LÁ SỐ DÂM NỮ , CÓ CÁCH NÀO THAY ĐỔI ĐC ? XIN CÁC VỊ GIÚP ĐỠ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

LÁ SỐ DÂM NỮ , CÓ CÁCH NÀO THAY ĐỔI ĐC ? XIN CÁC VỊ GIÚP ĐỠ

Gửi bài gửi bởi tình si »

có cô người yêu như này.... đúng là họa.

cầu xin các vị am hiểu, có cách gì hóa giải, chế bớt, hoặc thay đổi đc ko, chứ thế này thì sao mà đc
Hình ảnh

mệnh mộc dục, mà cứ thiên di ra đường là đào hoa, thiên diêu, thiên y dâm tinh hội hợp. thân cư phúc đức còn có thêm hồng loan nữa. số này trãi qua bao nhiu mối tình rồi ko đếm đc. cho tại hạ hỏi có cách gì hóa giải ko, hay dâm phụ này suốt đời ko thể thay đổi
Được cảm ơn bởi: Ntphi93
Đầu trang

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: LÁ SỐ DÂM NỮ , CÓ CÁCH NÀO THAY ĐỔI ĐC ? XIN CÁC VỊ GIÚP

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Thật là tức cười.
Dâm thì có sao.
Đứa nào dám mạnh miệng tuyên bố "tao ghét vợ dâm, tao không thích vợ dâm".
Vợ dâm lại chẳng thích quá đi chớ. Đỡ phải tòm tèm với cô nào bên ngoài.
Còn vợ dâm, nhưng chỉ 1 lòng với chồng, không dám tò tưa gì bên ngoài, thì càng đáng quý. Có những em dâm, nhu cầu cao, nhưng vẫn nén chịu thà tự sướng chứ không để mất trinh trước khi về nhà chồng đó thì sao.
Số này nhiều dâm tinh hội họp, nhưng riêng bộ âm dương sáng hội mệnh, cũng đủ tạo tư cách đứng đắn rồi.
Xem cung Nô của cô ta là biết, chỉ dao du với người đứng đắn, nghiêm túc, có học thức thôi.

Thật đáng xấu hổ và đáng buồn khi gặp phải người yêu như thế này. Yêu gì mà săm soi LS, nghi nghi ngờ ngờ. Cứ kiếm đi cô vợ không có dâm tinh nào đi, rồi sau này lại kêu trời không thỏa mãn sinh lý :))
Được cảm ơn bởi: ngockhanhbg, tichduc, becon_2211, barcarole_1709, greenfield09, pizza_ngon, quangaka, cacanhnhi, moonlight62, succinum, Viendanho, tình si, Phanh phành phạch, jodyngo2__, Thanthatsattuvi, LeUyen, Mi la
Đầu trang

baochinh87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi baochinh87 »

lá này làm gì mà dâm phụ !!! sinh lý tuy cầu nhưng vẫn bik kiềm chế . Người này vì tâm linh mà ảnh hưởng mạnh không phải hạn dâm phụ , kỷ nữ như chủ topic nêu ra . Yêu mà vác ls đi xem phải dâm phụ không ? chả đáng mặt thằng đàn ông tí nào .
Được cảm ơn bởi: Qh2711, barcarole_1709, thuyanhha, pizza_ngon, konic, Viendanho, goldchickken, jodyngo2__, succinum
Đầu trang

konic
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi konic »

Chúc mừng chủ Top :).
Được cảm ơn bởi: pizza_ngon
Đầu trang

tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

tại vì tại hạ suy nghĩ thô thiển, cung thiên di là giao tiếp với những người xung quanh với xã hội. lo ngại giao tiếp với môi trường là hội dâm tinh bộc phát. có mỗi 1 sao nguyệt đức thì ko biết giải đc bao nhiu.

cung phu thê bì bị triệt . lại hội thêm sát tinh. mà tại hạ xem số trình quá gà....thường thấy nữ giới mà xinh đẹp là cung phu hội đủ sát tinh

dù sao cũng chân thành cảm ơn các sư huynh sư thúc đã giải đáp dùm cho tại hạ.
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ace »

