MỆNH CÓ LINH VÀO VẬN THAM LANG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuanda96
Chính thức
Chính thức

MỆNH CÓ LINH VÀO VẬN THAM LANG

Gửi bài gửi bởi tuanda96 »

Em nghe nói ai có mệnh hỏa linh vào vận sát phá tham sẽ phát. Mấy thầy cho e hỏi vào vận tham lang em có phát tiền tài mạnh không ạ mà cụ thể là khi nào ạ! Em cám ơn
Tập tin đính kèm
IMG_8719.jpeg (392.65 KiB) Đã xem 321 lần
Được cảm ơn bởi: wwwbinh179
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: MỆNH CÓ LINH VÀO VẬN THAM LANG

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

vận Điền trạch tham lang của lá số này dễ phát về công danh sự nghiệp, nếu làm cơ quan nhà nước thì được bổ nhiệm lên chức vị cao hơn, còn làm thuê tư nhân thì cũng có thể lên chức đứng đầu 1 cái gì đó như phòng ban, team,....
Đầu trang

wwwbinh179
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi wwwbinh179 »

Xin mạnh dạn luận. Ở trục dần thân lấy tham hoả là thượng cách, nhưng riêng linh tinh - tham lang ở trục này là ngoại lệ không phải cách phát tài. Như vậy khi áp mệnh vào vận có lẻ là ko ăn đc cách này.

Về vận trình xoay tinh bàn lại, can đại vận là canh dần. Can canh lưu diệu của Thiên đồng - hoá kỵ có liêm trinh nguyên - hoá kỵ nguyên cục xung chiếu. Mà đại vận tự động hình thành cách lộc - mã giao trì tự nhiên hoá kỵ bị dẫn động, biến thành “ lộc kỵ xung phá cát xứ tàng hung “. Đại vận 33- 42 sát phá lang đánh giá là vận biến động rất nhiều, thiên đồng dc mệnh danh là “ tay trắng tạo cơ đồ, bạch thủ thành gia “ mà bị dẩn động bởi hoá kỵ thì vận ko mấy dể dàng về sự nghiệp tài lộc
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

Lavender91 đã viết: 12:21, 17/03/24 vận Điền trạch tham lang của lá số này dễ phát về công danh sự nghiệp, nếu làm cơ quan nhà nước thì được bổ nhiệm lên chức vị cao hơn, còn làm thuê tư nhân thì cũng có thể lên chức đứng đầu 1 cái gì đó như phòng ban, team,....
Vận sau e làm tự do đc không ạ chứ e không thích làm công ăn lương hoài ạ
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Chị Lộ xem cho e đi e cũng linh tinh đang vận spt :x
Mình mệnh linh tinh vào đại vận vũ sát thì nhảy ra làm riêng tự do nói chung vui vẻ, hạnh phúc , thừa tiêu( vì mình ngày chỉ ăn 1 bữa hoa qủa rau củ nhà trồng được, quần áo 2 bộ mặc cả năm không tiêu đến tiền mấy :D
Trước giờ các thầy xem lá số hay tướng thường bảo mình có nhiều lộc , thuộc số hưởng. Đến giờ mình mới hiểu đúng thật đó vì mình toàn xài đồ thiên nhiên : không khí trong lành, nước suối mát sạch , ánh nắng tinh khôi, lá cây , hoa quả .....và luôn cảm thấy bản thân rất sung túc, hạnh phúc. Còn hồi trước vì hơi tham nên có bao nhiêu cũng không thấy đủ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

