Liệu em có "Đi" sớm vì HIV không????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tranvietlai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Liệu em có "Đi" sớm vì HIV không????

Gửi bài gửi bởi tranvietlai »

Hôm 8-3, cơ quan em có giao lưu với 1 trường cấp 1 trên địa bàn. Sau đó, vì say rượu em đã có quan hệ tình dục không an toàn với 1 cô giáo mà chồng cô ta đã chết vì "Nghiện". Tỉnh dậy, em thấy hối hận vô cùng, không biết cô ta có bị HIV không, đây là lá số của em, nhờ các bác cho em biết em có đi sớm vì HIV không?
https://lyso.vn/lasotuvi/1/043004 ... ietlai.jpg
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Liệu em có "Đi" sớm vì HIV không????

Gửi bài gửi bởi dung1 »

tranvietlai đã viết:Hôm 8-3, cơ quan em có giao lưu với 1 trường cấp 1 trên địa bàn. Sau đó, vì say rượu em đã có quan hệ tình dục không an toàn với 1 cô giáo mà chồng cô ta đã chết vì "Nghiện". Tỉnh dậy, em thấy hối hận vô cùng, không biết cô ta có bị HIV không, đây là lá số của em, nhờ các bác cho em biết em có đi sớm vì HIV không?
https://lyso.vn/lasotuvi/1/043004 ... ietlai.jpg

nếu có quan hệ không an toàn qua bệnh viện đống đa ngay mua pep uống trong 72 h sau khi quan hệ thì sẽ đảm bảo 81% không bị nhiễm dù cô gái đó có nhiễm Hiv đi nữa. Sau 72 h thì không còn tác dụng nhiều nữa, nên mua thuốc đi bạn dù muộn vẫn hơn không bạn à
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hói phệ
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi hói phệ »

h đã tháng 7 rồi còn gì
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

8-3 à , mình lại tưởng 8-7 , Nếu đã được 4 tháng rồi bạn nên đi xét nghiêm cho kết quả chính xác .
Đầu trang

tranvietlai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranvietlai »

Hôm được 2 tháng rưỡi mình có đi xét nghiệm được kết quả âm tính. Nhưng thấy bảo phải 3 tháng mới có kq chính xác. thực sự mình rất lo, mình chỉ sợ lây cho vợ con rồi thì hết. ai giải lá số cho mình với. có thể mình sẽ tìm thấy một tia hi vọng...
Đầu trang

cieumeo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi cieumeo »

Đi bệnh viện mua thuốc chống phôi nhiễm đc mà khổ bạn rồi...phải như thành viên mí trang mx hay rì là biết rồi. :|
Chờ đủ tháng đi khám thêm lần nữa xem.
Được cảm ơn bởi: Liều Vì Em
Đầu trang

jone return
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi jone return »

mà cô giáo đó đẹp o anh sướng thật phệt cả cô giáo . Cô giáo dạy tiếng Anh hả =)) =)) =))
Được cảm ơn bởi: Liều Vì Em
Đầu trang

Bá Kiến
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bá Kiến »

Còn khổ vì tình ái, lang chạ nhiều. Có qua lần này thì vẫn còn lần khác. Sống tích đức không muốn lại thích bừa bãi.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

tranvietlai đã viết:Hôm được 2 tháng rưỡi mình có đi xét nghiệm được kết quả âm tính. Nhưng thấy bảo phải 3 tháng mới có kq chính xác. thực sự mình rất lo, mình chỉ sợ lây cho vợ con rồi thì hết. ai giải lá số cho mình với. có thể mình sẽ tìm thấy một tia hi vọng...

Mình nói cho bạn biết 12 tuần là chính xác và 11 tuần âm tính thì 12 tuần kết quả không thay đổi đâu .Chúc mừng bạn nhé, 13 tuần làm cái nữa sả tress và yên tâm là bạn đã thoát nạn, lần sau nhớ cần thận đừng rượu chè nữa .
Đầu trang

hói phệ
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi hói phệ »

dung1 đã viết:
tranvietlai đã viết:Hôm được 2 tháng rưỡi mình có đi xét nghiệm được kết quả âm tính. Nhưng thấy bảo phải 3 tháng mới có kq chính xác. thực sự mình rất lo, mình chỉ sợ lây cho vợ con rồi thì hết. ai giải lá số cho mình với. có thể mình sẽ tìm thấy một tia hi vọng...

Mình nói cho bạn biết 12 tuần là chính xác và 11 tuần âm tính thì 12 tuần kết quả không thay đổi đâu .Chúc mừng bạn nhé, 13 tuần làm cái nữa sả tress và yên tâm là bạn đã thoát nạn, lần sau nhớ cần thận đừng rượu chè nữa .
hỏi tí
đại vận 23 - 33 đẹp thế nhưng mệnh triệt thì có bị phá hỏng sự tốt đẹp đó k
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”