Lá số từng đọat giải Miss Lý Số (em ko nói xạo)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Lá số từng đọat giải Miss Lý Số (em ko nói xạo)

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

BillGates6688 đã viết:
biển xanh đã viết:
BillGates6688 đã viết:Gửi Tặng chị chủ topic bài hát: Liên Khúc Thất Tình http://www.youtube.com/watch?v=8RXma50tLMU" target="_blank Hình ảnh

:( chị ko thất tình mà là bất thình lình ko có ng yêu ;))...hi hi, thế đã vào sao ko luận đóan cho chị vài câu BillGate nhỉ ^^
Thế à chị. Vậy bill tặng chị bài này: Ngại Ngùng - Như quỳnh.http://www.youtube.com/watch?v=XEb4joQlOXo" target="_blank Có lẽ hợp tâm trạng chị Hình ảnh
Chị muốn luận khi nào lấy được chồng à? Cái này không đúng chuyên ngành của bill được đào tạo rùi chị ạ, thông cảm cho bill Hình ảnh

Hihi, thanks Bill, bài hát de thưong lắm, chị cung đã co nghe đôi lần roi, thế lĩnh vực của Bill là gi thì xem cho chị đôi lần đc hok?
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

banhquycam đã viết:
biển xanh đã viết:Ganbare ơi, thật ra thì nếu muốn có chồng thì dv mình ko khó, nhưng cái khó ở đây là đó là nguời mình ko yêu, ko có tình cảm, mình rất khó khăn trong việc có tình cảm để yêu một ai đó....bạn học cũ, đồng nhgiệp....là những nguời đã từng yêu mình nhưng mình từ chối tình cảm. Đã có lúc mình suy nghĩ hay là thôi cuới cho rồi...nhưng rồi sợ ko yêu thì làm sao, với tính cách của mình có thể sẽ li dị, như vậy lúc đó sẽ khổ hơn nữa. Nói thẳng ra là nếu ko vì gia đình, ba mẹ, có lẽ mình sẽ chưa nghĩ đến việc phải lập gđ năm nay hay năm sau....Nếu chỉ sống cho bản thân mình ko thì mình nếu ko yêu ai đuợc, mình sẽ tự có 1 đứa con (tất nhiên đó là khi mình quá tuổi mà vẫn ko thể lp gđ)....Ngày truớc tốt nghiệp mình chỉ có 1 mục đích duy nhất là đi làm kiếm tiền (vì thật ra tgian mình học ở SG gđ mình lúc ấy ko đc khá giả lắm, cs của mình ở SG phải đi dạy thêm để có tiền chi trả, mấy năm sau này gđ mình làm ăn đuợc nên cs khá hơn, thì mình lại muốn ba mẹ đuợc thỏai mái ko lo nghĩ nên mình đề nghị mình sẽ giúp ba mẹ nuôi em trai ăn học ĐH) cho nên mình chưa từng nghĩ sẽ kiếm học bổng ra nước ngòai học tiếp.

Còn về số của mình, mình ko biết sau này sẽ giàu có hay nghèo khó nhưng có 1 điều mình thấy là mình có 1 chút may mắn trong chuyện tìên bạc, chưa bao giờ đi đến con đuờng cùng về vấn đề này từ nhỏ cho đến lớn. Còn chuyện tình cảm thì hòan tòan nguợc lại, chưa bao giờ đuợc may mắn. Mình chỉ cầu mong năm nay có nguời yêu và ngừoi đó sẽ là ngừoi mình lấy làm chồng còn nếu mà ko đi đến đâu mình thà cô đơn còn hơn quen lung tung, tốn tgian và lại đau khổ thêm thôi

