Xin được hữu duyên các bác luận giải giúp em lá số mệnh Thiên Cơ Cự Môn Thiên Lương

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Musa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin được hữu duyên các bác luận giải giúp em lá số mệnh Thiên Cơ Cự Môn Thiên Lương

Gửi bài gửi bởi Musa »

:) Nhờ các cao nhân xem cho em đường tình duyên hạnh phúc gia đình và sự nghiệp ạ ^:)^ !
Em ở Tphcm, năm nay 24t học ngành Quản trị kinh doanh đại học Kinh tế Luật Đhqghcm, gia đình có ba mẹ làm kinh doanh đầu tư, em trai học lớp 12 sinh năm 2006 năm nay thì đại học. Họ hàng khá giả vui vẻ, quê quán ở ngoài bắc cụ thể là Hà Tây và Nam Định. Sức khỏe mình ổn định, đang dùng thuốc an thần nên chưa đi làm chính thức ở đâu, chủ yếu học việc được 1 2 tháng là nghỉ vì không chịu được áp lực công việc :(( . Đường tình duyên khó tính, chưa tìm được ý trung nhân, chỉ thu hút những người không hợp hoặc yếu kém hơn mình, hồi cấp 3 có quen một bạn nam nhưng sớm chia tay vì áp lực hoà hợp. (Không hợp tính)
Ngoại hình của mình cao ráo, 1m63 nặng 65 kg không đeo kính (đã mổ cận thị), da trắng vàng, hơi mũm mĩm (vì toàn ở nhà học bài với ăn chơi lành mạnh). Tính cách thân thiện, hoà ái đôi khi khó chịu, khó tính. Ít bạn bè thân vì đa số đều đi làm đi học rất bận rộn - lý do dẫn đến sự cô đơn của mình. Mình hay bị bạn bè phản bội hoặc ít quan tâm. Giờ đã tốt nghiệp đại học và có ý định ra làm chủ, thành lập công ty riêng nhưng chưa biết cách thức. Định làm YouTuber hoặc phấn đấu chức Ceo nhưng ý chí yếu đuối dễ nản nên sự nghiệp chưa phát triển. Sở thích đọc sách, giáo lưu, từ thiện. Tôn giáo theo Công giáo, đang học giáo lý chuẩn bị gia nhập Thiên chúa giáo. Trước em có theo Phật giáo nhưng thấy không hợp nên đã chuyển đạo. Gia đình thờ ông bà.
Cơ Cự Đồng Lương - chúng thủy triều đông???
Xin cảm ơn các cao nhân chỉ giáo. :-h
Tập tin đính kèm
Xin vía
Xin vía
Screenshot_2024-01-04-03-04-01-79_40deb401b9ffe8e1df2f1cc5ba480b12.jpg (174.94 KiB) Đã xem 83 lần
Đầu trang

Musa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin được hữu duyên các bác luận giải giúp em lá số mệnh Thiên Cơ Cự Môn Thiên Lương

Gửi bài gửi bởi Musa »

Xin các cao nhân luận giải giúp em đường hôn nhân.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”