MỌI NGƯỜI XEM GIÙM EM LÁ SỐ NÀY VỚI.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

MỌI NGƯỜI XEM GIÙM EM LÁ SỐ NÀY VỚI.

Gửi bài gửi bởi quockhanhNO1 »

Hình ảnh
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

TL: MỌI NGƯỜI XEM GIÙM EM LÁ SỐ NÀY VỚI.

mọi người xem giùm em lá số này với.mẹ em thì bảo em đẻ vào 1h40phut nhưng em đi xem bói thìngươif ta bảo là với hình dáng cơ thể em thì em đẻ vào giờ tí mới đúng .em thì thi cử khá may mắn ,mắt hơi híp mặt to cao 1m7 nặng 72kg điều kiện kinh tế gia đình thì bình thường ,em có 1 chị gái.các cao nhân xem giùm EM CÓ ĐÚNG GIỜ NÀY KHÔNG NẾU ĐÚNG THÌ CUỘC ĐỜI EM SAU NÀY RA SAO.THANKS
Đầu trang

aftern00n
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi aftern00n »

Bạn có vấn đề nào hả bạn? hay muốn giải đáp thắc mắc nào trong đời sống.
Chứ luận lá số mình thì mình chưa đủ trình rồi đó :( sorry hen
Thân
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

bạn xem hộ mình tương lai sau nay ra sao với!
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

lá số anh đẹp lắm, cho hỏi anh học trường gì, bây giờ thế nào? tính cách thế nào? toi sẽ giải đoán
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

em đâng học ngành y cộng đồng.em đang học là năm cuối.tính em em thấy cũng hơi khó nói,em rất thích làm chính trị gia,kiếm thật nhiều tiền,em thi cử khá may mắn,điều kiện kt gia đình thì cung bt thôi ah,em đi xem bói thấy người ta nói thế này cũng đúng đó là em khó yêu nhưng yêu nhanh,e công nhận đúng thật nhờ a xem giúp e.ah trước em còn có 1 chị gái ah
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

mệnh tử phủ vủ tướng miếu địa trở lên, rất tốt thích hợp làm chính trị gia, mệnh có lộc tồn chắc chắn sẽ giàu sang, nhưng là người độc đoán chuyên quyền, thiên mã ở mệnh là người không chịu ngồi yên một chỗ, lộc mã đồng cung trở nên giàu có, mệnh nằm trong tam hợp tang tuế phá là người hay bất mãn, nặng mối lo của tang môn, có khả năng hùng biện, cô thần ở mệnh chỉ anh là người ít bạn bè
tài bạch có vũ khúc miếu địa nhiều cát tinh hội hợp trở nên giàu có
quan lộc có tử phủ vủ tướng, khốc hư đắc địa ở tí, thất bại sụp đổ ban đầu nhưng sẽ thành tựu sự nghiệp về sau này
thê thiếp có phá quân lại có triệt đồng cung thì vợ chồng hay bất hòa, cãi cọ lẫn nhau, gặp trở ngại trong hôn nhân
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tử tức có thái dương miếu địa tọa thủ, thái âm xung lại có hóa lộc nên sẽ có con thông minh, giỏi giang làm giàu, nhưng vì có đại hao và phá toái nên sẽ có con phá tán chơi bời
tạt ách có nhiều hung tinh và bại tinh coi chừng bệnh tật, nhất là thiên hình hóa kị chỉ sự mổ xẻ nhưng có thiên đồng đắc địa nên có thể giải được
đại hạn 22-31 đắc vòng thái tuế có tứ linh nên may mắn thuận lợi trong công danh, nhưng có tuần án ngữ cung tuất nên có thể trắc trở trong công danh
sang đại hạn 32-41 có không kiếp đắc địa thích hợp cho người mạng thổ sẽ phát mạnh, có thêm tam thai bát tọa trợ lực, nhưng có nhị hao nên đề phòng hao tài tốn của
đại hạn tiếp theo 42-51 sẽ thành công trong sự nghệp :D
nhưng nên đặc biệt chú ý năm Dậu là hạn thiên không nên chú ý coi chừng bị chiết giảm sự nghiệp, hay bị phá sản, nhất là sau 30 tuổi ảnh hưởng của triệt kém đi, thì ảnh hưởng của thiên không càng mạnh B-)
năm sau hạn sát phá tham miếu địa lại là hạn thái tuế nên thuận lợi may mắn, có tài thọ, thiên giải, khôi việt, thiên trù nên sẽ tránh được nguy hiểm tai họa
đấy chỉ là giải đoán theo tử vi còn muốn chắc chắn phải kết hớp tướng mặt, tướng người, chỉ tay nữa
dù sao có chí hướng thì sẽ làm nên :-bd
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

bạn cho mình hỏi mình bao nhiêu tuổi thì sự nghiệp mới thành đạt,và với số của mình thì có thể đạt được đến mức nào của đỉnh vinh quang.cảm ơn bạn rất nhiều.thực sự mình là 1 người có tham vọng rất lớn.ko phải mình hỏi để mê muội trong vinh quang chưa có thực ấy mà mình muốn biết trước mọi khả năng.các cụ chẳng bảo biết người biết ta trăm trận trăm thắng là j?thanks
Đầu trang

congxd
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi congxd »

tử phủ nhưng dính cô quả, lại thiếu tả hữu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”