Mệnh tử vi cư ngọ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
PNT
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh tử vi cư ngọ

Gửi bài gửi bởi PNT »

Hình ảnh
Nhờ các bác luận giải giúp e lá số ạ. E mới ly hôn chồng sn 1985 ạ. Cảm ơn các bác ạ.
Tập tin đính kèm
(889 KiB) Chưa tải về lần nào.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh tử vi cư ngọ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

PNT đã viết: 07:28, 27/04/24 Hình ảnh
Nhờ các bác luận giải giúp e lá số ạ. E mới ly hôn chồng sn 1985 ạ. Cảm ơn các bác ạ.
Ls bạn năm nay 2024 kích phát 3 cung , là tài bạch , phu thê , và điền trạch , nên nhìn chung năm nay biến động xoay quanh tình ái vk ck có sự chuyển đổi nền tảng ( điền ) , kèm dấu hiệu tài chính .
Nhìn chung từ năm bạn 33t , tức từ khoảng 2020 tới nay , cũng ko ít biến động mệt mỏi , tranh cãi , chứ ko phải mới đây .

Ls này bản chất cung tình duyên là lập gia đình muộn , và nên như vậy , do có các nhóm phá tán và trì trệ , chênh lệch .
Thực tế việc lập gdinh muộn hay ko cũng ko quá quan trọng , bạn thích sớm cũng vậy , vì đơn giản muộn là để người ta chín chắn và chủ động kinh tế , qua tuổi ăn chơi mà thôi , chứ hoàn toàn ko có tác dụng cải số , nên nếu gặp chu kỳ dở , thì vẫn tan vỡ bất luận là lập gdinh sớm hay muộn .

Số này có cách thuyên chuyển , tạo dựng nơi xa , phát triển nơi xa .
Tuy nhiên bộ phương xa , môi trường , và bản mệnh phạm nợ cung nhân quả , thì đôi khi sự thuyên chuyển tiềm ẩn nhiều vấn đề , trở ngại , cứ như có cái j đó cản bước tiến của ta .
Ko chỉ công danh , mà cả tình ái .
Nhìn chung đời biết an gốc nhân quả này , giải phóng đc nhóm mã và hỷ , thì sẽ thiết lập đc các bước tiến quan trọng , và hạnh phúc lâu bền . Còn như k biết an gốc này , trên đường đời ắt trải qua ko ít sóng gió , bởi lẽ bộ thuyên chuyển phạm nợ cung nhân quả , thì mọi bước tiến , mọi bước ta đi , đều dễ gãy đổ , chuyện hôn nhân chỉ là 1 trong số những cản trở đó mà thôi .
Đầu trang

PNT
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh tử vi cư ngọ

Gửi bài gửi bởi PNT »

Cảm ơn bác ạ.đúng là sau ly hôn e có nhà đất và nuôi 2 con trai. E vẫn là ngành tài chính ngân hàng. Tuy nhiêb giai đoạn vừa qua e bị trầm cảm ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”