mọi người xem giup em với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoacthuytien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mọi người xem giup em với

Gửi bài gửi bởi hoacthuytien »

mong mọi nguời xem giúp em, số em sau này như thế nào.
Em cao 1m62, da hơi ngâm (lúc trước thì trắng nhưng giờ do đi nắng nên đen).em đang hoc đai học năm 4, nhà có 7 anh chị em, em là kế út.
mong mọi người xem giúp em.
thax mọi người nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

Hap_Dan_girl_LS
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: mọi người xem giup em với

Gửi bài gửi bởi Hap_Dan_girl_LS »

lá số em đạp vãi, vượng phu ích tử
Được cảm ơn bởi: hoacthuytien
Đầu trang

hoacthuytien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

chi xem giúp em với số em có khá không vậy?
Đầu trang

tieuphonghp
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tieuphonghp »

Lá số này không còn là con gái nữa! (Đã bị lừa). Tiền bạc dư dả dễ kiếm (sau này nhờ làm ăn buôn bán thêm ở ngoài, chứ bạn làm nhà nước cơ) . Về hình thức, cao vừa tầm ,mặt hơi tròn, ưa nhìn,có nhan sắc, tính hơi nóng có lòng từ bi thương người, tín tâm, học hành đỗ đạt (bạn học về sư phạm). Đường đời gặp nhiều bước thăng trầm (mệnh không thân kiếp), lên khuyên bạn sau này kết hôn: lên lựa chọn anh nào có điều kiên khá giả, chứ lấy chồng mà điều kiện bình thường rồi cả hai cùng phấn đấu thì vất vả và lâu lắm( dù bạn có giỏi giang đi nữa thì cũng vất vả nhiều lắm đó, nhất là cả hai không có nhà cửa nữa thì càng khổ hơn, lên khuyên bạn sau này về quê làm việc lên chọn anh nào có nhà cửa đàng hoàng) với lại bạn có nhan sắc và công việc ổn định thì phải chọn lựa anh nào xứng với mình chứ, đúng không bạn. Cha mẹ nghèo vất vả mang bệnh trong người (không được nhờ vả j từ cha mẹ), anh em thì giỏi giang đỗ đạt, trai nhiều hơn gái! Nếu theo nghề giáo viên thì sau này bạn cũng phấn đấu lên được hiệu trưởng của một trường đấy!
Được cảm ơn bởi: hoacthuytien
Đầu trang

hoacthuytien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn anh nhiều.
Anh nói đúng về tính tình và cha mẹ, hiện em đang học ngành kế toán, còn về chuyện bị lừa thì chưa biết.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”