Mẫu người Âm Long Trực - Từ thua Thiệt , nhẹ nhàng , cam chịu - đến khôn ngoan , khó lường .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
emma.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mẫu người Âm Long Trực - Từ thua Thiệt , nhẹ nhàng , cam chịu - đến khôn ngoan , khó lường .

Gửi bài gửi bởi emma.nguyen »

Cháu chào bác gấu ạ. Mong bác gấu xem giùm cháu lá số ÂLT này với ạ. Cuộc đời cháu luôn sống nhiều trong thị phi. Liệu sau này có ổn hơn không ạ? Cháu rất mong nhận được phản hồi từ bác ạ. Cháu xin cám ơn bác nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
1CD8D9E6-6E96-40DE-B237-147D11DF1A29.png (737.78 KiB) Đã xem 230 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mẫu người Âm Long Trực - Từ thua Thiệt , nhẹ nhàng , cam chịu - đến khôn ngoan , khó lường .

Gửi bài gửi bởi begauhn »

emma.nguyen đã viết: 12:23, 21/02/24 Cháu chào bác gấu ạ. Mong bác gấu xem giùm cháu lá số ÂLT này với ạ. Cuộc đời cháu luôn sống nhiều trong thị phi. Liệu sau này có ổn hơn không ạ? Cháu rất mong nhận được phản hồi từ bác ạ. Cháu xin cám ơn bác nhiều ạ.
Số này có cách xa nhà xa xứ , thuyên chuyển nhiều bận , từ nơi chốn cho tới sự nghịep .
Công danh có nhóm thị phi tranh đấu , dùng ngôn ngữ , lời nói ..v..v..
Gốc nhân quả tật ách phá phụ mẫu , khiến cha mẹ dễ vướng những biến cố bất ngờ , gốc tật thì chủ về bệnh lý , tiêu hao .
Gốc nợ thứ 2 phá cung tình duyên .
Số này con cái tình duyên sau dần cũng phức tạp .
Dc cái nguyên thần và mệnh cách cũng là ng có chí có tài , biết chịu thương chịu khó .
Tuy nhiên biết an gốc nhân quả này , thì đời mới an ổn thuận lợi , gia đạo , vk ck mới bền lâu , hp .
Còn như k biết an gốc này , thì tiền tài khó tụ , sức khoẻ , gia đạo , vk ck cũng khó toàn ..v..v..
Đầu trang

emma.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi emma.nguyen »

begauhn đã viết: 13:58, 21/02/24
emma.nguyen đã viết: 12:23, 21/02/24 Cháu chào bác gấu ạ. Mong bác gấu xem giùm cháu lá số ÂLT này với ạ. Cuộc đời cháu luôn sống nhiều trong thị phi. Liệu sau này có ổn hơn không ạ? Cháu rất mong nhận được phản hồi từ bác ạ. Cháu xin cám ơn bác nhiều ạ.
Số này có cách xa nhà xa xứ , thuyên chuyển nhiều bận , từ nơi chốn cho tới sự nghịep .
Công danh có nhóm thị phi tranh đấu , dùng ngôn ngữ , lời nói ..v..v..
Gốc nhân quả tật ách phá phụ mẫu , khiến cha mẹ dễ vướng những biến cố bất ngờ , gốc tật thì chủ về bệnh lý , tiêu hao .
Gốc nợ thứ 2 phá cung tình duyên .
Số này con cái tình duyên sau dần cũng phức tạp .
Dc cái nguyên thần và mệnh cách cũng là ng có chí có tài , biết chịu thương chịu khó .
Tuy nhiên biết an gốc nhân quả này , thì đời mới an ổn thuận lợi , gia đạo , vk ck mới bền lâu , hp .
Còn như k biết an gốc này , thì tiền tài khó tụ , sức khoẻ , gia đạo , vk ck cũng khó toàn ..v..v..
Dạ vâng ạ, cháu cảm ơn bác Gấu rất rất nhiều ạ. Chúc bác 1 ngày tốt lành ạ
Đầu trang

Mrbadboy8888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mrbadboy8888 »