ngày xưa toàn "cha mẹ đặt đâu con ngồi đấy" mà, ấy thế mà vẫn hạnh phúc đó thôi
nếu năm nay mà ko cố kiếm, up đc tên nào để cưới, thì chuẩn bị tiền xây miếu đi là vừa ;;)
:)), haha, nghe buồn cười quá. Ý banhquycam nói là biển xanh kén chọn quá ấy mà :D. Mà chị cũng thấy thế thật, em xinh thế cơ mà, có khi xinh ngang ngửa với em Ngọc Trinh "nữ hoàng......" trong Sài Gòn ấy mà em Ngọc Trinh ấy vớ vẩn quá :( không hiền lành như em. Nói chung thì mệnh thân em vậy thì em hiền lành nhưng tính cũng dứt khoát ra trò, đã không chịu yêu anh nào thì xem như là không có liên quan gì nữa sất, nên đến giờ vẫn chưa chịu úp sọt :D. Nói chung trong hôn nhân và tình cảm thì cần phải biết chấp nhận và hài lòng với những gì mình có trong tay, đừng đứng núi này trông núi nọ, rồi mình từ đó mà phát triển tình cảm của mình trở thành lâu dài ổn định hơn từ cái xuất phát ban đầu là được. Rồi khi nào em lấy chồng, em sẽ hiểu được cái câu "Đồng vợ đồng chồng tát biển đông cũng cạn". Có thể chồng mình không bằng người khác nhưng còn con cái của mình, mình và chồng cùng nhau sống hạnh phúc xây dựng tương lai cho con cái cũng là 1 việc làm làm cho cuộc sống của mình trở nên hạnh phúc và có ý nghĩa hơn em ạ. Chứ không phải là đại gia giàu có, quyền cao chức trọng, bằng cấp đầy nhà là hạnh phúc hoàn toàn đâu. Chị có mấy cô bạn cũng bằng cấp và lương bổng rất cao cũng lấy chồng ngang ngửa như thế, lấy chồng lúc 30 tuổi đẻ con ra được 1 năm thì cũng gãy cánh ly dị vì cả 2 cái tôi nó cao chất núi quá.

Mà biển xanh định hỏi chị cái gì ấy nhỉ mà trong tin nhắn không thấy em nói gì?

@nganvintage: Ý chị nói là chị tưởng em đi hỏi mọi người lá số rằng em sinh vào giờ nào thì em là thành viên đi hỏi chứ không phải là hội viên chuyên gia xem số ở bên diễn đàn kia nên chị không để ý không đọc hết. Nick fan_nganvintage sao giống nick em thế nhỉ, cậu ấy hâm mộ em lắm à :D, mà cũng có thể em được ái mộ nhiều lắm nhỉ, chị nhớ em ghi đâu đó em cao tới 1m7 chắc xinh gái lắm hả :)?
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

BillGates6688 đã viết:Gửi Tặng chị chủ topic bài hát: Liên Khúc Thất Tình http://www.youtube.com/watch?v=8RXma50tLMU" target="_blank Hình ảnh
Nhớ có lần Bill lấy lá số tử phủ vũ tướng hỏi mọi người rằng khi nào có người yêu và đang thất tình :D, giờ thì hỏi số sao mãi vẫn nghèo :D. Không biết Bill đã hết thất tình chưa mà trở thành 1 lá số khác?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nganvintage »

ÔI em xấu ma chê quỷ phải hờn luôn chị Sakura à

Chị bảo em không làm loãng topic người khác mà sao chị cứ làm loãng topic người khác vậy ?
Em có bao giờ em là hội viên xem số đâu . Chị không đọc hết , mà chị phát biểu liều hơn em ghê . Hết hề hề giờ ta yề yề
Đầu trang

banhquycam
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi banhquycam »

nganvintage đã viết:ÔI em xấu ma chê quỷ phải hờn luôn chị Sakura à

Chị bảo em không làm loãng topic người khác mà sao chị cứ làm loãng topic người khác vậy ?
Em có bao giờ em là hội viên xem số đâu . Chị không đọc hết , mà chị phát biểu liều hơn em ghê . Hết hề hề giờ ta yề yề

chỉ biết nói mà ko biết làm
lớn ko gương mẫu hỏi sao bé nó ko tôn trọng Hình ảnh
Đầu trang

sakura
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi sakura »

Công nhận bọn em 9X nên nói chuyện hài ghê, hihi. Chị không hiểu mấy câu chữ "yề yề", hay "vãi cả chưởng"... (ý không hiểu là châm biếm, trêu chọc hay là nói cho vui tai nhỉ hay là ý nghĩa gì chị không rõ). Tại vì chị nói biển xanh muốn hỏi gì thì gửi tin nhắn mà biển xanh nó có gửi tin nhắn cho chị nhưng mà nó nói cái gì ấy mà không hỏi gì cả, nên chị đành phải spam tiếp.

