Luận giải lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyendieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Luận giải lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi nguyendieu »

Nhờ các bạn luận giải dùm ND lá số tử vi này nhé! Chân thành cảm ơn nhiều!
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Luận giải lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi dung1 »

được mỗi tài thôi nên cố mà kiếm tiền.
Đầu trang

sakyko
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sakyko »

Lá số này đáng xem hỉ (nếu đúng giờ sinh). Người khôn ngoan, tham vọng, để đạt được 1 mục đích không từ bất kì thủ đoạn nào, làm việc gì cũng không bền lâu, chắc có nhiều lần phá thai.
Được bố mẹ khá giả giúp đỡ. Được ông chồng hiền nhưng tính tình ương ngạnh.
Chắc tới giờ vẫn còn bầm dập, chưa đâu vào đâu.
Mí lời bình loạn. Nếu không đúng giờ sinh thì đừng quan tâm đến những lời giải trên.
Thân ái
Đầu trang

nguyendieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

sakyko đã viết:Lá số này đáng xem hỉ (nếu đúng giờ sinh). Người khôn ngoan, tham vọng, để đạt được 1 mục đích không từ bất kì thủ đoạn nào, làm việc gì cũng không bền lâu, chắc có nhiều lần phá thai.
Được bố mẹ khá giả giúp đỡ. Được ông chồng hiền nhưng tính tình ương ngạnh.
Chắc tới giờ vẫn còn bầm dập, chưa đâu vào đâu.
Mí lời bình loạn. Nếu không đúng giờ sinh thì đừng quan tâm đến những lời giải trên.
Thân ái

Trước tiên ND xin cảm ơn hai bạn đã bình giải, nhưng sao ND không thấy đúng tí nào cả. Đây là lá số của cô bạn thân của ND.
Chỉ đúng được câu của Sakyko mà ND tô đậm thôi.

Các cao nhân ơi giúp em với! Lúc nào bạn ấy mới lên xe..... bông đây. Bạn ấy đến bây giờ vẫn chưa đâu vào đâu cả. Có ai hông, giúp ND với!

Chân thành cảm ơn >:D<
Đầu trang

Avatenna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Avatenna »

Số này lắm cái lo,thứ lo việc trưởng, ham thích những điều mới mẻ.

Mệnh đóng cung Ngọ, hoả địa,Địa Kiếp độc thủ,vớt vát được 1 chút.

Ngoài thì khô cứng, trong thì yếu mềm, nội tâm nhiều cái mâu thuẫn.

Mệnh ôm Đào Hồng Riêu y Cô Quả Thai, thêm cả cung hạn nếu khéo léo 1 chút thì lên xe bông nhanh thôi, ra giêng có tin vui không chừng.

Túc cát túc cát. Song hỷ lâm môn.
Đầu trang

nguyendieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Avatenna đã viết:Số này lắm cái lo,thứ lo việc trưởng, ham thích những điều mới mẻ.

Mệnh đóng cung Ngọ, hoả địa,Địa Kiếp độc thủ,vớt vát được 1 chút.

Ngoài thì khô cứng, trong thì yếu mềm, nội tâm nhiều cái mâu thuẫn.

Mệnh ôm Đào Hồng Riêu y Cô Quả Thai, thêm cả cung hạn nếu khéo léo 1 chút thì lên xe bông nhanh thôi, ra giêng có tin vui không chừng.

Túc cát túc cát. Song hỷ lâm môn.

Thật vậy không Avatenna, nếu Avatenna nói mà thành sự thật thì quả tuyệt cú mèo, ND xin phép ôm Ava một cái nhé :x >:D< ;;). Cầu mong đó là sự thật [-O< [-O< [-O<

Nhân tiện Avatenna cho ND mạo muội hỏi thêm là nhìn vào lá số có thể nhìn thấy được chồng của bạn ấy là người như thế nào không, có tốt không hả Avatenna? Bạn ấy có sống hp với người ấy không? Và sau này con cái của bạn í có tốt không? Đối với ND, hạnh phúc của một người phụ nữ là điều quan trọng nhất, nên ND rất mong những người mà ND yêu quý sẽ luôn tốt lành.

Avatenna giúp dùm nhé! ND đi ngủ đây! Hy vọng ngày mai thức dậy sẽ nhìn thấy được câu trả lời cho những thắc mắc của mình!

