Mệnh đẹp, Thân đẹp nhưng Phúc hãm gặp Triệt, cuộc đời gánh nghiệp dùm gia đình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tungduong0307
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh đẹp, Thân đẹp nhưng Phúc hãm gặp Triệt, cuộc đời gánh nghiệp dùm gia đình

Gửi bài gửi bởi tungduong0307 »

Em chào anh chị, em là Nữ, em cũng đi coi tử vi nhiều nơi, ai cũng khen Mệnh đẹp Thân đẹp nhưng Phúc quá xấu nên cuối đời gian truân. Không biết anh chị nào có thể hữu duyên xem giúp em đường Phúc Đức hoặc nạn lớn nào để em có hướng đi đúng được không ạ. Và em cũng nghe vài người bảo sẽ cô đơn do khó đường con cái :( buồn thực sự ạ

Đầu trang

tungduong0307
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh đẹp, Thân đẹp nhưng Phúc hãm gặp Triệt, cuộc đời gánh nghiệp dùm gia đình

tungduong0307 đã viết: 11:03, 26/10/21 Em chào anh chị, em là Nữ, em cũng đi coi tử vi nhiều nơi, ai cũng khen Mệnh đẹp Thân đẹp nhưng Phúc quá xấu nên cuối đời gian truân. Không biết anh chị nào có thể hữu duyên xem giúp em đường Phúc Đức hoặc nạn lớn nào để em có hướng đi đúng được không ạ. Và em cũng nghe vài người bảo sẽ cô đơn do khó đường con cái :( buồn thực sự ạ

Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh đẹp, Thân đẹp nhưng Phúc hãm gặp Triệt, cuộc đời gánh nghiệp dùm gia đình

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

tungduong0307 đã viết: 11:08, 26/10/21
tungduong0307 đã viết: 11:03, 26/10/21 Em chào anh chị, em là Nữ, em cũng đi coi tử vi nhiều nơi, ai cũng khen Mệnh đẹp Thân đẹp nhưng Phúc quá xấu nên cuối đời gian truân. Không biết anh chị nào có thể hữu duyên xem giúp em đường Phúc Đức hoặc nạn lớn nào để em có hướng đi đúng được không ạ. Và em cũng nghe vài người bảo sẽ cô đơn do khó đường con cái :( buồn thực sự ạ

Hình ảnh

Cung phúc đang được tốt dần nên mọi sự trắc trở ban đầu rồi sẽ hanh thông , được tăng tuổi thọ và tránh được nhiều tai họa .
Địa khí bị tỏa triết vì đất bị đào bới , xẻ cắt hay vì có sự xây cất , ngăn chặn ... , nhưng may mắn cát khí ngày càng phát ra mạnh mẽ , kết hợp rất tốt đẹp .
Còn hung khí tiêu tan dần , vậy cho nên họ hàng đời trước ly tán , suy bại , đến đời nay khá giả , có nhiều người quý hiển giầu sang và quần tụ lại .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tên
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tên »

Hình ảnh
trước khi than thì nhìn qua quả số này nhé, tiền trách kỉ hậu trách nhân , trước khi trách người ta phải xem lại minh =)) =)) =))

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: supachai749, luanhuynh0610
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Mình thấy không biết nên tin hay không nên tin nữa.
Ở việt nam cúng Hoài 1,2,15,16, cúng đủ ngày sinh Nhật của các vị thần, cúng ông bà tổ tiên,… Cúng tới thấy sợ luôn.
Ở đây đâu có cúng gì làm xong ngủ đi chơi lâu lâu đi chùa.
:-w
Nên tin hay không nên tin :-w :-w
Nghe nói nếu không cúng sẽ giảm phúc :-w
Đầu trang

tungduong0307
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 12:59, 26/10/21 Mình thấy không biết nên tin hay không nên tin nữa.
Ở việt nam cúng Hoài 1,2,15,16, cúng đủ ngày sinh Nhật của các vị thần, cúng ông bà tổ tiên,… Cúng tới thấy sợ luôn.
Phúc đẹp hơn thì em không biết, nhưng hiện tại là cũng đang trả nghiệp dần cho ông bà ngày xưa, gia đình dòng họ lục đục liên tục. Mà chỉ có mỗi phía bên em là gánh nhiều nhất.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Tên đã viết: 12:35, 26/10/21

Hình ảnh
trước khi than thì nhìn qua quả số này nhé, tiền trách kỉ hậu trách nhân , trước khi trách người ta phải xem lại minh =)) =)) =))

Hình ảnh
số tốt mà, không biết có bị biến đổi gen gì hk.
Mệnh thân ăn cả lô sát tinh. :-?
Được cảm ơn bởi: tungduong0307
Đầu trang

tungduong0307
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]
số tốt mà, không biết có bị biến đổi gen gì hk.
Mệnh thân ăn cả lô sát tinh. :-?
[/quote]

Lá của em là lá mệnh liêm trinh thiên phủ á Bác, Mệnh thân em đâu đính nhiều sát tinh :-?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

tungduong0307 đã viết: 14:28, 26/10/21
Yeutanhuong đã viết: 12:59, 26/10/21 Mình thấy không biết nên tin hay không nên tin nữa.
Phúc đẹp hơn thì em không biết, nhưng hiện tại là cũng đang trả nghiệp dần cho ông bà ngày xưa, gia đình dòng họ lục đục liên tục. Mà chỉ có mỗi phía bên em là gánh nhiều nhất.

Họ hàng đời trước ( 3 đời trước ) suy bại , ly tán , đến đời nay khá giả và tốt dần lên .
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Cháu tungdương 0307 mến,
Tôi chưa bao giờ thấy có lá số nào 12 cung đều tốt , không có cung xấu , cũng như không bao giờ thấy 1 lá số nào được sung sướng danh vọng tài lộc được suốt đời cả. Tất cả chỉ là tương đối và cũng tùy theo quan niệm thế nào là tốt , thế nào là xấu. Trước khi có vài tham luận về cung Phúc của cháu . Nhờ cháu xác nhận .
1- NTNGiờ sinh chính xác ? Học ngành gì ? hệ năm ? kể hai Đại hạn gần nhất .
2- Nay làm gì? đang ở đâu?
3-Cha mẹ có quyền tước? giàu có?
3- Từ 22- tuổi đến nay có đi đâu xa nhà?
Kể thêm vài biến cố đáng nhớ.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Tên, Yeutanhuong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”