Lá số ly hương và lấy chồng ngoại quốc hơn nhiều tuổi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số ly hương và lấy chồng ngoại quốc hơn nhiều tuổi.

Gửi bài gửi bởi Kandy Đào »

Em sn 93. Yêu 1 anh sn 91 được 7 năm nay rồi nhưng ngta cứ dùng dằng không muốn cưới. Đi xem thầy nào cũng phán có duyên không nợ. Số e phải ly hương và lấy chồng ngoại quốc thì mới được. Bảo em về chờ sẽ có ng giúp se duyên. Tháng 8/2017 là kết duyên với chồng tây hoặc là t8 đã theo ck đi nước ngoài rồi. Em hoang mang quá ạ vì bây giờ vẫn đang yêu a sn 91 này và chẳng quen ai ng ngoại quốc cả. Mong các cao nhân cho em lời khuyên ạ. Liệu thầy phán có đúng không. Em sẽ nên duyên với anh đang yêu hiện tại đây hay là như lời thầy phán ạ. Mong mọi người xem giúp em. :x
Tập tin đính kèm
image.jpeg (239.81 KiB) Đã xem 3011 lần
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số ly hương và lấy chồng ngoại quốc hơn nhiều tuổi.

Gửi bài gửi bởi littlelove1993 »

Mình ko thấy cái s nào nói lên ck lớn hơn nhiều tuổi b, có khi lại còn nhỏ tuổi hơn bạn, anh ta khá đào hoa nhưng vẫn chuẩn mực
Đầu trang

duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duongdung »

Lấy chồng hơn tuổi nhiều chắc chuẩn rồi. Hai vợ chồng ko hợp chuyện hoặc khó giao tiếp, đại vận sau lại đi xa nên có thể lấy chồng ngoại quốc thật. Gặp nhau và lấy nhau cũng nhanh nên giờ chưa cần phải gặp đâu.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

littlelove1993 đã viết:Mình ko thấy cái s nào nói lên ck lớn hơn nhiều tuổi b, có khi lại còn nhỏ tuổi hơn bạn, anh ta khá đào hoa nhưng vẫn chuẩn mực
Là sao Thiên Lương đó bạn. Thiên Lương ở Phu không biết có phải là ck hơn nhiều tuổi ko. Mình không ngại hơn tuổi nhiều tầm 20t còn nhiều quá cũng phải lăn tăn xem xét.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duongdung đã viết:Lấy chồng hơn tuổi nhiều chắc chuẩn rồi. Hai vợ chồng ko hợp chuyện hoặc khó giao tiếp, đại vận sau lại đi xa nên có thể lấy chồng ngoại quốc thật. Gặp nhau và lấy nhau cũng nhanh nên giờ chưa cần phải gặp đâu.
Nếu lấy chồng ngoại quốc thì đúng là khó giao tiếp vì Tiếng Anh em chỉ nói bình thường vaif từ còn nghe siêu kém ạ.
Tức là em đi xa rồi mới kết duyên với chồng hay là lấy rồi theo chồng xuất ngoại ạ. T9 vừa rồi e có xuất ngoại đi HK chơi theo tour.
Vâng thầy cũng nói nhanh lắm từ gặp đến cưới chỉ 1/2 tháng thôi. Chê ra chê vào rồi đùng cái là cưới.
Vậy là những điều thầy phán là đúng. E vs a đang yêu hiện tại này sẽ k kết duyên ạ.
Sửa lần cuối bởi Kandy Đào vào lúc 12:54, 15/01/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

littlelove1993 đã viết:Mình ko thấy cái s nào nói lên ck lớn hơn nhiều tuổi b, có khi lại còn nhỏ tuổi hơn bạn, anh ta khá đào hoa nhưng vẫn chuẩn mực
Đào hoa nhưng vẫn chuẩn mực vì có Phúc Đức và Thiên Đức hãm lại đúng không bạn.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ mọi người vào xem giúp em cho e đỡ hoang mang với ạ.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kandy Đào đã viết:Nhờ mọi người vào xem giúp em cho e đỡ hoang mang với ạ.
Tập tin đính kèm
image.jpeg (452.87 KiB) Đã xem 2800 lần
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Mình trình còn kém, không nhìn ra tín hiệu (mạnh) lấy chồng ngoại và lớn tuổi.

Mệnh Quan Tài Di không có tín hiệu mạnh của việc đi lại. Cung Phu tuy có sao Thiên Lương cũng không hẳn là phải lấy chồng lớn tuổi và cũng không có cách cục nào mạnh nói đến tiêu chí lấy chồng ngoại.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Long Đức đã viết:Mình trình còn kém, không nhìn ra tín hiệu (mạnh) lấy chồng ngoại và lớn tuổi.

Mệnh Quan Tài Di không có tín hiệu mạnh của việc đi lại. Cung Phu tuy có sao Thiên Lương cũng không hẳn là phải lấy chồng lớn tuổi và cũng không có cách cục nào mạnh nói đến tiêu chí lấy chồng ngoại.
Thanh long lưu hà vs hữu bật ở di chiếu mệnh không đủ để nói việc xuất ngoại hả bạn. Cảm ơn bạn nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”