Lá số em bé thế nào thì nên bán khoán lên chùa , cửa Phật , cửa Thánh ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số em bé thế nào thì nên bán khoán lên chùa , cửa Phật , cửa Thánh ?

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Tự tin chiến thắng đã viết: 20:13, 13/09/24

Lá số không quyết định số phận của một con người, tự bản thân phải chịu trách nhiệm với việc mình làm.
Em lấy cái ví dụ đơn giản như vậy: nếu anh tránh xa gái và dâm dục tinh thần anh cực kì thoải mái và hạnh phúc, sức khỏe dồi dào. Hiện tụi Tây tụi nó thích cai dục luôn nha anh, nói không với việc nhìn gái luôn.
https://m.youtube.com/watch?v=85fc0UxDa ... F0IHdvbWVu
Anh chịu khó học thật nhiều mới mong bản thân có được cuộc sống hạnh phúc, tinh thần khỏe mạnh nha anh.
Chào anh
Hiện các chương trình dạy cái này rất nhiều. Nhiều người thừa nhận họ có cơ thể và tinh thần khỏe mạnh, sự nghiệp phát triển nếu tránh xa phụ nữ.
Trong kinh thánh, Chúa Giê Su nói thế này "Nhưng lúc khởi đầu cuộc sáng tạo, Thiên Chúa đã dựng nên một người nam và một người nữ. Bởi đó người nam sẽ lìa cha mẹ để luyến ái vợ mình, và hai người sẽ nên một huyết nhục. Vì thế, họ không còn là hai mà là một huyết nhục. Vậy sự gì Thiên Chúa đã kết hợp, loài người không thể phân rẽ".

Vậy thì cai dục làm gì hở em, mỗi người đều có bổn phận của mình ở vị trí được lựa chọn và nên sống tốt với bổn phận đó.

Anh thích tiền, thích phụ nữ và thích cả tình dục, tất nhiên có sự lựa chọn.

Thôi ăn tối đi em, em ở SG đúng ko, có đận nào rảnh anh gặp nhé.
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Tự tin chiến thắng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số em bé thế nào thì nên bán khoán lên chùa , cửa Phật , cửa Thánh ?

Gửi bài gửi bởi Tự tin chiến thắng »

fx6789 đã viết: 20:22, 13/09/24
Tự tin chiến thắng đã viết: 20:13, 13/09/24

Lá số không quyết định số phận của một con người, tự bản thân phải chịu trách nhiệm với việc mình làm.
Em lấy cái ví dụ đơn giản như vậy: nếu anh tránh xa gái và dâm dục tinh thần anh cực kì thoải mái và hạnh phúc, sức khỏe dồi dào. Hiện tụi Tây tụi nó thích cai dục luôn nha anh, nói không với việc nhìn gái luôn.
https://m.youtube.com/watch?v=85fc0UxDa ... F0IHdvbWVu
Anh chịu khó học thật nhiều mới mong bản thân có được cuộc sống hạnh phúc, tinh thần khỏe mạnh nha anh.
Chào anh
Hiện các chương trình dạy cái này rất nhiều. Nhiều người thừa nhận họ có cơ thể và tinh thần khỏe mạnh, sự nghiệp phát triển nếu tránh xa phụ nữ.
Trong kinh thánh, Chúa Giê Su nói thế này "Nhưng lúc khởi đầu cuộc sáng tạo, Thiên Chúa đã dựng nên một người nam và một người nữ. Bởi đó người nam sẽ lìa cha mẹ để luyến ái vợ mình, và hai người sẽ nên một huyết nhục. Vì thế, họ không còn là hai mà là một huyết nhục. Vậy sự gì Thiên Chúa đã kết hợp, loài người không thể phân rẽ".

Vậy thì cai dục làm gì hở em, mỗi người đều có bổn phận của mình ở vị trí được lựa chọn và nên sống tốt với bổn phận đó.

Anh thích tiền, thích phụ nữ và thích cả tình dục, tất nhiên có sự lựa chọn.

Thôi ăn tối đi em, em ở SG đúng ko, có đận nào rảnh anh gặp nhé.
Không dám hứa.
Thôi đụng vào tôn giáo em chuồn.
Bye anh 🙂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”