Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh chị??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tuanva111988
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh chị??

Gửi bài gửi bởi Tuanva111988 »

Cháu năm nay ra trường và bắt đầu đi làm, hiện đang đi thực tập. Cháu muốn nhờ các anh chị và các bác trong diễn đàn xem dùm cháu về Tài Lộc, Công danh và Tình yêu các bác xem dùm cháu năm 2010 cháu đi làm có gặp thuận lợi không?, thú thật cháu học hành từ nhỏ đến lớn thì tệ lắm Hình ảnh mặc dù đã cố gắng nhiều Hình ảnh. Theo cháu biết Kình Dương cư ngọ là cách Mã đầu đới kiếm tức là chết yểu và nghèo khổ suốt đời đúng ko các anh chị ?. Thân cư Tài mà có Thất Sát thì nghèo khổ suốt đời đúng không các bác, lại còn Quan Lộc bị Tuần thì công danh đi đứt phải không ạ? và Tật Ách bị Triệt thì đi tong luôn đúng ko các anh chị. Nhờ các anh chị và các bác luận dùm cháu. Cháu xin cảm ơn

Hình ảnh
Đầu trang

Tuanva111988
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh c

hu hu. Lá số cháu có xấu không ạ? Sao học hành ko thấy ra đâu với đâu xin việc cũng khó khăn nhờ các anh chị và các bác luận dùm cháu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lanfly
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lanfly »

lá số này đẹp em ơi, kình dương ở ngọ hội thiên hình thất sát mới chết sớm, cung tật quá đẹp, phúc cũng rất đẹp, cung thân cũng đẹp. ko xấu như kình dương cư ngọ của bà chị, hiii, lá số này của người thông minh, có khoa bảng, trước tiên e nên nhờ người ta xác định chính xác giờ sinh theo tử vi đã nhé. nếu đúng lá số này thì cuộc đời cho em nhiều thứ đấy chứ. em theo kinh doanh thương mại mạo hiểm tốt hơn là làm quan.
Được cảm ơn bởi: Tuanva111988, thientam75
Đầu trang

silver_rat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi silver_rat »

SPT được hoả linh trợ giúp thì lo gì :) thân cư tài mã ngộ khốc khách :-? mai mốt có giàu thì nhớ em nhé ...
Được cảm ơn bởi: Tuanva111988
Đầu trang

silver_rat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi silver_rat »

Lá số này quen quá hình như bác congthanh_vip có nhờ em giải thì phải :-? ...
Đầu trang

lanfly
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lanfly »

chẹpchep, giá mình có con phượng các giải thần ở ngay chỗ thằng kình dương nhỉ. kình dương gặp lực sỹ chắc từ bé khoẻ mạnh như trâu. nhưg chắc kiểu gì cũng có lần ngã xe. em sau này giàu lắm, nên biết cân bằng, vì kình dương cư ngọ tuy hãm nhưg là cách lên cao mới bị ngã. hiii.nhìn mà thèm, hii, lá số của chị ko đc như e.
Đầu trang

lanfly
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lanfly »

silver_rat đã viết:Lá số này quen quá hình như bác congthanh_vip có nhờ em giải thì phải :-? ...
chuẩn luôn, gặp em ở đây a`, hii, chị cũng thấy rất quen, ko biết có phải con bác ấy ko nữa, hee
Đầu trang

Tuanva111988
Tứ đẳng
Tứ đẳng

oạc ngày sinh em không sai đâu anh song sát bố em tên là Vũ Anh Huy mà chị lanfly đâu phải tên congthanh_vip gì đâu mà bố đến di chuyển chuột còn ko biết di chuyển thì sao post bài được :). Anh Song sát xem lại dùm em với có thể dính đại vận hay đại hạn gì không còn lúc em sinh là đúng ngày đúng giờ tại sinh tại Từ Vũ nên làm giấy khai sinh tại đó luôn giờ sinh bác sĩ ghi trong giấy ngoài ra lúc mẹ em sinh thì có đồng hồ luôn và ba em bảo mẹ em vào 7h mà gần 8h ra nên chỉ có thể từ 7h đến 8h thôi. Nhờ các anh chị xem dùm em tiền bạc, công danh với tình yêu với sao em thấy tiền cũng chật vật học hành cũng khó khăn tình yêu thì càn lận đận :(, năm 2010 tiền bạc công danh và tình yêu em có khởi sắc gì không các anh chị?. Em xin cám ơn
Đầu trang

lanfly
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lanfly »

hì vậy thì có 2 lá số giống nhau rùi. e có thể tìm bài của bác congthanh_vip, lá số của con bác ấy chi vừa xem lại, giống hệt lá số của e từ ngày giờ tháng luôn. lá số này dc khá nhiu cao thủ luận rùi. nhưg có bác tuvinut nói là phai lấy tháng sinh lùi lại 1 tha'g, em xem topic của bác tuvinut từ trang 28 trở đi, xem bên bác huyencodieuly từ trang 53 trở đi. và bác congthanh_vip có lập chủ đề riêng đó, e tìm xem. hiii
Đầu trang

Tuanva111988
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Em có tìm bài đọc của các anh chị luận cho bác congthanh_vip ròi mà sao thấy các anh chị toàn luận là tốt giàu gì quá trời luôn mà sao em thấy hiện tại thì về tiền bạc, sự nghiệp rồi tình yêu em thấy mù tịt tầm nhìn xa toàn dưới 2m không à :( các anh chị xem lại dùm em với :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”