Qh2711 đã viết:Thơ Hồ Xuân Hương đọc xong thì cứ gật gật gù gù rồi lại tủm tỉm, dâm nó cũng thành nghệ thuật, là cái tính nữ thầm kín không thể chối bỏ của người phụ nữ, không thô lỗ cũng chẳng phô. Người cần hiểu sẽ hiểu, trẻ nhỏ có đọc vô thì cũng chẳng sao. Ko phản cảm
Vào cái topic này đọc xong thấy mọi người có vẻ ủng hộ phụ nữ dâm. À thật ra dâm chả ai bảo xấu cả, người xưa đã bảo "chính chuyên chết cũng ra ma, Lẳng lơ chết cũng mang ra ngoài đồng" rồi. Người nay cái việc ăn cơm trc kẻng, trước khi cưới có x cả trăm anh cũng chẳng sao cả, có nhà chồng còn muốn con dâu có chửa trc, sợ trẻ ăn chơi đẻ ko ra thì khốn. Nên nó khá bình thường rồi, ở cái thời đại này
Nhưng mà đây là nước Vn, phụ nữ Á đông vẫn là Á đông, lấy chồng về mà ngoại tình, thấy trai trẻ khỏe mà cứ tít mắt nguẩy mông lên sáp vào thì đâu có đc )Chồng yếu? Muốn ngoại tình? ok, cứ bỏ chồng đi. Sinh lý khỏe, 1 anh ko đc ? ok 2 3 4 , chục anh cũng cũng đc (sex friend). Nhưng mà làm ơn tránh cái chỗ có gia đình ra. Có dâm thì cũng phải dâm có đạo lý, dâm quang minh chính đại một chút. Danh có chính thì ngôn mới thuận, còn kiểu loạn luân mà vẫn đc ủng hộ là sao ? Nhu cầu kiểu gì thế ? Con người nó khác con ngựa chứng chứ ?

Bạn kenda bảo bạn ko thể chấp nhận cái thể loại con dâu ngủ với bố chồng, em chồng, anh chồng này kia. Mình hoàn toàn đồng ý. Bác Gấu bảo đi Mỹ 6 năm đi rồi biết, nhưng maa người nc ngoài một khi đã lập gia đình mà cứ léng phéng xem sao nhé ? Tây nó chẳng có câu Since sex got easier to get, love got harder to find còn gì.
Diễn đàn lại có kẻ thiểu năng, não toàn đậu phụ khoe trym (*), khoe với aii thế ? Cả đời người có nhiêu đó để đi khoe có phải ít quá không ? Đến năm 75 tuổi thì làm sao , bảo với con cháu là "ông mày đã từng đi hang cả tỷ lần ngoài ra chẳng còn gì đáng nói" à?
Topic ngồi đọc kiến thức thì ít mà chiện vô bổ thiệt là nhiều
Phục bài viết của bạn này từ hôm qua tới giờ.
(*) = tuangianglion
Được cảm ơn bởi: tình si
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ace »

Các bác bức xúc quá. Đã chắc gì đây là lá số "người yêu" chủ top :-?

Riêng quan niệm của tôi cứ lá số không phải của mình mà up lên thì không nên xem.
Được cảm ơn bởi: tình si
Đầu trang

tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

xem đi, tôi xin cam kết tất cả những gì đã ghi là sự thật và chịu trách nhiệm hoàn toàn trước pháp luật.

tại hạ đâu có rãnh lo chuyện thiên hạ. lá số đó sau này tại hạ quyết định sẽ cưới. dù cho phạm đại kỵ tuyệt mạng.....mà đúng là phạm thật đó. mậu thìn vs tân mùi, hơn 3 tuổi.

mệnh cô bé này ..địa kiếp hãm, mệnh tại hạ địa không đắc địa đơn thủ. sát tinh quá nặng, cả 2 đều VCD. e là sẽ sớm từ giã cõi thần....nhưng vì tình yêu chân chính. tôi ko sợ chết. kiếp sau lại yêu nhau thôi.
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ToQuangM »

Bác post cái ảnh em "dâm phụ" này lên cho mọi người tham khảo cái, sẵn đối chiếu lá số xem có khớp không mới luận được, thực ra nhìn lá này đẹp đấy chứ !
Đầu trang

tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

lá số này tại hạ đã kiểm chứng kỹ lưỡng đúng chính số. vì vấn đề tế nhị bảo mật riêng tư ko thể up đc, xin các hạ cứ luận giải

các hạ đã có nhã hứng tại hạ xin tặng 1 clip hình 1 nhân vật khác, ko phải lá số. nhưng cũng khá đẹp, tại hạ 1 thời si mê đắm đuối , đêm ko ăn ngày ko ngủ , hao tâm tổn trí sáng tạo nên 1 kiệt tác thi ca tặng nàng. nhưng kết quả ko như ý muốn

[media]http://www.youtube.com/watch?v=sEDnuteRFU4[/media]

http://www.youtube.com/watch?v=sEDnuteRFU4

forum này có vẽ ko up đc link youtube,
Được cảm ơn bởi: Ace, arowana
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”