tuanda96 đã viết: 15:00, 17/03/24
Lavender91 đã viết: 12:21, 17/03/24 vận Điền trạch tham lang của lá số này dễ phát về công danh sự nghiệp, nếu làm cơ quan nhà nước thì được bổ nhiệm lên chức vị cao hơn, còn làm thuê tư nhân thì cũng có thể lên chức đứng đầu 1 cái gì đó như phòng ban, team,....
mệnh em Thiên Đồng tam hóa song lộc xương khúc vững như bàn thạch nhảy ra làm chủ cũng tốt, chả lo thiếu tiền đâu mà, mệnh thân lá số này cũng hợp làm nghệ sĩ sáng tác trình diễn lắm nhé, mệnh thân có tam minh khôi việt cũng dễ thành người nổi tiếng
Hồng Hạnh đã viết: 15:08, 17/03/24 Chị Lộ xem cho e đi e cũng linh tinh đang vận spt :x
Mình mệnh linh tinh vào đại vận vũ sát thì nhảy ra làm riêng tự do nói chung vui vẻ, hạnh phúc , thừa tiêu( vì mình ngày chỉ ăn 1 bữa hoa qủa rau củ nhà trồng được, quần áo 2 bộ mặc cả năm không tiêu đến tiền mấy :D
Trước giờ các thầy xem lá số hay tướng thường bảo mình có nhiều lộc , thuộc số hưởng. Đến giờ mình mới hiểu đúng thật đó vì mình toàn xài đồ thiên nhiên : không khí trong lành, nước suối mát sạch , ánh nắng tinh khôi, lá cây , hoa quả .....và luôn cảm thấy bản thân rất sung túc, hạnh phúc. Còn hồi trước vì hơi tham nên có bao nhiêu cũng không thấy đủ
vậy đúng số rồi đấy, em ở gần biển không khí trong lành chỉ cần hít khí trời là đủ sống rồi chả cần ăn đâu :-j
nghe nhạc hem https://www.youtube.com/watch?v=addfbs0kQDE O:-)
Sửa lần cuối bởi Lavender91 vào lúc 15:34, 17/03/24 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

E nghĩ là vì e thay đổi lối sống tối giản và biết đủ( thiểu dục tri túc ) thì vậy chứ e nông rân chân chính vô sản đúng nghĩa
Ngày trước thì bao nhiêu cũng là không đủ
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

wwwbinh179 đã viết: 12:31, 17/03/24 Xin mạnh dạn luận. Ở trục dần thân lấy tham hoả là thượng cách, nhưng riêng linh tinh - tham lang ở trục này là ngoại lệ không phải cách phát tài. Như vậy khi áp mệnh vào vận có lẻ là ko ăn đc cách này.

Về vận trình xoay tinh bàn lại, can đại vận là canh dần. Can canh lưu diệu của Thiên đồng - hoá kỵ có liêm trinh nguyên - hoá kỵ nguyên cục xung chiếu. Mà đại vận tự động hình thành cách lộc - mã giao trì tự nhiên hoá kỵ bị dẫn động, biến thành “ lộc kỵ xung phá cát xứ tàng hung “. Đại vận 33- 42 sát phá lang đánh giá là vận biến động rất nhiều, thiên đồng dc mệnh danh là “ tay trắng tạo cơ đồ, bạch thủ thành gia “ mà bị dẩn động bởi hoá kỵ thì vận ko mấy dể dàng về sự nghiệp tài lộc
Nhưng e thấy hóa kỵ bị tuần cản lại ạ
Đầu trang

tuanda96
Chính thức
Chính thức

Lavender91 đã viết: 15:22, 17/03/24
tuanda96 đã viết: 15:00, 17/03/24

Sau 33 e nhảy ra làm tự do đc ko vì hiện tại e vừa làm viên chức vừa mở trung tâm nhỏ ạ

mệnh em Thiên Đồng tam hóa song lộc xương khúc vững như bàn thạch nhảy ra làm chủ cũng tốt, chả lo thiếu tiền đâu mà, mệnh thân lá số này cũng hợp làm nghệ sĩ sáng tác trình diễn lắm nhé, mệnh thân có tam minh khôi việt cũng dễ thành người nổi tiếng
Hồng Hạnh đã viết: 15:08, 17/03/24 Chị Lộ xem cho e đi e cũng linh tinh đang vận spt :x
vậy đúng số rồi đấy, em ở gần biển không khí trong lành chỉ cần hít khí trời là đủ sống rồi chả cần ăn đâu :-j
nghe nhạc hem https://www.youtube.com/watch?v=addfbs0kQDE O:-)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”