Mệnh có Liêm Tham hãm, tuần triệt tại cung phu và tử ....

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh có Liêm Tham hãm, tuần triệt tại cung phu và tử ....

Gửi bài gửi bởi huong2530 »

Xin các anh chị vào nghiên cứu giúp lá số của em, Mệnh em có Liêm trinh, tham Lang hãm địa, tuần triệt lại ở cung phu và cung tử tức....cung phúc đức là nhìn còn có hy vọng thôi ah..
Hiện tại vợ chồng em không hạnh phúc, vợ chồng lục đục suốt ah, không biết số em có phải 2 lần đò không, các bác xem giúp em với ah.Em xin cảm ơn..
Đầu trang

huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mệnh có Liêm Tham hãm, tuần triệt tại cung phu và tử ...

Em xin gửi lá số ah
Hình ảnh
Đầu trang

huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mệnh có Liêm Tham hãm, tuần triệt tại phu tử có 2 lần đò

Nhờ các cao nhân xem giúp em ah...
Đầu trang

huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em up lên nhờ các cao nhân xem giúp ah..
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
darkday1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi darkday1 »

mệnh có tham lang,gặp hoả tinh đắc địa,linh tinh chiếu từ cung di.cung phúc co thiên tướng. khi gặp cơ hội sẽ phát rất nhanh
liêm tham tỵ,hợi là tù cách. mệnh khắc cục, thêm sao tuyệt là môi trường rất khắc nghiệt.
cung phu có thiên phủ là tốt,nhưng gặp địa không thì mất tốt .nhưng lại có sao triệt là sao giải lớn
tuổi tuất tiểu vận năm thìn thái dương gặp đà la, mọi việc không suông sẻ lắm,nhưng đại vận nằm ở cung phu, lưu đại vận có thiên tướng, thì mọi việc vẫn không xấu. qua năm thì tốt hơn.
mệnh nên giảm bớt tính của liêm tham hoả linh, làm theo thiên tướng ở cung phúc thì mọi việc tốt lắm
p/s người đoán lâu không xem tử vi, với lại học không sâu. chúc bạn vui
Được cảm ơn bởi: huong2530
Đầu trang

huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

darkday1 đã viết:mệnh có tham lang,gặp hoả tinh đắc địa,linh tinh chiếu từ cung di.cung phúc co thiên tướng. khi gặp cơ hội sẽ phát rất nhanh
liêm tham tỵ,hợi là tù cách. mệnh khắc cục, thêm sao tuyệt là môi trường rất khắc nghiệt.
cung phu có thiên phủ là tốt,nhưng gặp địa không thì mất tốt .nhưng lại có sao triệt là sao giải lớn
tuổi tuất tiểu vận năm thìn thái dương gặp đà la, mọi việc không suông sẻ lắm,nhưng đại vận nằm ở cung phu, lưu đại vận có thiên tướng, thì mọi việc vẫn không xấu. qua năm thì tốt hơn.
mệnh nên giảm bớt tính của liêm tham hoả linh, làm theo thiên tướng ở cung phúc thì mọi việc tốt lắm
p/s người đoán lâu không xem tử vi, với lại học không sâu. chúc bạn vui
Cho mình hỏi " Tù cách" là số mình phải lao tù hả bạn? làm theo thiên tướng ở cung phúc có nghĩa là thế nào ạ? mong bạn nói rõ thêm mình tý xíu được không? cảm ơn bạn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
darkday1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi darkday1 »

liêm trinh,tham lang ở tỵ hãm địa tù cách là cách xấu,không có nghĩa bạn phải đi tù.
thiên tướng là sao phúc, nằm ở cung phúc ý là bạn nên làm việc lành
lòng rộng lượng thì nhiều phúc, mưu sâu thì hoạ cũng sâu
Được cảm ơn bởi: huong2530
Đầu trang

huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn nhiều nhé...Mình cũng thích làm nhiều việc thiện, bảo mình làm điều gian ác mình cũng không làm được...hi hi...
Mình gửi lá số của ông xã mình, bạn xem giúp qua hộ mình được không ah, cảm ơn bạn nhiều...
Hình ảnh
Đầu trang

tripooh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tripooh1 »

huong2530 đã viết:Cảm ơn bạn nhiều nhé...Mình cũng thích làm nhiều việc thiện, bảo mình làm điều gian ác mình cũng không làm được...hi hi...
Mình gửi lá số của ông xã mình, bạn xem giúp qua hộ mình được không ah, cảm ơn bạn nhiều...
Hình ảnh

anh chồng gì mà đẹp qua,lá số khá tốt tiền bạc hơi lận tý lúc lập nghiệp về sau ko giàu
cũng khá ít nhất cũng có cuộc sống no đủ ^^! mệnh nài có cái đe người mà giáo dục người,nhưng sao cha dạy học mà sao con đốt sách hic hic,hình như gia sản có vấn đề nan giải,trong đời chác cũng sẽ có lần nạn lớn tình cảm nhất là
28 -38 khả năng cãi nhau to là quá lớn ,đẹp nhất là 48 -58 cuối cùng về sau hưởng phúc do cái mình tạo ra lá số nài ko lo vợ ( có sẵn mà lo cái gì hihi )ko lo tiền chỉ lo con cái muốn đỡ nên sinh con muôn là đỡ nhất còn nếu sinh sớm thì nhất quyết bắt nó ở nhà mà trông,đừng để la cả mà có chuyện
Đầu trang

huong2530
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bạn Tripooh1 giải thích đúng quá với lá số của chồng em rồi.
Chồng em đúng là đang làm nghề giáo, nhưng có kinh doanh thêm bên ngoài nên hiện tại đang phá sản í. Kinh tế đang găp khó khăn kiệt quệ luôn, không biết bao giờ qua đận này nữa.

Về con cái thì chồng em 26, em 24 thì cưới, sau 1 năm là chồng em 27 tuổi âm thì chúng em sinh con trai đầu lòng. Cháu sinh năm Bính Tuất.
hiện tại em đang có bầu cháu trai thứ hai.

Chuyện tình cảm vợ chồng em trục chặc từ lâu rồi, mấy lần gửi đơn ra tòa rồi lại thôi.Cái này đều do lỗi của chồng em, em cũng đã tha thứ và hai đứa sẽ làm lại, nhưng khả năng em tính dài hạn khó quá.

Bạn có thể giải thích thêm chút về lá số của chồng mình được không?
Cảm ơn bạn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”