Thân ái: Nguyên Diệu.
Đầu trang

thanhphatqc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhphatqc »

Hình ảnh
nho cac bac giup em luan giai la so tu vi cho thang cu nha em voi.. cam on cac bac nhieu
Tập tin đính kèm
Đầu trang

thanhphatqc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhphatqc »

nho cac bac xem giup cho thang cu nha em lá tu vi voi ẹm nhin ma ko hieu gi ca mong các bác giup do cam on cac bac
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi emoidoianhve_emnhe89 »

Hình ảnh
thân chào các bác cùng toàn thể các anh chị em trong diễn đàn.em là thành viên mới của clb lý số sg
em cũng tập tành học tv được 1 thời gian và cũng đã tự sem la số cho mình

nhưng còn nhiều điều em chữa thông suốt

vậy em post la so cua mình mong anh chị đi trước cùng những cao nhân trong diễn đàn sem dùm em với

em cảm ơn nhiều lắm

nam nay cong việc em làm ăn lu bu wa .dạo này đang rối tinh rối mù

anh chị sem dùm em với nha.một vài thông tin về em

1,học xong cấp3 em phát bệnh.khỏi xong thì đi làm trong nam.năm kỷ sửu làm ăn tương đối còn nam nay lu bu wa. năm bính tuát em bị ngộ tam tai,tập thể dục bị té gãy tay

2,từ nhỏ đến lớn ốm đau dai dẳng ,chết hụt mấy lần

đại hạn của em rơi vào cung phúc đức có nhị hao sung chiếu vói cung dần có đại hao có phải là sấu lắm ko?

liêm trinh-thiên phủ gặp tuần (kho rổng-ko có tiền bạc)

tủ vi cư ngọ có kình dương-lực sỹ -yểu tướng

sat pha tham đều hãm địa

ko biết thì thôi biết tu vi giờ em đang rất lo lắng cho bản mệnh của mình.các anh chị giúp em với nha

mà cho em hỏi ?em có được hưởng cách -tử-phủ-vũ tướng -liêm ko?

thân chào anh chị mong sớm nhận được luận giải của mọi người
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cac anh chi oi cuu emmmmmmm

Gửi bài gửi bởi emoidoianhve_emnhe89 »

sau nhiều lần chờ đợi mỏi mòn ko thấy có cao nhân nào giúp đỡ. em quyết định post 1 lần nữa lá số của mình
nếu lần này ko có anh chị nào sem dùm em quyết định sẽ ko post la so tu vi của mình nên 1 lần nào nữa

co ai ko sem giùm em với

thưa các amnh chị cô ji chú bác sau 1 thời gian tìm tòi và học hỏi tuvi em cũng đã tự sem lá số cho mình và giờ là 1 số thông tin về em

1, từ nhỏ có thể nói là suyết bị chết hụt mấy lần.ốm đau tai nạn triền miên ứng vào cung tật ách của em có thiên đồng-cự môn hãm địa

2, năm nay em làm ăn công việc tùm lum wa.toàn ngich ý mình .tình duyên thì giờ vẫn cô đơn.em thường bị tai bay vạ gió.năm lớp 10 bị gãy tay do tập thể dục.

năm 11 thì bị tai nạn xe máy khâu 7 mũi trên đầu

năm 12 thì bị ốm dai dẳng mấy tháng trời

cung tu vi của em có lực sỹ kình dương toạ thủ tại ngọ có thể giải thích đuọc

em có đọc trong tử vi đảu số toàn thư của vuong đìng chi nói

cách tử vi cư ngọ

thiên phủ cư tuất

thiên tướng cư dần

là 1 cách được hưởng tử phủ vũ tướng cách.vậy anh chị cho em hỏi em có được hưởng cách này ko?

cung tài bạch của em có thiên phủ -liệm trinh gặp tuần có phải sẽ rất khó khăn về tiền bạc ko?

cung thân của em có đại hao sung chiếu có tiểu hao cũng ảnh hưởng lớn về tiền bạc?

em xem lá số của mình năm nay tiểu hạn rơi vào cunmg thìn sung chiếu với tiểu vận tháng có lưu tang môn-lưu thiên khốc- lưu bặch hổ vào tiểu vận tháng 11,12

các anh chị sem giúp em sem liệu trong tháng 11,12 này cuộc sống của em có bị đảo lộn ji ko?

em sin chân thành cảm ơn nhiều và có dịp sẽ hậu tạ

lá số của em
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”