LS mệnh Tử Sát - tuyệt xứ phùng sinh - nhờ mọi người hữu duyên luận giải giúp e ạ !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
khanhsimthainguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LS mệnh Tử Sát - tuyệt xứ phùng sinh - nhờ mọi người hữu duyên luận giải giúp e ạ !

Gửi bài gửi bởi khanhsimthainguyen »

CHUONGZKHUE đã viết: 19:52, 27/08/24 Mệnh Tử sát cư Hợi nhưng nằm trong khung hình rất đẹp . Thân cư Thiên di, Phủ Tướng, Lộc Tồn giáp Lộc . Tự tin chiến thắng nói rất đúng, giàu có đó .
Tin đi.
dạ vâng ạ , chỉ là đoạn này kiểu đang từ đỉnh cao rơi xuống đáy lên hơi stress chút bác ạ kkk
Đầu trang

Tự tin chiến thắng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LS mệnh Tử Sát - tuyệt xứ phùng sinh - nhờ mọi người hữu duyên luận giải giúp e ạ !

Gửi bài gửi bởi Tự tin chiến thắng »

Để tâm ma dẫn dắt thì ngụp lặn trong nhân quả, cứ vay vay trả trả.
Sau này rất khổ vì con cái vì cung an thân tại tị vì kim sinh thủy lao lực vì con. Con cái có biểu hiện hủy hoại gia sản giùm chủ lá số 😬
Được cảm ơn bởi: khanhsimthainguyen
Đầu trang

khanhsimthainguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

khanhsimthainguyen đã viết: 20:43, 27/08/24
CHUONGZKHUE đã viết: 19:52, 27/08/24 Mệnh Tử sát cư Hợi nhưng nằm trong khung hình rất đẹp . Thân cư Thiên di, Phủ Tướng, Lộc Tồn giáp Lộc . Tự tin chiến thắng nói rất đúng, giàu có đó .
Tin đi.
e tưởng cách cụ phủ tướng thì thiên phủ phải ở cung mệnh ạ .
Đầu trang

fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

khanhsimthainguyen đã viết: 18:55, 27/08/24 chào mọi người trong diễn đàn !
trước đây e khởi nghiệp và kiếm tiền từ hồi cấp 3 - làm ăn rất thuận lợi(25tuổi đã có ~10 tỷ , chia sẻ để mọi người hiểu chứ e không hề có mục đích khác ạ ) - nhưng khoảng độ 3 năm trở lại đây công việc đổ bể rất nhiều làm gì bại đấy và cảm giác vận đen 1 cách vô lý ( cảm giác bất như ý )
Hiện tại có thể nói trong vòng 3,4 năm trở lại đây đã lấy đi tất cả và giờ có thể nói là gần như trắng tay .
LS của e nhiều người nói dưới 30t thì gần như làm bao nhiêu rồi cũng mất hết , tiền bạc thất thường - phải ngoài 30t đổ ra mới ổn định được ( bộ Tham Vũ cư mùi )
Nay lên diễn đàn mong mọi người hữu duyên luận giải giúp e , cho e lời khuyên về công việc về trung vận - mong mọi người hoan hỷ cho e lời bình ạ , e cảm ơn - chúc mọi người 1 ngày vui vẻ !!
bạn ơi cho mình hỏi giai đoạn bạn kiếm tiền nhiều nhất là <21t hay trên 21t, cụ thể rõ hơn là trước năm 2018 hay từ 2018 đến 2021 hả bạn? Và làm sao từ 2021-2024 lại xui nhanh vậy?
Đầu trang

khanhsimthainguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tự tin chiến thắng đã viết: 20:44, 27/08/24 Để tâm ma dẫn dắt thì ngụp lặn trong nhân quả, cứ vay vay trả trả.
Sau này rất khổ vì con cái vì cung an thân tại tị vì kim sinh thủy lao lực vì con. Con cái có biểu hiện hủy hoại gia sản giùm chủ lá số 😬
dạ vâng trường hợp này của e cũng có thể con cái phá tài cũng như tốn kém tiền của cho con cái học hành này kia , sẽ cố gắng tạo duyên lành phúc đức mong mệnh cải được chút ít ạ
Được cảm ơn bởi: khanhsimthainguyen, Tự tin chiến thắng
Đầu trang

khanhsimthainguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

fx6789 đã viết: 21:32, 27/08/24
khanhsimthainguyen đã viết: 18:55, 27/08/24 chào mọi người trong diễn đàn !
trước đây e khởi nghiệp và kiếm tiền từ hồi cấp 3 - làm ăn rất thuận lợi(25tuổi đã có ~10 tỷ , chia sẻ để mọi người hiểu chứ e không hề có mục đích khác ạ ) - nhưng khoảng độ 3 năm trở lại đây công việc đổ bể rất nhiều làm gì bại đấy và cảm giác vận đen 1 cách vô lý ( cảm giác bất như ý )
Hiện tại có thể nói trong vòng 3,4 năm trở lại đây đã lấy đi tất cả và giờ có thể nói là gần như trắng tay .
LS của e nhiều người nói dưới 30t thì gần như làm bao nhiêu rồi cũng mất hết , tiền bạc thất thường - phải ngoài 30t đổ ra mới ổn định được ( bộ Tham Vũ cư mùi )
Nay lên diễn đàn mong mọi người hữu duyên luận giải giúp e , cho e lời khuyên về công việc về trung vận - mong mọi người hoan hỷ cho e lời bình ạ , e cảm ơn - chúc mọi người 1 ngày vui vẻ !!
bạn ơi cho mình hỏi giai đoạn bạn kiếm tiền nhiều nhất là <21t hay trên 21t, cụ thể rõ hơn là trước năm 2018 hay từ 2018 đến 2021 hả bạn? Và làm sao từ 2021-2024 lại xui nhanh vậy?
từ năm 2015-2018 là đều đều ạ , thời gian đỉnh cao bắt đầu từ nửa cuối năm 2019 đến đầu năm 2021 là thời kỳ đỉnh cao của e , từ cuối năm 2021 bắt đầu lụi dần .
lụi bại thì e làm đa ngành nghề lên cũng nhiều lý do nhưng về cơ bản thì do : tin người , không quản lý tài chính , đầu tư lĩnh vực rủi ro cao .
Được cảm ơn bởi: fx6789
Đầu trang

fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

khanhsimthainguyen đã viết: 21:40, 27/08/24

từ năm 2015-2018 là đều đều ạ , thời gian đỉnh cao bắt đầu từ nửa cuối năm 2019 đến đầu năm 2021 là thời kỳ đỉnh cao của e , từ cuối năm 2021 bắt đầu lụi dần .
lụi bại thì e làm đa ngành nghề lên cũng nhiều lý do nhưng về cơ bản thì do : tin người , không quản lý tài chính , đầu tư lĩnh vực rủi ro cao .
Ừa, mình thấy rồi, lá số của kẻ có tài, gặp va vấp tí.
Lý do thời điểm trước 2018 ko phất dc nhanh vì là còn nhỏ, hai là thân cũng yếu ko tiết dc tài năng. Tính ra ông trời cũng công bằng bù luôn cho 3 năm của vận tiếp theo đó chứ, tuy nhiên gặp đất thuỷ nên hơi oải vậy, dc cái này lại mất cái kia.

Thôi ráng, tương lai thì có 2 vị ở trên quá giỏi xem cho rồi.
Cảm ơn bạn vì câu trả lời nhé, chúc bạn những điều tốt đẹp.
Đầu trang

khanhsimthainguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

fx6789 đã viết: 21:50, 27/08/24

Lý do thời điểm trước 2018 ko phất dc nhanh vì là còn nhỏ, hai là thân cũng yếu ko tiết dc tài năng. Tính ra ông trời cũng công bằng bù luôn cho 3 năm của vận tiếp theo đó chứ, tuy nhiên gặp đất thuỷ nên hơi oải vậy, dc cái này lại mất cái kia.

vâng có , xem như nếm trải đầy đủ dư vị cuộc đời và thời gian này e xem là trả nghiệp và ngộ đạo ạ ! cảm ơn bác .
Đầu trang

khanhsimthainguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

fx6789 đã viết: 21:50, 27/08/24

xin mạn phép hỏi bác 3 năm của đại vận tiếp theo là năm nào ạ , mong bác hoan hỷ chia sẻ ạ !
Đầu trang

fx6789
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

khanhsimthainguyen đã viết: 22:26, 27/08/24

xin mạn phép hỏi bác 3 năm của đại vận tiếp theo là năm nào ạ , mong bác hoan hỷ chia sẻ ạ !
mình coi tứ trụ cho bạn, thì vận đầu nó từ 11-21t, vận sau từ 21-31.

Ý là từ 2018-2020 nó ở ngay vận tiếp theo đó, cái 11-21t sở dĩ ko thành công dù vận rất là đẹp vì bạn còn nhỏ và thân còn yếu, chưa tiết dc tài năng kiếm tiền. hơi dở tí.
Còn khúc sau là 2 vị ở trên coi cho bạn rùi, mình cũng xin phép ko ý kiến.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”