì mọi hành động đều từ nguyên thần mà ra .
Vận hiện tại nhập thanh danh , thuộc thế cây đốt thành tro bồi mệnh .
Gọi là đẹp , nhưng thiếu nước Để tạo thành vòng tuần hoàn vô tận .

Ta xét số này khá , nhưng bảo nghìn tỷ thì e là khó , thực tế bạn ko giật cái tust kia thì luận giải vẫn tương tự. Ng này có ý chí mưu cầu rất cao , muốn biết phát tới mức nào , cần xem chuyên sâu kết hợp lá số của gia đình , truyền tinh ai bổ trợ cho ai .
Cái mà nhiều ng nhầm nhất là xem 1 lá số là ra , đây là quan niệm hết sức sai lầm . Lá số ng thân là những mảnh ghép hình thành cái gốc ta đang có , việc xem kết hợp ls người thân là ko thể thiếu .
-"nguyên thần ăn chính vị đế vượng . Đắc đc thái ất " câu này nghĩa là sao thế anh BeGau ơi! Làm sao xác định được nguyên thần a
-" hiện tại nhập thanh danh , thuộc thế cây đốt thành tro bồi mệnh .Gọi là đẹp , nhưng thiếu nước Để tạo thành vòng tuần hoàn vô tận ." Làm cách nào để bổ sung nước mà tạo ra vòng tuần hoàn vô tận a????
- Đúng như anh nói người này chỉ tầm gần 300 tỉ thôi ko giàu như mình giật tít nhưng người này giàu thật nhiều người gánh tỉ lắm . Mình chỉ thấy lá này tạm mà giàu thế nên khá hâm mộ, có bạn là xem đúng mà mấy thầy kia ko ai dám xem. Mình ngưỡng mộ bạn này lắm. Mình thấy nhiều người giật tít nghe ghê quá nên thử xem sao. Mà ban này có ham muốn làm giàu cao cứ muốn giàu thêm! Bạn này li dị vợ do ko hợp đó. Bạn này cục tính, nhiều khi thích chỉ đạo a!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”