Cháu chào bác gấu. Mong bác gấu xem giùm cháu lá số ÂM LONG TRỰC này với ạ. Cuộc đời cháu từ trước tới giờ vẫn đang lận đận về tình cảm với cuộc sống. Liệu sau này có ổn hơn không ạ? Cháu rất mong nhận được phản hồi từ bác. Cháu xin cám ơn bác nhiều.
mrbadboy8888.png (751.36 KiB) Đã xem 208 lần
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Mrbadboy8888 đã viết: 14:53, 21/02/24 Cháu chào bác gấu. Mong bác gấu xem giùm cháu lá số ÂM LONG TRỰC này với ạ. Cuộc đời cháu từ trước tới giờ vẫn đang lận đận về tình cảm với cuộc sống. Liệu sau này có ổn hơn không ạ? Cháu rất mong nhận được phản hồi từ bác. Cháu xin cám ơn bác nhiều.mrbadboy8888.png
Ls bạn chu kỳ biến động gần rơi vào 22-24t
Vòng chu kỳ biến động hiện tại kéo dài sang 2025 mới hoàn tất . Từ 2026 bắt đầu đi theo nền tảng gây dựng trc đó , và ít chuyển biến hơn .
Số này nếm trải thị phi trở ngại nhưng ko phải ko có thành tựu . Lùi thì lùi nhưng cũng là người có khát khao và ý chí .
Từ 36t trở đi sẽ đi xa 1 chuyến và từ đó mọi thứ đi lên , bất luận trc đã đi hay chưa thì 36t vẫn phải có 1 bước chuyển quan trọng nữa . Mọi sự dần tươi sáng sau bước chuyển này ,
Tình duyên trở ngại thị phi rõ ràng khó tránh , tuy nhiên chỉ là ban đầu , sau dần cũng k có j nghiêm trọng .

Điểm nhấn ở ls này , là 1 cái ẩn , mà có lẽ bạn chưa nhận ra ( hay bạn ko hỏi vì đang thấy ổn ?)
Đó là nợ cung nhân quả phá sang tật ách , triệt tiêu con mã , hoả sát đốt cháy tinh hệ đất quỷ môn .
Nạn thập tử nhất sinh liên quan thể xác chỉ là vấn đề thời gian , từ 46 trở đi nhập chu kỳ này , kéo dài đến khi ta ko còn đứng dậy đc .
Đời muốn toàn mỹ chỉ khi biết an gốc nhân quả này , lúc đó mới có chữ bình an , còn như k biết an gốc này , 1 đời thành danh cũng chẳng đc bao lâu .
Đầu trang

Mrbadboy8888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 15:23, 21/02/24
Mrbadboy8888 đã viết: 14:53, 21/02/24 Cháu chào bác gấu. Mong bác gấu xem giùm cháu lá số ÂM LONG TRỰC này với ạ. Cuộc đời cháu từ trước tới giờ vẫn đang lận đận về tình cảm với cuộc sống. Liệu sau này có ổn hơn không ạ? Cháu rất mong nhận được phản hồi từ bác. Cháu xin cám ơn bác nhiều.mrbadboy8888.png
Vòng chu kỳ biến động hiện tại kéo dài sang 2025 mới hoàn tất . Từ 2026 bắt đầu đi theo nền tảng gây dựng trc đó , và ít chuyển biến hơn .
Số này nếm trải thị phi trở ngại nhưng ko phải ko có thành tựu . Lùi thì lùi nhưng cũng là người có khát khao và ý chí .
Từ 36t trở đi sẽ đi xa 1 chuyến và từ đó mọi thứ đi lên , bất luận trc đã đi hay chưa thì 36t vẫn phải có 1 bước chuyển quan trọng nữa . Mọi sự dần tươi sáng sau bước chuyển này ,
Tình duyên trở ngại thị phi rõ ràng khó tránh , tuy nhiên chỉ là ban đầu , sau dần cũng k có j nghiêm trọng .

