Mệnh VCD=chính tinh hãm địa hoặc chính tinh miếu Tuần Triệt?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
aaakkk2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mệnh VCD=chính tinh hãm địa hoặc chính tinh miếu Tuần Triệt?

Gửi bài gửi bởi aaakkk2 »

Em mệnh VCD ko có Tuần,Triệt.Mệnh VCD không được đánh giá cao trong tử vi.
Theo các cao nhân,liệu có công thức:Mệnh VCD=chính tinh miếu nhưng Tuần Triệt hoặc Mệnh VCD=chính tinh hãm địa?
Đầu trang

Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mệnh VCD=chính tinh hãm địa hoặc chính tinh miếu Tuần Triệt?

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

VCD vẫn thọ. Tính cách quyết định số phận. Với bạn thì chỉ cần tập trung vào 1 thứ và theo đuổi (dĩ nhien phải chính đáng); sẽ thành công thôi.
Được cảm ơn bởi: aaakkk2
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

aaakkk2 đã viết: 22:13, 19/07/19 Em mệnh VCD ko có Tuần,Triệt.Mệnh VCD không được đánh giá cao trong tử vi.
Theo các cao nhân,liệu có công thức:Mệnh VCD=chính tinh miếu nhưng Tuần Triệt hoặc Mệnh VCD=chính tinh hãm địa?
xét cả tật bệnh, hình thể, tính cách là nó khác nhau tè le nha bạn, không có công thức đó đâu. :))
Được cảm ơn bởi: aaakkk2
Đầu trang

aaakkk2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungternopil đã viết: 22:44, 19/07/19
aaakkk2 đã viết: 22:13, 19/07/19 Em mệnh VCD ko có Tuần,Triệt.Mệnh VCD không được đánh giá cao trong tử vi.
xét cả tật bệnh, hình thể, tính cách là nó khác nhau tè le nha bạn, không có công thức đó đâu. :))
Theo anh Hùng thì mệnh VCD có Tuần hoặc Triệt thì có thể coi là chính tinh không? ( Bác Bửu Đình hình như có nói tới điều này)
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

aaakkk2 đã viết: 22:47, 19/07/19
Hungternopil đã viết: 22:44, 19/07/19
Theo anh Hùng thì mệnh VCD có Tuần hoặc Triệt thì có thể coi là chính tinh không? ( Bác Bửu Đình hình như có nói tới điều này)
sao bạn quan tâm quá tới vấn đề VCD có tuần triệt vậy? lá số nó chỉ thể hiện về cuộc đời thôi, sống thế nào do mình mà. luận giải thì cứ nhìn lá số mà nói, mệnh VCD mà phúc tốt, tật có tuần triệt vẫn thọ trường dài lâu, vẫn giàu có chẳng qua không giàu có lớn mà thôi. VCD đắc tam không cũng thuộc loại kinh khủng về phú quý đó.
còn Tuần Triệt coi là chính tinh, vậy tính chất của chính tinh đó là gì?
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Xin lỗi vì đã lật phốt của ông thớt nhá nhưng cái ông này quan tâm nhất là mệnh VCD có sống thọ được hay không thôi. Điển hình là hơn ông nội của ổng hiện tại đã được 95t =)) mấy cái khác ổng không quan tâm đâu
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, cự nhật không kiếp
Đầu trang

aaakkk2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

larsion đã viết: 23:03, 19/07/19 Xin lỗi vì đã lật phốt của ông thớt nhá nhưng cái ông này quan tâm nhất là mệnh VCD có sống thọ được hay không thôi. Điển hình là hơn ông nội của ổng hiện tại đã được 95t =)) mấy cái khác ổng không quan tâm đâu
Ông bạn =tuổi tôi,cũng mệnh VCD,mệnh VCD ai chẳng quan tâm tới vấn đề thọ yểu.Hồi bé tầm 5 tuổi tôi muốn mình sống 500 tuổi,bây giờ gần 30 biết mình VCD,chỉ mong sống 90 tuổi,khỏe mạnh là hài lòng rồi.
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

aaakkk2 đã viết: 23:25, 19/07/19
larsion đã viết: 23:03, 19/07/19 Xin lỗi vì đã lật phốt của ông thớt nhá nhưng cái ông này quan tâm nhất là mệnh VCD có sống thọ được hay không thôi. Điển hình là hơn ông nội của ổng hiện tại đã được 95t =)) mấy cái khác ổng không quan tâm đâu
Ông bạn =tuổi tôi,cũng mệnh VCD,mệnh VCD ai chẳng quan tâm tới vấn đề thọ yểu.Hồi bé tầm 5 tuổi tôi muốn mình sống 500 tuổi,bây giờ gần 30 biết mình VCD,chỉ mong sống 90 tuổi,khỏe mạnh là hài lòng rồi.
Tui cũng mệnh VCD nhưng thân cư quan lộc. Cỡ qua 50-60 hẻo cũng chả quan trọng, miễn chức tước gia sản bự đủ cho người ngoài ghen tị trầm trồ là đủ hài lòng rồi. Còn ông thân cư thiên di, chắc thích ăn rồi xách đýt đi ra ngoài giao thiệp thôi nên mới khoái được trường thọ. Chung hoàn cảnh khác chí hướng :))

Nghe đồn hạn thiên không đóng ở đâu sau tuổi 50 là tới đó chuẩn bị chầu ông bà đó. Tui thấy thiên không của ông tọa Thân hạn 115-124 tuổi. Thôi cũng chúc ông khỏe mạnh tới 115t để hưởng đại hạn vậy :)
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Lạy 2 ông tướng mệnh VCD cứ ngồi đây ảo tưởng đến ngày giải thoát khỏi bể khổ đời. Đã định nói từ lúc ở topic " Trần Lập" rồi đấy. Các ông đang sống sờ sờ mà cứ mơ mồm ra là mong sống này nọ. Thế mấy ông không phải đang sống à mà mong sống.... Sống cái con mẹ gì. Chị gái tôi mệnh vô chính diệu gặp triệt nhé, từ nhỏ đến lớn, bệnh tật, tai nạn,.. Có cái gì chưa trải qua mà bà vẫn sống sờ sờ, ăn khỏe, ngủ khỏe như vâm mà mấy chú đan ông cứ lo ngày chết. Tui là tui thấy mấy chú ngộ tử vi thiệc rồi đó. Làm ơn tỉnh lại cho cháu nhờ. :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: larsion, Hungternopil, thanh163
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Andre đã viết: 23:41, 19/07/19 Lạy 2 ông tướng mệnh VCD cứ ngồi đây ảo tưởng đến ngày giải thoát khỏi bể khổ đời. Đã định nói từ lúc ở topic " Trần Lập" rồi đấy. Các ông đang sống sờ sờ mà cứ mơ mồm ra là mong sống này nọ. Thế mấy ông không phải đang sống à mà mong sống.... Sống cái con mẹ gì. Chị gái tôi mệnh vô chính diệu gặp triệt nhé, từ nhỏ đến lớn, bệnh tật, tai nạn,.. Có cái gì chưa trải qua mà bà vẫn sống sờ sờ, ăn khỏe, ngủ khỏe như vâm mà mấy chú đan ông cứ lo ngày chết. Tui là tui thấy mấy chú ngộ tử vi thiệc rồi đó. Làm ơn tỉnh lại cho cháu nhờ. :)) :)) :))
=)) =)) =))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”