@biển xanh: Em sinh ngày 5/2/1985 dương lịch lúc 20h sẽ có 2 cách an lá số, 1 cái theo lyso có Mệnh Cơ Lương, 1 cái theo xemtuong.net có mệnh Nhật Lương cư Mão (link lá số của em bên xemtuong.net đây http://www5.xemtuong.net/KHHB/tuvi/prin ... mit=Submit ), nên lá số nào là em thì phải coi lại. Vì vụ phân chia ngày âm lịch nó rắc rối lắm.
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

sakura đã viết:

Công nhận bọn em 9X nên nói chuyện hài ghê, hihi. Chị không hiểu mấy câu chữ "yề yề", hay "vãi cả chưởng"... (ý không hiểu là châm biếm, trêu chọc hay là nói cho vui tai nhỉ hay là ý nghĩa gì chị không rõ). Tại vì chị nói biển xanh muốn hỏi gì thì gửi tin nhắn mà biển xanh nó có gửi tin nhắn cho chị nhưng mà nó nói cái gì ấy mà không hỏi gì cả, nên chị đành phải spam tiếp.

@biển xanh: Em sinh ngày 5/2/1985 dương lịch lúc 20h sẽ có 2 cách an lá số, 1 cái theo lyso có Mệnh Cơ Lương, 1 cái theo xemtuong.net có mệnh Nhật Lương cư Mão (link lá số của em bên xemtuong.net đây http://www5.xemtuong.net/KHHB/tuvi/prin ... mit=Submit ), nên lá số nào là em thì phải coi lại. Vì vụ phân chia ngày âm lịch nó rắc rối lắm.

Chị ơi, ko chỉ bên xemtuong đâu mà cả ngay tuviglobal nguời ta cũng lấy lá số tu vi theo lịch Trung Quốc chị ạ, còn ở lyso lấy theo lịch Việt Nam, theo em đuợc biết năm Ất Sửu của em là lúc đó có vấn đề gì đó với Trung Quốc nên VN mình tự làm lịch và dùng lịch riêng, thành ra nếu em sẽ có 2 mệnh khác nhau. Em cũng ko biết nên theo lá số nào nữa
Đầu trang

thaidc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thaidc »

Sinh ở đâu thì lấy lịch của nước đấy thôi... lá số của bạn khả năng chuẩn... khá khớp với lịch vạn niên...
Sinh giờ này thì đa tài đang năng, khéo - mát tay, hiền - lành nhưng cứng cỏi, đôi lúc rất khó tính, hơi lạnh nhạt vô cảm...
Linh tính, quan sát, quân sư giỏi...
Dáng gầy cao... nhưng đối tác thường là các anh thấp hơn đậm người...
Tiêu xài thoáng... hết xèng lại có - hay đại loại là may mắn về tiền bạc... nhưng giấu tiền cũng kỹ phết đấy... bạn thân cũng đố hỏi cô này có bn xèng...

Nếu đúng trên 90% thì chuẩn giờ này... Hình ảnh
Hotgirl có khác, topic đông vui gê...!
Được cảm ơn bởi: biển xanh
Đầu trang

BillGates6688
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6688 »

Chị ơi, Lĩnh vực của bill là: chém gió + cưa bom + ném gạch ạ Hình ảnh
Đầu trang

BillGates6688
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6688 »

sakura đã viết:
Nhớ có lần Bill lấy lá số tử phủ vũ tướng hỏi mọi người rằng khi nào có người yêu và đang thất tình :D, giờ thì hỏi số sao mãi vẫn nghèo :D. Không biết Bill đã hết thất tình chưa mà trở thành 1 lá số khác?
Chị ơi lá này mới đúng chị ạ Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”