Điểm nhấn ở ls này , là 1 cái ẩn , mà có lẽ bạn chưa nhận ra ( hay bạn ko hỏi vì đang thấy ổn ?)
Đó là nợ cung nhân quả phá sang tật ách , triệt tiêu con mã , hoả sát đốt cháy tinh hệ đất quỷ môn .
Nạn thập tử nhất sinh liên quan thể xác chỉ là vấn đề thời gian , từ 46 trở đi nhập chu kỳ này , kéo dài đến khi ta ko còn đứng dậy đc .
Đời muốn toàn mỹ chỉ khi biết an gốc nhân quả này , lúc đó mới có chữ bình an , còn như k biết an gốc này , 1 đời thành danh cũng chẳng đc bao lâu .
Dạ, cháu cảm ơn bác đã giành chút thời gian quý báu luận giải giúp cháu, bác có nói là ls cháu có 1 cái ẩn thì thực sự từ trước đến nay cháu cũng chưa nhận ra được cái ẩn đó là gì, với lại bác cũng có nói cháu có nạn thập tử nhất sinh thì cháu cũng chưa rõ được nạn đó nó sẽ như thế nào (cung tật ách thì chắc có liên quan tới sức khoẻ) và làm thế nào để giảm thiểu được kiếp nạn đó (vì cháu cũng chỉ mong đến lúc gặp nó có thể giảm thiểu tối đa và rút ra được bài học kinh nghiệm), cháu cũng không nghĩ là đời cháu sẽ toàn mỹ cho tới hết cuộc đời mà chỉ mong hạn xấu mình biết được để hạn chế nó đi hết mức có thể.
Đầu trang

Mrbadboy8888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 15:23, 21/02/24

Với lại cho cháu hỏi là làm thế nào để an gốc nhân quả mà phá sang tật ách để tìm được bình an như bác gấu đã luận ạ?
Đầu trang

Hangnguyen174
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hangnguyen174 »

Cháu chào bác Gấu. Mong bác có thể hữu duyên cho lá số của cháu, có Thiếu Âm an tại Mệnh. Cháu hay được nhận xét là có nét hiền lành, nhẫn nhịn nhưng phảng phất nét bướng. Đại vận 15-23 của cháu có nhiều biến chuyển, cháu dừng ngang đại học đi làm sớm, cố gắng tìm nhiều cơ hội xuất ngoại, hiện tại cháu đang được quý nhân giúp đỡ xuất ngoại. Ở ngoài cháu được nhận xét là biết điều, hiền, nhẫn nhịn nhưng phảng phất nét bướng. Mong bác xem giúp cháu liệu tương lai của cháu liệu có tốt hơn không ạ? Cháu cảm ơn bác gấu!
Tập tin đính kèm
Lá số của H.png
Lá số của H.png (743.62 KiB) Đã xem 174 lần
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Hangnguyen174 đã viết: 02:58, 22/02/24 Cháu chào bác Gấu. Mong bác có thể hữu duyên cho lá số của cháu, có Thiếu Âm an tại Mệnh. Cháu hay được nhận xét là có nét hiền lành, nhẫn nhịn nhưng phảng phất nét bướng. Đại vận 15-23 của cháu có nhiều biến chuyển, cháu dừng ngang đại học đi làm sớm, cố gắng tìm nhiều cơ hội xuất ngoại, hiện tại cháu đang được quý nhân giúp đỡ xuất ngoại. Ở ngoài cháu được nhận xét là biết điều, hiền, nhẫn nhịn nhưng phảng phất nét bướng. Mong bác xem giúp cháu liệu tương lai của cháu liệu có tốt hơn không ạ? Cháu cảm ơn bác gấu!
Ls này đi xa xuất ngoại đc , do cung điền và nhóm trợ lực hành động thuộc dạng cách phương xa .
Phụ mẫu cha mẹ tiềm ẩn nhiều bất ổn , k thuận .
Sau khi lập gdinh , kinh tế và sự nghiệp phất lên nhanh chóng , nó k phải dạng tích lũy , mà theo dạng đột biến , chỉ 1 tgian ngắn mà có rất nhiều . Chạm đỉnh danh vọng , mãn nguyện .
Tuy nhiên do nợ cung nhân quả , mà vướng điều tiếng thị phi tranh chấp trên chính cái đc coi là thành tựu .
Có dấu hiệu liên quan kiện thưa , lao lý khá rõ nét . Và từ đó dc nhanh thì cũng mất nhanh , đôi khi cái giá phải trả là sự tự do khi đối diện pháp luật .
Đời biết an gốc nhân quả này , thì 1 đời hơn ng , thành tựu , còn như k biết an gốc này , thì có hay có tốt , cũng ko bền , nhất là khi có đứa con , thì ảnh hưởng ko còn chỉ ở bản thân ta .
Được cảm ơn bởi: Hangnguyen174
Đầu trang

HieuXoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HieuXoan »

Đây có phải Âm Long Trực ko ạ
Tập tin đính kèm
FB_IMG_1707934242624.jpg (103.57 KiB) Đã xem 139 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”